A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

hate_a3

Member
keke, đùa thế, tại tao ko muốn làm cái free, free ko đẹp + url dài lại đek đứa nào vào cả, chê ỏng chê eo bực cả mìn >"<

CrazyA3

Member
Đis !!! Vận động pàkon vô đây đi chứ !! Sao dạo này 4rum nghèo nàn we' vậy ???? Cần đếk j` 4rum khác :D >:) .Lập 4rum khác mà không ai vào thì khác đ** j` !!! =;

sayang

Tía dạo này mạnh mồm chửi bậy nhỉ ? Hận đời đến thế sao ? Con cũng đang chán quá đây. Được nghỉ hè từ bây giờ đến cuối tháng 4, ko biết làm gì cho hết chán đây ??? :((

hate_a3

Member
sợ thật đấy ghê gớm ghê gớm
chết con bò già đi, cái tội trốn về ăn tết cơ, tết có mấy ngày thì về, bây h hè dài dằng dặc thì ở đấy nhá =))

sayang

Tháng này tháng hạn hay sao mà đen ko chịu được ... Thứ 6 mới phát hiện ra là bài thi bị chấm thiếu điểm, chưa kịp kiện tụng thì vội đi làm .... Thứ 7 đi chơi, cầm tiền đi đổi, mẹ kiếp... quên ko đếm lại ... mất toi 50 $ ... chán ko chịu được....mới nghỉ được 2 ngày mà đã thấy chán kinh người

CrazyA3

Member
sắp giải tán được roài !!!

chán we' nhỉ ? Dạo này tình hình 4rum có vẻ nghèo nàn wa' !!!!
Cả nhà đâu hết roài ??
Đissssssssssssssssssssssss !!!!!

CrazyA3

Member
Mịe thèng chó !!! Tao có gọi mày đâu? Tao gọi cả nhà cơ mà !!keke :))
Ah, tí quên, Con bò già lại lượn về VN roài. Đi du học j` mà như đi chơi !!!

pooha3

hihi, các chú nhà mình dạo này cũng wan tâm đến "hếlô ngày mới" kia đấy, kinh kinh.
Hic, tình trạng dạo này 4rum lớp mình vắng như chùa bà Đanh ka! bác nào làm mod ý nhỉ, có chiến dịch lôi kéo bà kon lai di, chỉ tại mấy lần trước 4rum sửa lung tung we.

sayang

Sao lại không nhớ nhà được cơ chứ ! Đứa nào thích đi du học thì sang đây này, tao đổi chỗ cho... Ngán ở đây lắm rồi :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000