A3 94-97 đê!Các chú các bác đâu roài???

akaay

Member
Em Phạm Vũ Hải Hà gì gì đó "cá trê" mấy anh già này cơ à?Ngại thế không biết!Không hiểu em học khoá bao nhiêu mà chê nhỉ?Các anh chỉ già về tuổi tác thui chứ tâm hồn thi vẫn trẻ trung và vui tươi lắm!Nếu không tin em Hà để lại số điện thoại anh gọi buôn dưa lê cho em xem!Có mà phê như con tê tê ý chứ!
Cám ơn em đã quan tâm đến mấy anh già!

Gừng càng già càng cay :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em Phạm Vũ Hải Hà gì gì đó
1. Anh tập đánh vần đi anh nhé, viết sai tên người khác (kể cả vô tình lẫn cố tình) là không lịch sự chút nào cả <_< <_<
Không hiểu em học khoá bao nhiêu mà chê nhỉ?
2. Anh muốn biết những thông tin về member nào thì cứ việc click vào cái tên của member đó là profile sẽ hiện ra ngay thui ý mà B)
"cá trê" mấy anh già này cơ à?
3. Thì anh tự nhận mình là "già làng" còn gì... ;-)
Nếu không tin em Hà để lại số điện thoại anh gọi buôn dưa lê cho em xem!Có mà phê như con tê tê ý chứ!
4. Em mà đưa số ĐT của em ra đố anh dám gọi cho em để mà "buôn dưa lê" đấy B) :D :D Lúc đấy không biết ai "phê" đâu :eek: :p
5. Anh này đúng là ăn "dưa bở" to quá :p :lol: >:)

akaay

Member
Thế hoá ra là mình bất lịch sự cơ đấy!Không hiểu vô tình hay cố ý nhưng dù sao cũng phải chính thức co lời xin lỗi em Hải Hà ý wen mất em Ngọc Hà!
Anh cũng không xem cái proflie làm gề cả, anh thích được em tl thui!

Em mà đưa số ĐT của em ra đố anh dám gọi cho em để mà "buôn dưa lê" đấy&nbsp; &nbsp; Lúc đấy không biết ai "phê" đâu&nbsp;

Úi rồi tưởng giề!Anh sợ em đưa số điện thoại ra lại phải đổi số vì nhận nhiều cuộc gọi quá thui!Em đánh giá anh hơi thấp đấy!Cùng lắm thì em ở nước ngoài là cùng chứ gì?Ở Việt Nam thì ngoài gọi điện còn có thể gặp nhau tí ti!Ở nước ngoài thì khó gặp thui!Chứ buôn dưa lê thì chuyện nhỏ như con thỏ!!!!!!!!!!

akaay

Member
Thế cơ à!Nỗi buồn nào hơn nỗi buồn này nữa!Một người đặc biệt à?Ai mà có vinh dự thế nhỉ?Không phải akaay này mới đau lòng chứ!Nhưng dù sao thì cũng vẫn sống ngon!Dọa em máy bận cái là sợ luôn he he!hay là không có số điện thoại(chắc không tệ đến thế đâu nhi?)!Anh chỉ gọi vào di dộng thôi mà đã đau lòng lắm rồi!
"tl" là gì hả anh??&nbsp;
tl là trả lời đó mà!

Mà có chuyện gì giữa anh và em thì chuyển sang chủ đề khác bàn tán đi em!Các chú học A3 lại lầu bầu anh "mượn đất" thì chết anh!

hí hí E này lại câu kéo rồi :D còn cái chú akay vẫn kiên trì nhỉ, thế mà ko có E nào lạc chân vào đây, tớ thì cũng muốn fát triển cái 4rum này lắm nhưng chưa biết thái độ của trường quốc gia ntn :p thôi thì cứ thỉnh thoảng chọc ngoáy fát vậy, chú akay weekends này có chương trình j ko thế ;)

akaay

Member
Anh Hoàng Xồm đã lồm cồm vào đây đó hả?Chao anh nhé!Hôm nào anh xem có cai điện thoại nghiệp vụ nào cho em một cái đê!Làm to thế mà không chịu giúp anh em tí nào cả?

lyhoang

Tập trung lai A3 94-97 đeeeee!

Mọi người đâu hết cả rui, tập trung lại đi chứ. Không tui trẻ nó lại bảo anh em minh ko đoàn kết. Các em thấy có đúng ko????

thanhsay

Thằng Dương lại vào đây đong hàng, khoẻ không mày,dạo này làm ở đâu rồi. Nhớ tao là ai không đấy, Thành khu Thanh tra đây
akaay said:
Em Phạm Vũ Hải Hà gì gì đó "cá trê" mấy anh già này cơ à?Ngại thế không biết!Không hiểu em học khoá bao nhiêu mà chê nhỉ?Các anh chỉ già về tuổi tác thui chứ tâm hồn thi vẫn trẻ trung và vui tươi lắm!Nếu không tin em Hà để lại số điện thoại anh gọi buôn dưa lê cho em xem!Có mà phê như con tê tê ý chứ!

Gừng càng già càng cay :D

pmthu

:) chào tất cả mọi người, mới được ban quản trị cho ra nhập diễn đàn nên mới viết bài được. A3 1994-1997 thêm một thành viên nữa đây tuy ko phải là cac "anh em". Bài đầu tạm thời thế thôi có gì thì sẽ tham gia sau. Chúc cac thành viên cua A3 94-97 noi riêng và các thành viên khác nói chung luôn vui vẻ va may mắn. PMT

ơ hóa ra hồi xưa mình tý đội sổ cơ à :D
may quá sắp tới chuẩn bị đi phát thiếp, có cái này của Thu béo thì ngon rồi :)) j/k. Hạnh hâm cũng lọ mọ phết nhỉ, sắp về lấy chồng chưa đấy
bebe

pmthu

hahahaha, gọi tên cúng cơm thế này mang tiếng quá Tuấn ơi :) phát thiệp sang Úc ko thế? Vận động anh chị em vào đây chơi cho vui nào, không người phát thiệp người lên xe hoa muốn liên lạc cũng khó.
Have fun,
PMT

Hi all, lọ mọ 2 tháng trời mới post được bài. Hổng biết sao số đen như con pig. Lớp mình mới có Dưong bi, Tuấn, Hoàng, Thu, Thành bí thư thôi à? Thấy Hạnh bầu hô hào vô kinh lắm mà, chắc cũng bị đì như mình, ko post reply được. Để tui kêu Cường quyển vô đây nữa rồi cãi nhau cho vui nhé. Hic, nhớ vợ quá!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000