A3 đâu rồi

bombom

Eo ơi,maỳ cứ thế có yêu ko nào.Hehe.Xem ảnh xong thấy nhớ bọn mày chóa................
Quý dê là người duy nhất xem ảnh thì phải nhỉ?Nhớ coi như nhắm mắt nghe chưa.ko thì hè ta về ta xử lí ko nể nang đâu đấy.Nhớ chưa?

estrella

Active Member
thì đống ảnh chị Hằng vừa up đấy ạ.
@mọi người: sắp sn em roài mọi người ơi... hì hì... anh Quý hứa có quà cho em, nhớ đấy nhá...
Mà em nhớ mang máng là sn anh Quân cũng gần sn em hình như là tầm giữa tháng 4, còn ngày thì em ko nhớ lắm 18 hay 20 thì phải...

goldchick

Tiếc quá kô xem được ảnh rồi chỉ vì ham ngủ T_T. Quý ơi ông nhắm mắt gõ tả lại cái ảnh nó nói những gì cho mọi người nghe xem. Vẽ lại được thì càng tốt.

goldchick

Ủa bò lạc ở đâu vậy ta? Xùy xùy! Đi chỗ khác đi. Cũng sắp đến 20 - 11 rồi, mọi người năm nay định thế nào? Mọi năm thông tin đứt nên chẳng biết mà đi với lớp :(

svdhy

Member
hơ vẫn chưa rút kinh nghiệm là kô nên lộ diện trước khi off hả em=)), thôi anh kô có ý kiến gì nữa:D
Quên mất, chúc mừng sinh nhật Thảo:)
Chúc em năm nay thi tốt nha!!!

effi

Member
chào mọi người,

đi ở ẩn có 1 tháng về mà thấy topic lớp mình rôm rả nhỉ. Lại có thêm cả Hằng vào nữa. Chúc mừng sinh nhật Quý dê, Tùng, Hằng nhé! À cả em Thảo nữa, mỗi tội không biết chính xác ngày SN, chúc bé Thảo thi đỗ ĐH.

Ảnh Hằng up tớ chả xem được nữa, phí thật. Lúc nào có ảnh mới mọi người up nhé.

tuttit

Hohoho lâu lắm rồi ko liên lạc với Mai, mà hình như hồi trước mình vẫn gọi nhau là “bà – cháu” ý nhỉ ? Hè này “bà” có định về chơi ko nhỉ?

effi

Member
@Hằng: ko, hè trước bà về rồi cháu ạ. Hè này ko có xiền nên đành ở lại vậy.
Hằng đang viết lv à? Hồi trước bà cháu quen rồi, bây h gọi khác đi chưa quen lắm, mà cứ bà cháu tiếp thì ngại trẻ con nó cười :D.

Dạo này mọi người lười vào 4rum nhỉ. À Trí Minh gặp ai thế, nếu mà gặp NMinh thì bảo tớ để tớ cho nó 1 trận tội đánh lẻ.

tuttit

@Mai: cứ gọi bà cháu đi bà ạ, chẳng có đứa trẻ con nào đâu mà cười! :D

Cháu chỉ còn 3 tuần nữa là phải nộp đồ án rồi, bây giờ đang cong đuôi làm!:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000