A3 0508 <~~ Yeahhh

Hix hix!
Anh Sờ Mút vào Topic này mà chẳng chào hỏi j cả?
Ko những thế, trong Topic này đâu chỉ có A3???
Còn có cả E2 cấp II nèng, có C2 cũng cấp II nèng, và 1 số nhân khác nữa chớ!
Anh làm thế là thiên vị, chơi ko đẹp!
Sút ko vào!!! Hix!

smooth

Member
đồng gì cơ ?? đồng hương á ? quê chú cũng ở Cái Bè - Tiền Giang à ? chắc là đồng môn chứ, kể về vai vế lẫn tuổi tác thì chú là Sư đệ của anh rồi. có gì hôm tập trung cho anh vấn an sức khỏe của đại sư phụ Kim Hoa nhá :D :D nhắn thêm là anh sang bên này vẫn khỏe mạnh,béo tốt như ở nhà =))
chúc các em A3 0508 mạnh khỏe, học tốt, tiếp bước cha anh. hơn 85% đệ tử của sư phụ H đã đắc đạo, vượt vũ môn rồi đấy :D

Pác Sờ Mút đang chu du ở Sing mà vẫn online đều đặn thế này thfi lấy đâu ra thời gian đi chơi, mua wa cho mọi người nữa???

blue eyes

Moderator
=)) =)) anh Sờ mút nhí nhảnh vãi bún, ngày xưa có cái topic a3 0205<=yeah
bây giờ lập một cái a30508<= yeah =)) =)) =)) bó tay, nhí nhảnh quá đi mất
Hy vọng năm sau em dc làm đồng môn với anh Mút, sang năm em thi A3 với A4 :D

chocomog_257

Moderator
Hơ, bác Mút đã tranh thủ câu bài ở đây rùi à?
Truyền thống của 12A3 các bác này có liên quan đến hội Thô bỉ & Cười cơ :> :p

smooth

Member
blue eyes said:
=)) =)) anh Sờ mút nhí nhảnh vãi bún, ngày xưa có cái topic a3 0205<=yeah
bây giờ lập một cái a30508<= yeah =)) =)) =)) bó tay, nhí nhảnh quá đi mất
Hy vọng năm sau em dc làm đồng môn với anh Mút, sang năm em thi A3 với A4 :D
bé Ngọc cố lên nhá, đồng môn với anh hơi bị hay đấy :D
anh định lập topic này lâu rồi cơ, nhưng mà cứ chờ xem có bé A3 0508 nào vào lập ko, lâu quá, thôi cứ tự lập topic này vậy :D tên topic hay đấy chứ nhỉ, đậm chất truyền thống =))

blue eyes

Moderator
smooth said:
bé Ngọc cố lên nhá, đồng môn với anh hơi bị hay đấy :D
anh định lập topic này lâu rồi cơ, nhưng mà cứ chờ xem có bé A3 0508 nào vào lập ko, lâu quá, thôi cứ tự lập topic này vậy :D tên topic hay đấy chứ nhỉ, đậm chất truyền thống =))
khớ khớ, truyền thống của A3 các anh là gì, thỉnh thoảng đang ngồi yên lại Yeah một phát à =)) Hy vọng bọn đàn em phát huy tinh thần "lạc quan yêu đời quá mức" của đàn anh :D

haketu

Member
học a3 với a2 toàn thấy học thôi
hoc a4 bọn anh còn có cái chơi
không biết khóa anh smooth thế nào. khóa em thế anh ạ

blue eyes

Moderator
khó lắm, bọn trong lớp đấy còn đc cộng 1.5d, bọn chị luôn thiệt hơn chúng nó 1.5 d :( chưa kể chúng nó học chuyên môn đấy rồi

blue eyes said:
:( nghe nói năm nay trường bỏ hết các lớp chọn đi rồi, thành ra A3 ko còn là lớp Hóa nũa
Nhầm rồi, năm nay vẫn chia đều đặn như năm ngoái, lớp tớ cô Hoa làm chủ nhiệm ( có vỉe cô Hoa không zui tính cho lắm => lớp chán như con gián )
:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000