A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

pooha3

tên Móm kia, câu bài thì cũng câu dài tẹo, lèm đoạn ngắn củn thia mừ cũng đòi.
Tình hình các bác lop mình dạo nay thía nào y nhỉ, sắp thi HK rùi, ac.ac. đau tim we, troi thì càng ngày càng nóng, mừ bài vở thì...hix,hix, huhu...
thia lớp mình thi xong, nghỉ hè, có tập trung một buổi ko?tình trạng là con trai di chơi fần con trai, con gái fần con gái, chán we. Các bác tổ liên lạc thì xong lèm kế hoạch đi chơi 1 ngày đeee. Lâu lém rùi, ko nghia mấy nhân lop mình, tự nhiên thấy nhó we.

CrazyA3

Member
Keke,đã gọi là câu bài thì viết dài làm cái je` !!!:D
Tình hình là dạo này lớp mình dã đám roài. Có nhân nào hảo tâm đứng ra chủ trì ( nếu tiện thì chủ chi luôn thể :D ) một buổi picnic chào mừng 30/4 và 1/5 đi :D =)) !!!!

sayang

Nói thế thì đứa nào dám đứng ra chủ trì nữa chứ ... Mà sao dạo này ít đứa vào đây thật .... Vân đâu rồi ?

sayang

Chúc mừng sinh nhật Công Công và Huyền đu đủ nhé :) Muộn mất 1 hôm, sorry nhá ... Nghe nói Công Công lại có người iu mới rùi. Thay người iu như thay quần đùi ý. Còn Huyền đu đủ thì sao ????

sayang

Ah, quên mất, còn Linh C nữa chứ ! 29/4 là sinh nhật C mà, không hiểu dạo này nó ra sao ? Có người iu chưa ?

pooha3

sayang said:
Chúc mừng sinh nhật Công Công và Huyền đu đủ nhé :) Muộn mất 1 hôm, sorry nhá ... Nghe nói Công Công lại có người iu mới rùi. Thay người iu như thay quần đùi ý. Còn Huyền đu đủ thì sao ????
:) Thx xep, hehe, xep van còn wan tâm đến ba kon ghê. Mừ sao gặp ai cũng hỏi có ng ieu chưa thia nhỉ, fai hỏi là đã iêu ai chưa chứ:D
Hix, dao nay 4rum lơp mình wanh đi wẩn lại có mấy nhân thui a. Mừ dạo này đang có hứng lên post bài chư.:-S

pooha3

bọn con trai lớp mình máu rượu bia nhỉ, gặp nhau toàn tháy đi nhậu thui, chả trách chị em of lớp ko dám tham ja,hix...

CrazyA3

Member
Hơ hơ,bi giờ lớn cả rùi gặp nhau thì phải có tí "cay cay" mới vui !;-) :D :> kekeke
Còn con gái : rủ nhiều lần rùi, lần nào cũng to mồm hứa hẹn, nhưng roài có thấy mặt đâu ! => chán !! Đếk thèm rủ >:) :p

pooha3

CrazyA3 said:
Hơ hơ,bi giờ lớn cả rùi gặp nhau thì phải có tí "cay cay" mới vui !;-) :D :> kekeke
Còn con gái : rủ nhiều lần rùi, lần nào cũng to mồm hứa hẹn, nhưng roài có thấy mặt đâu ! => chán !! Đếk thèm rủ >:) :p
Kinh ghe lon rui fai cay cay:p .
Trui tinh trang la chia ra 2 fe mat rui, fe boys thi nghi thia nay, fe girls nghi thia kia,hix, moi toi ko gap nhau tai 1 diem,bao h moi dc gap dong du lop minh nhi,hix, dao nay muon gap moi ng we, sap thi rui..........:(

CrazyA3

Member
À ừ !! Ít nhất thì bi giờ cũng lớn hơn cách đây 2 năm :D ;-)
Còn sau này lớn nữa thì chưa bít chắc sẽ đi đâu, làm je` >:) B-)

pooha3

Nghe cám cảnh we nhỉ? Mừ thấy Linh C bảo boys lớp mình càng ngày càng fong dộ, chưa tận mắt nên cũng thấy tò mò,hehe.

sayang

Con gái lớp mình đâu có kém gì . Huyền, Khanh, Ngọc quýt, Tuyết Nga... dạo này xinh thía. Hôm trước thấy ảnh của mấy nàng mặc áo dài , đội trầu cau cho đám cưới ai đó ...Hí hí ... dễ xương thế ! Hôm nào phải bảo Ngọc Quýt post lên đây mới được :p Huyền có thì post luôn nhé ;)

pooha3

sayang said:
Con gái lớp mình đâu có kém gì . Huyền, Khanh, Ngọc quýt, Tuyết Nga... dạo này xinh thía. Hôm trước thấy ảnh của mấy nàng mặc áo dài , đội trầu cau cho đám cưới ai đó ...Hí hí ... dễ xương thế ! Hôm nào phải bảo Ngọc Quýt post lên đây mới được :p Huyền có thì post luôn nhé ;)
:"> hehe,đám cuoi chi N Quýt đó. em co nhung ko bít post anh kiêu j ca. Đúng là gà mờ.Hôm đấy chả vớ được ông bê tráp nào ca:))

pooha3

CrazyA3 said:
Hơ hơ, may mà bạn Đu Đủ ko bít pốt-sờ ảnh lên đây,nếu ko thì ...chả ai dám vô đây nữa :D hahahaha =))
X( ten Móm được lem, chưa nhìn dã fát ngôn, chả trách........B-) Mừ sao bảo làm đồ án bận lém lại còn mò lên mạng treu bà kon.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000