A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

thuyanh

jumbo_lp said:
Vâng thế năm nay chuyến đi đầu tiên là sẽ đi đâu? Chẹp nhưng mà khó nghĩ quá nhỉ...........hừm..........xuống biển thì chả nhẽ đi Sầm Sơn...........:-?....phải đi chỗ nào có tiền trạm mới dễ đặt phòng...........mà đi có chị em bắt buộc phải đi vào tháng 7 để con nhà Biểu nó còn theo được...mà tầm đó thì lại đang giờ cao điểm........:-?............chả nhẽ lại Sapa :-B..........anh chị em cho thêm ý kiến.........:|
Thuan Chau duoc k :|

mimanchi

Member
Tôi đề nghị anh chị em, mặc dù trong giai đoạn nghỉ hơi dưỡng sức cũng thỉnh thoảng nên vào đây thăm nom forum, ai lại để bọn lớp khác nó đè đầu cưỡi cổ thế kia, trước đây địch đã to mồm kêu "spam một lúc là vượt bọn A2 ngay", chúng ta còn cười khẩy kêu bọn này chỉ được cái to mồm. Giờ đây tôi kêu gọi anh chị em, thử ghé mắt vào xem trang của địch xem chúng nó đã xấp xỉ đến số trang của ta chưa, nói đến mà cay....Đồng bào chú ý LOA LOA LOA LOA

hawking

Lâu lắm rồi mới pót bài. Đề nghị ae tết này lại tề tựu về đây. Từ khi có cái anh Bnog, quên hết cả 4rum 4reo rồi.

DANGTRANDONG

chao ca lop

Chao ca nha cai lau khong gap! dao nay thay o nha moi nguoi choi chung khoan am am. Em ben nay chang biet cai gi ca. Xin cac bac o nha ra tay chi day vai chieu.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000