A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

cupid

muộn rồi ku ơi... chúng nó lên kế hoạch hết roài :D laptop có thể bỏ chứ chị em thì :| heheh... tớ ủng hộ chị em :)

Pikachu

Member
các bạn thông cảm...trưởng ban tổ chức không chịu nổi sức ép....nếu tình hình này duy trì...hic!!!!xin đừng tìm em

bogosipo

Xin loi chung may, luc dau tao chi dinh treu dua thoi, ai ngo lai ra tinh huong nay. Co gi moi ng bo qua !!! Con Chi ko phai nong the dau, tinh tao hay treu dua dung chui tao the.

jumbo_lp

:| thằng Linh béo này dạo này bị stress hay sao mà... hĩ hĩ nhạy cảm vãi đái.
Ai bảo mày là chị em đi CL nào. Điên. Chỉ có anh em thôi. Chị em ở nhà đợi anh em mua bưởi về cho mà ăn để... nó nhớn. :-B
Ai có đồ ngon Laptop, PPC thì cứ mang hết đi, cùng lắm anh em thử nối mạng đánh tá lả :D

mimanchi

Member
<edited> Nói cái gì thì phải suy nghĩ, nghĩ xem mình nói gì và người khác take it như thế nào, đừng có phun ra một đống thiếu suy nghĩ rồi bảo là đùa, vì kô ai thấy mày đùa hết, người ta chỉ thấy mày being an ass.......

Pikachu

Member
ôkìa...mọi người tự nhiên căng thẳng thế....
đi chơi thì càng đông càng vui chứ sao nhỉ???tao nhớ đợt trước đi sapa có ảnh hưởng gì đâu mà vẫn vui đó chứ.....chơi bời mà cứ nhất thiết chỉ 1 túm vài đứa hả???dù sao cũng là bạn bè cả chứ có phải người xa lạ đâu nhỉ????

ong vang

uh,sao tự nhiên căng thẳng thế??? có chuyện gì đâu. thằng Linh lần sau ăn nói suy xét trước sau... không dc tự do ngôn luận bừa bãi như trên

hawking

Tự nhiên. Mất cả hứng. Bây h đang bàn tính đến tour của toàn thể A_C_E chúng ta cơ mà. Còn việc Cửa Lò cứ dẹp nó sang 1 bên. Đã dộng đến đâu nào. Cái mà chúng ta đang nói đến là 1 tour khác. Không liên quan j đến Cửa Lò cả!!!

Pikachu

Member
tốt nhất là cứ nói luôn đi...thống nhất sớm chứ đến lúc gần đi mới nói rồi lại hâm hực khó chịu với nhau...

jumbo_lp

Vâng thế năm nay chuyến đi đầu tiên là sẽ đi đâu? Chẹp nhưng mà khó nghĩ quá nhỉ...........hừm..........xuống biển thì chả nhẽ đi Sầm Sơn...........:-?....phải đi chỗ nào có tiền trạm mới dễ đặt phòng...........mà đi có chị em bắt buộc phải đi vào tháng 7 để con nhà Biểu nó còn theo được...mà tầm đó thì lại đang giờ cao điểm........:-?............chả nhẽ lại Sapa :-B..........anh chị em cho thêm ý kiến.........:|

bogosipo

Xin loi chung may, luc dau tao chi dinh treu dua thoi, ai ngo lai ra tinh huong nay. Co gi moi ng bo qua !!! Con Chi ko phai nong the dau, tinh tao hay treu dua dung chui tao the.

Pikachu

Member
thì đằng nào chả phải đợi thằng Link em thi đại học xong...đợi Đạt đệ về.....cuối tháng 7 là đẹp nhất...đợt đấy cũng it người.

cupid

chủ đề gì ah... Hè này m có về k Hoa??? đây là lần thứ mấy t hỏi rồi ý nhưng vẫn k nhớ??? nếu về thì xúc tiến kế hoạch đi chơi Hè thui... năm ngoái m bị hụt mất chuyến Sapa.. thương ghê !!! :(

jumbo_lp

Tin cho hay là hè này bạn Hoa sẽ sang đất nước Gà Tây để vui duyên mới với anh gà của bạn ý do vậy anh em ở nhà không cần đếm xỉa đến Hoa đâu.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000