A2 ơi ời

shrewishgirl_151

hờ hờ được hết chị ạ
mà chị quen ai ở bên CVA
hay sao mờ chị bít được mà vô bon chen thía?
CVA.org lun đón chào những người mới đến :D

shrewishgirl_151

LẠi quảng cáo
em Nhung toàn quảng cáo cho topic của lớp thui
công tác makerting thật là nhanh tay và hiệu quả
hichic 4rum càng ngày càng buồn!!!

hamahm14

@ Hà: hi`:). Chị có quen vài bạn ở CVA.Điển hình là ông anh họ em học D6 thì phải(chẳng bít có đúng lớp ko)
@ Hằng: ơ,Hằng học A2 à, có học chung với ai ko?HAT?

moonriver

Member
@hamahm14:thì ra là Hà mã (ý lộn Hà My) đó hả.lúc dầu tớ nghe wen wen nào ngờ đúng thiệt.hi`hi`.Làm gì mà hỏi ngay HAT thế.Nó học A4 cơ .Còn Hồng lại học A1.Mỗi người 1 phương.Chán lắm .
@nữ tặc :đúng Hằng chứ còn ai?đã bảo A2 chỉ có 1 Hằng duy nhất thui .hi`
hehehe,đố mọi người chút mọi người có biết nick của tớ bắt nguồn từ đâu ko (cấm hamahm14 trả lời nha)

hamahm14

@ Hằng: Óe, sao tớ ko đc trả lời vậy-->>> bất công(có phần thưởng ko):D
@ Mọi người: có ai bít yêu cầu để làm Điều Hành Viên koooooo????? ;)

shrewishgirl_151

Ủa điều hành viên ý ạ
sao chị lại hỏi thía
chị có quen bít ai ạ?
chị Ngọc, chị Linh hay là anh Sờ Mút
(box này được ưu đãi đặc biệt nên có 3 Mod lận...oh my god)

hamahm14

Ý, hiểu nhầm rùi, tui có muốn làm điều hành viên ở website CVA đâu.Hỏi chơi thui :D
@ Hằng: tớ học cùng Như Ngọc và mấy bạn wen ở lớp học thêm. Bi giờ gắn bó với NN lắm( thía mà hum nọ nó dám trêu mình>>>>láo toét thật).Ah, cậu học lớp LÝ a`? thế có còn "my love for Maths" ko??? :)

trungvb

Moderator
:) :)
hamahm14 said:
hehe :q: vô website CVA, tui chỉ muốn giao lưu+8 chuyện+...quảng cáo vê VD thui
www.vietduc.org ===> web của bệnh viện =)) =)) Việt Đức :D
Hì ấy là y tá hay bác sĩ o Việt Đức thế:D
có phải ngày xưa web đấy là www.benhvienvietduc.org đúng không :q: :q: ....cho mình làm quen nhé mình học lớp tin D2..còn tên thì nhìn cũng biết hehe :) =)) =))

moonriver

Member
ối ban hay đùa thật đó .Dám sửa thành bệnh viện việt đức ah.buồn cười quá!!!!!!!!! Ơ lớp chuyên toán riêng tin riêng ah?hay là chuyên toán tin chứ

hamahm14

:)) Nói như ấy thì tất cả học sinh Việt Đức đều là y tá với bác sĩ ah? hay là lao công?
@ Trung: rất vui khi đc làm wen với ấy.Mình học A2, tên là Hà My( chứ ko phải Hà Mã):)

hamahm14

Hix....ai lại nói thía bao giờ ko? Mà công nhận Việt Đức rất hay nhầm với bệnh viện Việt Đức. Hum nọ vào trang google tìm trang web trg VĐ mà toàn thấy bệnh viện VĐ-> đau đớn :-(

hamahm14

hì, vậy cậu có wen mấy đứa học Văn Điển ah? thía có wen bạn nào học A2 ko? Giới thiệu cho tớ với, tớ là nhân A2 này :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000