A2 Kỉ niệm

NICK

Tao là Ninh kiêm tổ trưởng tổ 5.Tổ 5 với những anh tài khét tiếng. Những cái tên như : Thế Hùng (Hùng muỗi), Minh Hoàn (Hoàn đất) , Ngọc Quang (Quang già, xin lỗi anh Quang nhá vì lúc nào cũng đứng đắn nhất), Hữu Thịnh, Hoàng Nam, Minh Anh (Minh Anh mọt), Vũ và tao Hiền Ninh (thằng Thịnh đặt cho tao là Ninh bẩn, bửn hoặc bủn).

Tổ mình sao toàn là con trai. Tao cũng không biết thầy Ngọc vì sao lại thay đổi như thế. Chắc là chọn tất cả những học sinh cá biệt của lớp. Tổ mình tuy không có bạn gái nào nhưng lại được may mắn là cạnh tổ 4 toàn con gái.

Nói về hoạt động của tổ thì tóm tắt như sau:
- giải đề thi đại học (Toán là chủ yếu),
- chơi tú tiến lên (thua thì phải chống đẩy :)) tao thấy cái món này một công đôi việc cho hoạt động sạu
- Đọ tay xem ai khoẻ hơn (Hoàn đất thường khoẻ nhất).

Khi nào rỗi lại viêt tiếp....

nama2cva

Hi Ninh, MA, Hoa,

Có khỏe không mọi người, gặp lại mọi người vui quá. Dũng như thế nào, từ hồi học xong đại học cũng không gặp Hoa nữa. Thỉnh thoảng chỉ hỏi thông tin mọi người ở nhà qua Minh Anh (trai) nhưng Minh Anh cũng không biết nhiệu

Hẹn khi nào mọi người tụ tập được một dip thì vui lắm. Thế có thông tin gì về lớp mình thì update cho tớ với nhé.

À tổ mình còn Tú nữa Ninh ơi. Update lại nhẹ :)

NAM

Chu Quynh Hoa

Nam a, da lau lam roi ko gap nhi? Sao lan gi ma mat hut the? Tinh hinh Nam dao nay the nao? Khi nao ve nươc? Nam viet dia chi email ra di de tien lien lac, thinh thoang viet thu hoi nhau vai cau chu. Tu hoi tot nghiep DH den gio ko co tin tuc gi ve Nạm Hom Hoa den moi cươi moi biet la Nam da chuyen nha va da di Phap học. Co gi lien he lai nhẹ
Dia chi email cua Hoa la: [email protected]

Chu Quynh Hoa

Nam a, tinh hinh dao nay the nao ma lan mat hut the? Tu hoi tot nghiep DH xong chang co tin tuc gi cua Nam. Hom Hoa den moi cươi moi biet Nam da chuyen nha va sang Phap hoc. Dia chi email cua Nam la gi?
Dia chi cua Hoa: [email protected]
Co gi lien he nhe

nama2cva

Chu Quynh Hoa said:
Nam a, tinh hinh dao nay the nao ma lan mat hut the? Tu hoi tot nghiep DH xong chang co tin tuc gi cua Nam. Hom Hoa den moi cươi moi biet Nam da chuyen nha va sang Phap hoc. Dia chi email cua Nam la gi?
Co gi lien he nhe
Hòa à, tớ Nam đây. Tớ đã lưu lại địa chỉ của Hoa rồi. Tớ sẽ e-mail cho Hoa. Địa chỉ email của tớ là [email protected][email protected]. Tớ có hỏi địa chỉ email của mọi người ở trong topic còn lại của A2 đó. Trong đó cũng có email của mấy đồng chí lớp mình nữa. Link http://chuvanan.org/tuoihoctro/forum/showthread.php?t=813&page=4&pp=15

MinhAnhA2

Lâu lâu không gặp mọi người rôi..thỉnh thoảng có đi qua trường ngồi nói chuyện với mấy ông bảo vê.Đội A2 đến giờ vẫn còn nhiều danh tiếng lắm. hehe...khi nào tổ chức một trận đi nhi. Mạn phố cổ đông đông liên lạc với nhau trước điaj..

Tran Minh Anh

hey, chào bạn Minh Anh nhé tớ là Minh Anh đây , này lâu lắm mới thấy tăm hơi mà sao thấy câu nào cũng về bóng đá thế. Ấy đang ở đâu, dạo này như thế nào :)

nama2cva

Chu Quynh Hoa said:
Co gi lien he nhe
Lop minh se lam mot forum rieng cho de theo dọi Moi nguoi thay the nao?? Forum nay cu theo doi tu tren xuong duoi ==> :( phu`, met wa'.

MinhAnhA2

MInh ANh dang lam tu* van^' truong o mot du an cau o Hai Phong,cong viec cung tuong doi tot.Thu 2 di,chieu thu 6 ve.Hom nay xem anh lop minh thay hay hay dem khoe cho moi ngươi trong văn phòng,mọi người khen con trai A2 trong sang sua,thong minh..con gai A2 cung xinh.

nguyen the hung

Lâu lắm rồi không vào cái trang này không ngờ lớp mình có thêm nhiều thành viên tich cực ra phết.Mình đang cố quên cái biệt danh mà thằng Nam 'khuyen' đặt cho mà cái thằng Ninh Bẩn cứ nhắc lại , cái thằng rõ tệ.Lấy vợ rồi mà chẳng thay đổi gì cả.Vợ chông mày thế nào rồi, kế hoạch nó vừa thôi......

nama2cva

hi moi nguoi,

To co gui thu invite moi nguoi vao mail groups cua lop. To vua moi lam thoi, cung khong biet la hien tai da ton tai mot cai nao cua lop minh chua nen cu tao mot cai. Neu co roi thi moi nguoi mail lai cho to dia chi de to subscribe. Neu khong, moi nguoi co the su dung cai nay de subscribe nhe', de lien lac voi nhau cho tien.

Group Email Addresses

Post message: [email protected]
Subscribe: [email protected]
Unsubscribe: [email protected]

Tran Minh Anh

vi ly do gi ma trong nay co nhieu messages bi deleted the
co gì bậy bạ lắm không? lớp mình toàn bạn tốt và nghiêm túc cơ mà. đề tài này là A 2 kỷ niệm mà có kỷ niệm gi thì cứ post lên có sao đâu.... forum co nhiều bài bị delete thế này coi chẳng đẹp chút nào.... và mình cũng khong thay thoải mải kể chia sẻ nhũng kỷ niệm vui buồn với A 2 94-97 nữa..... dùng forum khác như Nam noi sẽ có nhiều freedom hơn chăng??? :(

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ấy ấy, chị MA đừng hiều nhầm ạ... :)
Lý do xóa em đã nói khi bài của em bị xóa rồi mà ạ...
Căn bản cái vụ tên gọi đùa của anh Hùng ý ạ, em hỏi vì sao lại có tên gọi đó, anh Ninh đã trả lời em, em thì chỉ thấy rất là nice + cute thôi, nhưng mà anh Hùng bào là anh ý không thích nên em đã xin lỗi anh ấy và xóa những bài liên quan đến sự xuất xứ của cái tên đó kể từ bài post của em.
:)

Tran Minh Anh

uh, khong sao đâu , nếu kỷ niệm liên quan đến ai ma người đó không thích thì xóa đi cũng được , có thể fun với người này nhưng có thể không fun với người kia :d: cheers ..... "let's keep the fun going" ;)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Vâng, trong việc này lỗi là ở em ạ, căn bản là Mẹ em với Mẹ anh Hùng chơi thân với nhau từ lâu rồi, em rất quý Mẹ anh ý, và em quen anh ý từ bé và cũng quý anh ý, nên em mới hỏi thế, chứ nếu không em cũng chẳng bao giờ làm thế cả... :)

Thế thôi ạ, anh chị cứ tự nhiên nhé, em không làm phiền nữa ạ... :p :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000