A2 94-97 đâu hết cả roai`, vào đây đeeee

huyvietnguyen

Hey , nở ơi, nhớ upload cả ảnh thằng bạn thân của tớ lên nữa nhé, xem dạo này nó thế nào, béo hay gầy. xem lấy vợ rồi thì sướng hay khổ để tớ còn tránh :>. ( hihi bọn này trông thế mà khá thật ;) )

Ninh & Minh anh ah, ( troi oi ,gọi cái tên này dài quá, hay là từ bây giờ gọi la Ninh Anh nhé :D ) bao giờ thì sang Chau au thế, định đi khoán hay sao mà di nhiều thế ... ặc ặc....mới nghe mà đã thấy chóng cả mặt rồi #:-S.Khi nào đi nhớ báo trước nhé........ welcome :d:

Thế anh ah! mày sang Pháp học làm diều tiếp à? mày có tham gia vào làm Airrbus A380 không đấy? sang tao chơi đi!

Hà ơi, lớp mình có mỗi một Việt thôi. gọi Việt không là đủ rồi, không sợ nhầm sang đứa khác đâu.Hay ấy sợ nhầm sang thằng em ấy (không nhầm thì em ấy cũng tên giống tớ à) thì gọi là Huy cũng đươc. Bây giờ tớ đổi tên thành Huy rồi :D. Tớ không thích gọi dài quá -không quen -

em Hà: anh vẫn ở đây này, có đi đâu mà mất tích, trời ạ, hôm nay đông vui quá. thỉnh thoảng mọi người bỏ chút thời gian lên đây như thế này có phải vui không? ah ma em lay thong tin o dau la nhieu dan Chu o München thế? sao anh chẳng biết ai thế nhỉ

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Anh sang box Tiếng Đức ý... Có mấy người rồi còn gì nữa ;)

Mà anh câu bài khiếp quá đấy anh nhé. Anh thích viết thêm thì anh dùng cái chức năng EDIT mà viết thêm, chứ mỗi lần lại viết 1 bài mới... câu bài vô tội vạ ạ :-S

Mà các anh các chị hơn em có 1 tuổi mà cưới xin, con cái đầy đủ hết rồi nhỉ, an phận quá... Chẳng bù cho em, 1 năm nữa chắc chắn em vẫn lông bông ở đây, cặm cụi đi học :-(

huyvietnguyen

Hihi! chẳng mấy khi anh lên, cho anh câu bài một tí chứ . có 5 bài chứ mấy. chưa gì đã...... cứ thế thì hỏi làm sao mà không lấy được chồng :p. mà bọn anh hơn em 2 tuổi nhé, đính chính. Với lại lớp anh chúng nó toàn lấy nhau thôi, thế mới sớm thế chứ ,kể cũng lạ thật đấy. Nói cho em biết nhé,:-$ tại hồi trước anh kém quá thôi, chứ không thì bây giờ cũng có trong số này rồi. hic

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Khổ thân em, vừa mới nhắc nhỏ anh chút mà anh đã nói thế, chẳng trách mà bây giờ anh vẫn chưa có vợ :p :q: :)

Mà các anh chị hơn em 1 tuổi thui :>> , em năm 80 ạ ;) Học ở bên này từ bé, đủ tròn tuổi nó mới cho đi học, SN em sau khai giảng nên so với VN là bị chậm 1 năm ạ :D Lúc về CVA học cũng bị muộn cùng theo với ở bên Áo :D

Mà anh không được trong số đó thì chắc là... số chưa đến :p
Anh còn... trẻ, còn nhiều cơ hội mà ;) ;-) :D Vả lại anh cứ đi học cho xong đi đã chứ nhỉ ;) :D

huyvietnguyen

trẻ, hhehe, uh vẫn còn trẻ, :D nhiều khi anh cũng phải tự an ủi mình thế đấy em a. :)
Anh vừa vào mấy cái room kia rồi. eo ơi khiếp quá , cãi nhau ủm tỏi, sợ quá. chắc tại anh "vẫn còn trẻ "nên hình như không hợp với kiểu đấy nữa. với lại anh cũng chẳng có thời gian cho mấy cái vụ như thế này. Thôi chắc khi nào em sang nhà dì thì đi chơi với mình em là đủ rồi :)
Ah ma này! dạo này em đanh đá quá đấy, con gái gì mà cứ cãi nhem nhẻm :-S trù úm anh thế nhỡ thật thì sao? em có bắt đền được không :q:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thì anh bắt đầu trước mà... :>>
Còn nếu mà thật thì bắt đền kiểu gì hả anh? :D ;-) Em chịu thôi, em toàn em trai, chẳng có em gái để giới thiệu cho anh đâu :p

Mà công nhận bên tiếng Đức khiếp quá cơ, em nói có chút xíu mà... khiếp... :D Em cũng sợ vào đấy rồi anh ạ :p

Tran Minh Anh

Viet a - viet nghe hay nhi, to doc thay buon cuoi lam. Chac tai ben day ngay nao cung chi giao tiep hau het bang tieng Anh thoi, cho lam viec cua to tai Toyota Finance chang co nguoi Viet Nam nao ca :(
The Anh sang Phap cong tac tu tuan trươc. To va Ninh cung chi co khoang 1-2 thang duoc nghi lam thoi, co gang lam mot tour vong qua may nuoc o chau au chi ruot cua Ninh va chi ho cua MA cung dang lam viec tai Phap ma. To co qua Berlin tu hoi 13 tuoi, co mot tuan thoi, con giu duoc cai anh chup co cho dong ho the gioi (??) ....chac bay gio ben day khac nhieu roi nhi....

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chị Minh Anh ơi, chị cho em hỏi chút ạ. Chị ở bên Úc thì chị biết rõ tình hình các trường ở Úc đúng không ạ?
Chị có biết Bond University không (ở Queensland thì phải ạ)? Trường đấy có tốt không hả chị???

Tran Minh Anh

chi co nghe ve Bond Uni day la trương tu em a. Chi khong hoc o truong nay nen chi khong biet nhung dua vao quyen Universities Guide thi truong nay xep hang duoi - ko duoc diem cao lam. Uni of New South Wales, Uni of Sydney, Macquarie Uni, Melbourne Uni. la trong so nhung truong xep hang quoc te kha noi tieng, tuy nhien moi truong lai co mot the manh khac nhau co truong noi tieng ve MBA (cao hoc) co truong noi tieng ve chuyen nganh luat, bac sy.... co truong lai xep hang cao dua vao tien luong cua hoc sinh sau khi tot nghiep vv.... :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em cám ơn chị ạ :D
Tại vì em có giấy mời đi dự buổi giới thiệu về trường này, em chẳng biết nó thế nào... Nếu nó tốt thì có khi em sẽ đi du học của... du học :D
Em học Dược, hình như trường em cũng chơi với Sydney university hay sao ý... Nhưng mà đi lại phải thi Toefl, ngại quá, có lẽ em cứ đi trong Châu Âu thôi, đỡ lằng nhằng :D

NICK

huyvietnguyen said:
hi Ma, chị Ninh tên là gì ý nhỉ, chi Thảo à
Việt à, tao Ninh đây. Lần nào tao về VN cũng muốn gặp mày. Mày đang ở Đức à làm gì thế? Tao dạo này bận lắm làm Management accountant ở DHL tháng vừa rồi phải làm forecast 2 tối tận 12h mới xong.

Thằng em tao bây giờ đang làm luận án tốt nghiệp kiến trúc đấy. Nó rất quý mày đấy, tao sẽ cho địa chỉ email thỉnh thoảng nó sẽ nhờ mày giúp.

Chị tao là Thảo. Tên giống người mày yêu ngày xưa (tinh yêu đơn phương hihihi).

anhdenmau

Gớm sao bạn Việt dạo này khó tính thế? Tớ gọi Việt là Huy Việt vì thói quen từ hồi cấp 3 thôi. Nhưng nếu Việt ko thích thế thì tớ sẽ gọi ấy là Việt thôi, được chưa?
Hoa à, post hình bé Bông lên đi, bé xinh lắm.
MA à, nếu Thế Anh bận quá thì thôi, tớ biết bên này nếu đi làm thì bận rộn lắm ko có nhiều thời gian đâu.
Chúc cả nhà vui vẻ nhẹ

huyvietnguyen

Hi Ninh, thằng Dũng năm nay nó mới làm tốt nghiệp à? tao tưởng nó làm từ năm ngoái rồi chứ? thế dạo này em Thảo thế nào rồi, sắp lấy chồng chưa ,mày có hay gặp ko , nếu gặp thì bảo tao hỏi thăm nhé
Hà oi, Hà sang Pháp làm gì thế ,đi làm à hay học tiếp

anhdenmau

Chào Việt,
Tớ sang Pháp lúc đầu là để học MBA, bây giờ học xong rồi thì đi "chống lầy" ở bên này. Tính đến nay tớ đã ở Pháp được gần 3 năm rồi, tháng 8 này Hà sẽ sinh em bé đấy. Vậy còn Việt, sang Đức ở vùng nào? Hiện giờ Việt đang làm gì bên đó?
Chúc cả nhà vui vẻ nhé.

nama2cva

Trời, lâu lâu vào lại cái forum này thấy gặp lại nhiều bạn quá. Cho tớ hỏi thăm mọi người nhé. Hoa, Dũng, Ninh, Minh Anh, Huy Việt, Thanh Hà vẫn khoẻ chứ. Nghe mọi người nói chuyện thấy rất vụi Thỉnh thoảng có nói chuyện với Hùng, còn lại không gặp được những người khạc Nick của tớ là nongdan79. Nếu có thể khi nào nói chuyện cả hội cho vui nhé.

NAM

Tran Minh Anh

chao ca nha, thinh thoang co thoi gian lai đá vào đây để họp lớp tý.
Nam a, bay gio ay dang o Phap a, lop minh nhieu ngươi o Phap the :) Ấy bên Pháp làm việc hay đi học đấy, ở vùng nào vậy. Lâu lắm rồi tớ và Ninh không gặp , thấy chúng nó bảo ấy bây giờ co dáng ông chủ rồi :>

Việt ơi, có tin vui va tin buồn cùng lúc đây, muốn nghe tin nào trước, thôi thì tin vui trước nhé Em Thảo đấy cũng đang bên Đức - tin buồn: nó "chống lầy" năm ngoái rồi ..... hy vọng tin này cũng chẳng buồn lắm vì Việt như thế thiếu gi em theo nhỉ ;)

Này khi nào bọn ấy ve VN chơi thi nhớ viết vào đây thoi gian cụ thể để nếu mà trùng hợp thì hẹn nhau họp lớp o nhà nhé :)

Tớ và Ninh đang ky cóp để tháng 1,2 năm tới này làm chuyến du lịch ba lô sang mấy nước bên ấy: nhất định la Pháp, Balan, Ý - bọn ấy ai mà biết nước nào trong khu vực đấy đẹp mà tiện đường cho bọn này thì cứ tư do khuyên bảo nhé.
email cua to va ninh la [email protected] Nam va Viet cho tớ biết email dể liên lạc nhe, tớ biết của Hà, Hoa Hùng va một số đứa khác rồi......

hẹn gặp lại.......have fun !!!!!!!!!!!! :D

Tran Minh Anh

CHÚC MỪNG BẠN HOA VÀ DŨNG CÓ EM BÉ GÁI "BÔNG" RẤT LÀ XINH (2004)

CHÚC MỪNG BÙI HÀ CŨNG CHUẨN BỊ CÓ EM BÉ TRAI CHÚC HAI ME CON KHOẺ MẠNH ME TRÒN CON VUÔNG NHÉ......

Bạn nào biết A2 có thêm em bé thì post lên đây cho mọi người biết nhé ... thích thế, về sau họp lớp thì mỗi đứa đều một nhân hai cộng thêm vài ba con "cún" nữa :p

tớ xin lỗi nhé, khong quen dùng phong tieng Việt nên là chữ nghĩa lúc co dấu lúc khong...

nama2cva

Tran Minh Anh said:
chao ca nha, thinh thoang co thoi gian lai đá vào đây để họp lớp tý.
Nam a, bay gio ay dang o Phap a, lop minh nhieu ngươi o Phap the :) Ấy bên Pháp làm việc hay đi học đấy, ở vùng nào vậy. Lâu lắm rồi tớ và Ninh không gặp , thấy chúng nó bảo ấy bây giờ co dáng ông chủ rồi :>

Việt ơi, có tin vui va tin buồn cùng lúc đây, muốn nghe tin nào trước, thôi thì tin vui trước nhé Em Thảo đấy cũng đang bên Đức - tin buồn: nó "chống lầy" năm ngoái rồi ..... hy vọng tin này cũng chẳng buồn lắm vì Việt như thế thiếu gi em theo nhỉ ;)

Này khi nào bọn ấy ve VN chơi thi nhớ viết vào đây thoi gian cụ thể để nếu mà trùng hợp thì hẹn nhau họp lớp o nhà nhé :)

Tớ và Ninh đang ky cóp để tháng 1,2 năm tới này làm chuyến du lịch ba lô sang mấy nước bên ấy: nhất định la Pháp, Balan, Ý - bọn ấy ai mà biết nước nào trong khu vực đấy đẹp mà tiện đường cho bọn này thì cứ tư do khuyên bảo nhé.
email cua to va ninh la [email protected] Nam va Viet cho tớ biết email dể liên lạc nhe, tớ biết của Hà, Hoa Hùng va một số đứa khác rồi......

hẹn gặp lại.......have fun !!!!!!!!!!!! :D
Trời đất, không biết đồng chí nào kêu tớ có dáng ông chủ vậy. Nói đến dáng giờ chắc xấu hổ chả dám gặp bạn bè nữa :( . Mà có khi mọi người gặp tớ ngoài đường cũng chả nhận ra nữa. Tớ ở Pháp lúc trước thì vừa học vừa làm, bây giờ thì chỉ có làm thôi. Tớ ở Paris.

Để liên lạc thì mọi người có thể mail cho tớ qua địa chỉ sau: [email protected] hoặc [email protected]. Tớ sẽ add địa chỉ của MA và Ninh. Hôm nay có chat với Bùi Hà rồi, còn Việt và Hoa-Dũng tớ chưa biết địa chỉ. Hoa khi nào mail cho tớ địa chỉ nhé. Gửi ảnh em bé cho tớ xem nữa nhé (phải chụp chung với bố mẹ đó nhé).

Tớ đã xem hết ảnh của lớp mình, ảnh nào cũng đẹp cả. Loanh quanh thế mà cũng gần 10 năm rồi đó nhỉ. Nhanh thật.

Thế thôi chúc mọi người vui vẻ.

NAM

huyvietnguyen

hi ca nhà!chuc moi ngươi mot ngày vui vẻ!!!!!!!!!!!
Hà a! tơ vẫn đi học, chắc còn dài dài :). tu giua nươc Dức xuống phía nạm Cho nào tớ cung ở :D. To học ở Weimar còn ở thì ở München nen cứ di di ve ve lien tuc. Chắc tại tớ tuổi ngựa nen không tránh dươc. O Vn dã di nhiều rồi sang dây con di nhiều hơn :D. Ma lop mình chỉ có 3 dứa tuổi ngựa thôi dúng không? Dau tien la MA, H.nam roi den tớ. dung la so kho, suốt ngay long nhong o tren dường. chua thay dau la nha cả.
Nhac den minh anh lai thay buồn qua, minh anh oi =(( :-(. Tin cua minh anh dung la toàn tin giat gân. may la to khong bi dau tim day :9. Ma nay, Duc la trung tam so voi Phap, Balan, Italia đấy . sao di 3 nước này mà lai ko qua duc à. :-/
Nam a! Email cua tao la [email protected]. Khi nao ranh sang tao choi, day tao luôn mấy bài guitar nhe ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000