A3 đâu rồi

svdhy

Member
hi lâu lắm mới lên topic của lớp mình:D, tình hình dạo này mọi người bận quá hay sao nhỉ???:D
Mùa hè đến rồi, hôm nào lớp mình tổ chức offline đi bơi đi, đề nghị bể Bách Khoa vừa rộng vừa rẻ nào:))

svdhy

Member
hihi vì nó rộng và rẻ thôi:D
còn nói chung bể nào cũng ok luôn
năm nay anh đang có ý định đi thử bể Mỹ Đình xem bể tiêu chuẩn quốc gia nó thế nào:)

estrella

Active Member
có anh câu với em mà... hehe...tại lâu rồi ko vào đây câu... mà mọi người cũng đi đâu hết rồi... vắng lặng quá...

effi

Member
Chào mọi người,

Dạo này mọi người bận Tn hay sao mà ít lên đây thế? Tớ kỳ này bị 1 đống thực tập, báo cáo, bài viết... đổ ngập đầu, hết cả ngọ nguậy. Nhà thì ngay đối diện 1 cái sân bóng rổ , ngày chúng nó bụp bụp từ sáng sớm, tối chúng nó nướng thịt, cười nói, ghi ta đến 2h sáng vẫn chưa tàn. Chán thì đến tiết mục 6 rưỡi sáng ng ta cắt cỏ ngay dưới cửa sổ, trùm chăn kiểu gì cũng vẫn oang oang ra. Thật cả đời tớ chưa bao h ghét mùa hè như bây h. Đấy, lâu lâu xả được 1 tí xì trét tớ cũng nhẹ bớt.

Hằng xong lv, bảo vệ chưa thế ? Lớp mình trừ mấy đứa xa mẹ ra còn đâu tháng 6 này ra trường hết nhỉ. À sn bạn Quân tớ chỉ nhớ trong tháng 5 nhưng ko nhớ rõ ngày. Chúc ấy thêm 1 tuổi gặp nhiều may mắn nhé!

svdhy

Member
hihi cám ơn mọi Thảo và Mai béo, sn tớ là 14/5 vừa rồi
Hôm tới tớ thi xong tớ sẽ post ảnh lên
Thủy ơi ới, có muốn công khai hóa 1/2 của Thủy kô:D,

mashimaro

anh em mình chắc chả biết nhau, estrella nhẩy , nhưng lên dây cót hay là động viên em thì chắc cũng được quá chứ nhẩy. Cố lên nhé (còn những 2 tháng để cố - lâu quá nhỉ), ra trường rồi, tha hồ mà vùng vẫy.

effi

Member
mashimaro là Phở hay B đấy?

Em Thảo cố gắng lên nhé, bây giờ vất vả 1 tẹo nhưng thi xong thì bét nhè. À mà em thi trường gì đấy?

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!

estrella

Active Member
hichic... em cám ơn sự động viên của các anh chị...em sẽ cố...
Chị Mai ơi em thi ngoại ngữ
anh Minh ơi chắc có chủ tiệc là anh quen...

effi

Member
Trong 5 cái ảnh của bạn Quân tớ thích cái ảnh cuối chụp mâm thức ăn nhất. Mấy món trong ảnh lâu lắmmmmmmmmmmmmmmmmmm rồi ko đc ăn.

Thủy hình như béo hơn hồi trước nhỉ, trông mặt tròn hơn. Thảo tóc ko dài = ngày xưa.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000