A3 đâu rồi

estrella

Active Member
anh ơi kêu gọi kiểu gì mà chẳng có ai vào thế. Hay để em vào nói chuyện cho đỡ buồn vậy, anh em cũng học A3 mà

svdhy

Member
hay quá
em là người đầu tiên trả lời đấy. mừng quá đi mất
chắc bọn A3 chẳng đứa nào vào trang web trường, anh là người đầu tiên :) :)
thế anh em học khóa nào thế??? anh nhớ nếu là khóa anh thì A3 chẳng có ai họ Huỳnh cả
mà thôi nói chuyện về em đi
em đang học lớp 11 à, học hành thế nào, giới thiệu về em chút xíu đi

hatovica

Member
svdhy said:
hay quá
em là người đầu tiên trả lời đấy. mừng quá đi mất
chắc bọn A3 chẳng đứa nào vào trang web trường, anh là người đầu tiên :) :)
thế anh em học khóa nào thế??? anh nhớ nếu là khóa anh thì A3 chẳng có ai họ Huỳnh cả
mà thôi nói chuyện về em đi
em đang học lớp 11 à, học hành thế nào, giới thiệu về em chút xíu đi
[email protected]. Đây là địa chỉ email của Lê Kim Thanh A3, chị họ tôi. Có gì gửi email hay offline cho Thanh, chắc Thanh sẽ tham gia đấy!

Bro_sky

Iem Thanh hình như đang lang thang bên ttvnol nick xxmatron gi đó. Mình thì ko quan tâm matron là gì, nhưng cứ nhắc đến xxx là lại fai lăn tăn.
Đc Quân có biết luật 15 năm cho tội gì không. :q:

svdhy

Member
cám ơn Sơn nhé, mình sẽ nhắn. hình như Thanh đang học ở Nga thì phải
nick forest là biết ngay đang học Lâm nghiệp rồi :)
Phong A2 này, hình như có phải là Phong hồi trước yêu Minh Ngọc không???
nếu đúng thì tình hình thế nào, vẫn ổn chứ hả?
mà chẳng biết ông nói tội gì cơ???
sao lại nhắc mình thế;)

Bro_sky

Thì em nó mới học lớp 11 mà bác.
Yêu cầu đc ko chia động từ ở thời quá khứ thế nhé, hiện tại tiếp diễn & tương lai thì đúng rùi. :d:
Quân hình như cũng ở trường XXX

svdhy

Member
đc Phong nói năng khó hiểu quá đi mất
chẳng hiểu trường XXX là trường gì thế
mà em ý lớp 11 thì là sao cơ
tớ chẳng hiểu gì cả:)

sisley

Bro_sky said:
Thì em nó mới học lớp 11 mà bác.
Yêu cầu đc ko chia động từ ở thời quá khứ thế nhé, hiện tại tiếp diễn & tương lai thì đúng rùi. :d:
Quân hình như cũng ở trường XXX
Phong dạo này đầu óc có vấn đề thật, về nhà lấy vợ đi. Sao ko gọi Ngọc vào 4rum cho vui hả P?? A3 ít người quá học tập hàng xóm A4 nhé, 0 có ai thì độc thoại nội tâm :q:

Bro_sky

sisley said:
Phong dạo này đầu óc có vấn đề thật, về nhà lấy vợ đi. Sao ko gọi Ngọc vào 4rum cho vui hả P?? A3 ít người quá học tập hàng xóm A4 nhé, 0 có ai thì độc thoại nội tâm :q:
Đchí Quân, thế bên đó gọi Poly là trường X phải không?
Nếu đc là dân A3 thì có mấy đồng đội của đc rất hay phát ngôn những câu như: "Muốn phạm tội 15 năm tù quá". Chắc về phải tham khảo thêm ý kiến của đồng đội Kientro.

Thư pa` già hồi này đong quá. Độc thoại rồi lại còn nội tâm nữa :cool: N mà online thì chỉ mât công mình giai về thich bệnh tình của đc hiên giơ thôi. Mai gửi thêm pix cho P nhé. Ăc ăc ặc =))

PS: Qbeo anh iem mình mà nói chuyện trong đây mãi thành dở hơi, lâu lắm mới có ả vào chơi, fai giữ chân lại cho = đc nhé.

sisley

Bro_sky said:
.

Thư pa` già hồi này đong quá. Độc thoại rồi lại còn nội tâm nữa :cool: N mà online thì chỉ mât công mình giai về thich bệnh tình của đc hiên giơ thôi. Mai gửi thêm pix cho P nhé. Ăc ăc ặc =))

[ [/I]
Đấy các đồng chí đọc kĩ hộ với, nói có sách mách có chứng. Đ/c P nói là: giai về thich bệnh tình, mọi ng có hiểu nghĩa là gì 0???Giải thích về bệnh tình đấy ah :) :)
Bạn vừa gửi ảnh rùi, P up hộ lên với..Many thanks :q:
Bạn Quân j A3 có ảnh ko post lên, tớ ko biết ấy là ai cả hehe, mà tớ chẳng biết các bạn nam A3, có mỗi bạn MTrung học cùng cấp 1 hic. Còn các bạn nữ thì biết gần hết, hàng xóm mà :)

zizi

Ko phải đâu sisley à, sisley ko hiểu rồi, luyện cửu âm chân kinh nó là thế đấy. Khi đã luyện đến trình cao, bậc pro như bác P nhà ta thì sẽ có những triệu trứng typing bão táp,tất nhiên sẽ gây ra những hiểu nhầm khó tránh khỏi.;))

Bro_sky

Đâu đâu :-O
Giờ mà gửi ảnh phát là có đc giãy nảy lên ngay.
Chị iem A4 đá cặp ác nhẩy? Giờ lại đã xỏ xiên mình nữa. Dchi Zuzi mai bầu làm hoa hậu rùi mà vẫn ác mồm nhẩy.
Hỏi nhỏ 02 đc: Kửu Âm Chân Cinh luyện đến chiêu thứ mấy rùi mà mặt lúc trắng lúc đen, tối đến gào thét trên YM thế 02 đc???

Đc Quân trước đây đã từng giành 02 "ranh" hiệu "củ + hoa" khôi của lớp A3. Sissley biết muộn quá... hối vẫn kịp đó. :d:

svdhy

Member
Đc Phong nói xấu gì bạn thế X(
tiếc quá nhà nghèo nên ko có máy ảnh số nên kô có ảnh :-(
bạn sisley đang học ở đâu thế

zizi

Bro_sky said:
Đâu đâu :-O
Giờ mà gửi ảnh phát là có đc giãy nảy lên ngay.
Chị iem A4 đá cặp ác nhẩy? Giờ lại đã xỏ xiên mình nữa. Dchi Zuzi mai bầu làm hoa hậu rùi mà vẫn ác mồm nhẩy.
Hỏi nhỏ 02 đc: Kửu Âm Chân Cinh luyện đến chiêu thứ mấy rùi mà mặt lúc trắng lúc đen, tối đến gào thét trên YM thế 02 đc???

Đc Quân trước đây đã từng giành 02 "ranh" hiệu "củ + hoa" khôi của lớp A3. Sissley biết muộn quá... hối vẫn kịp đó. :d:
Chi sisley biết ko,em thực sự lo ngại cho tình trạng bệnh tình của bác P nhà ta, ko hiểu bác ấy luyện kiểu gì mà chỉ thấy toàn màu trắng với đen.Cẩn thận bác P nhié, khi bị tẩu hỏa nhập ma là dễ co giật lắm đấy, sẽ giống kiểu cái tivi màu bị sét đánh giật nhập nhằng 1 cái là trở thành tivi đen trắng liền hà, dễ sợ lém.

estrella

Active Member
hi`, mình vừa trả lời xong thì bn người vào, kiểu này mà đi mở hàng cho ai chắc là hên lắm. Dạ thưa anh Quân, em học lớp 11, còn anh em bảo là anh họ em cơ, anh ý tên là Nguyễn Minh (chắc là em không nhớ nhầm khóa đâu nhỉ)

svdhy

Member
đúng là bé Thảo mở hàng mát tay nhỉ
thế nhưng sao bé mở hàng xong thì lặn hơi lâu thế
hy vọng bé thường xuyên vào nói chuyện chút chơi

Bro_sky

Iem zizi ko lấy đất của các bạn để chit-chat riêng thế này nhé.
Thảo ui, iem có bán hàng gì ko mà đòi mở hàng. Chi bằng em lên đây ngâm thơ, hát nhạc cho zui iem ui. Anh Q ko co xiên mua máy ảnh sẽ tự họa chân dung post lên cho chị em thao thức.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000