A10 ơi.

cuongtran

VIP member of A10 topic!

Tớ đề nghị remove Haizo' ra khỏi room A10, thằng này dám nói xấu các bạn cấp 3 của nó. :p

Upload cái ảnh hôm lớp mình bế giảng để mọi người nhớ lại những ngày trai trẻ! :)

IM_ID: [email protected]
Mobile: 0904599484
P/s: Ăn chơi nhảy múa ở đâu gọi tớ nhá!

ngokimkhanh

Đã vào đây thì ai cũng là VIP nhá bạn Cường. Chủ nhật này tớ đi karaoke, Cường đi không?
Tớ đề nghị sang năm lớp mình họp lớp đi, kỷ niệm 10 năm ngày ra trường, bạn nào đồng ý giơ tay lên.

ngokimkhanh

Vấn đề là nếu vào trong này đi karaoke với tớ thì bạn Cường tự xử vụ vé máy bay, còn karaoke tớ mời (bao luôn chỗ ngủ và ăn 3 bữa -> quá hậu).
Nếu Cường không vào trong này thì tớ ra HN, lúc đó bạn Cường xuăn của chúng ta tài trợ 1 chầu karaoke cho lớp mình và tớ, ok không?

DaoHongHai

thằng Xoăn càng ngày càng hư, đã thế lại làm ăn k ra gì! post ảnh gì mà vừa ít vùa xấu! mày k sang lớp A6 mà xem Dũng xoăn nó làm! scan lại rồi post lại đi! đừng để tao bực mình nhé :D, =))

DaoHongHai

àh, Khánh ra Hn thì bảo Cường dẫn đi khao thịt chó nhé! thằng này nó ăn được thịt chó rồi, từ ngày chú chó nhà nó ra đi là cũng là ngày nó bắt đầu 1 bước ngoặt trong cuộc sống ẩm thực "thịt chó". :D

DaoHongHai

xin lỗi mọi người nhé! k phải tớ post bà lấy thành tích đâu! tớ muốn hỏi các cậu có ai biết số Mobile cua Trang trưởng! ai biết thì đưa lên nhé! muốn liên lạc với đại ca dẫn đầu hỏi han tình hình một chút. máy chị em gái từ ngày lấy chồng đến giờ thì có mỗi Khánh là giữ phong độ còn liên lạc với bà con, con lại thì mất hút B-) .

dzungbi

Xin chào mừng Xoăn và Hoàng khèo tham gia vào diễn đàn của lớp, theo yêu cầu của forum thì mỗi lớp cần phải có 1 danh sách lớp nên mình đã viết xong rồi, chỉ còn 1 số thắc mắc sau mong các bạn giải đáp dùm. Đầu tiên là hỏi bạn Hoàng về bạn Vân voi ngồi cạnh bạn hồi trước là họ đầy đủ là gì và có ai biết họ đầy đủ của bạn Lê ko? 2 bạn này minh nghĩ mấy hôm rồi mà ko thể nhớ nổi ra;) nói ra mong các bạn thông cảm nhé, còn lại minh đã ghi lại đầy đủ và chính xác, khi nào có thời gian thì mình sẽ up lên. Một điều nữa là lớp mình có 39 hay 40 người nhỉ, vì theo tên trong danh sách là 40ng, nhưng trong tất cả những tấm ảnh mình có thì chỉ thấy có 39, ko biết có thừa ai ko?:D

Cái này là dành cho thằng Hải đó là số dt của Trưởng 0084904265805
tao ko biết giờ Trưởng còn dùng ko? Nhân đây mình cũng kêu gọi những ai trong nhóm Đế Chế thì bố trí thời gian để họp 1 lần trong tuần đi, có lẽ tối CN theo giờ o VN đi,ai có ý kiến gì thì cứ tham gia nhé( tao với thằng Hải đã chơi vài trận rồi, vẫn hấp dẫn và nóng bỏng như ngày nào,hehe).

Chu Chu!

DaoHongHai

Lê Thu Lê và Nguyễn Thanh Vân.

:D không biết Thanh Vân họ Nguyễn có đúng không nhỉ! nhà Vân có hàng nét rất sớm nên chắc chắn khoản chát chít này phải rất sành. Nếu ai có nick và địa chỉ hòm thư của các bạn lớp mình thì bổ sung luôn vào nhé có gì còn liên lạc.

chúc cả nhà vui vẻ :?

dzungbi

Nghe Lê Thu Lê thì có vẻ ko thuận tai cho lắm nên tao ko chắc có đúng ko, còn Lê Thanh Vân thì là bạn Vân cao rồi, Vân kia chắc chỉ hỏi được bạn Hoàng thôi:D

ngokimkhanh

Hải dớ nói đúng đấy: Lê Thu Lê và Vân voi là Nguyễn Thanh Vân.
Cái bạn Dũng bi này phải tin bạn bè chứ, Hải dớ tuy không ngồi cạnh Vân voi nhưng có mối thâm tình rất sâu sắc với Vân voi của chúng ta. Tất cả những chuyện về Vân voi là do Hải dớ lưu truyền và kể lại, Dũng không nhớ à?

ngokimkhanh

DaoHongHai said:
àh, Khánh ra Hn thì bảo Cường dẫn đi khao thịt chó nhé! thằng này nó ăn được thịt chó rồi, từ ngày chú chó nhà nó ra đi là cũng là ngày nó bắt đầu 1 bước ngoặt trong cuộc sống ẩm thực "thịt chó". :D
To: Cường xuăn A10
Cái này là do Hải dớ đề nghị thêm, tớ thì.... cũng đồng ý, không biết ý Cường thế nào nhỉ?

cuongtran

Khánh ra HN thì thích ăn gì tớ cũng đưa đi được, kể cả là thịt chó nhá vì hàng thịt chó nào cũng có bán thịt gà, thịt bò và nhiều thứ khác.
To ông Dzung bi: Tên bạn mà cũng không nhớ thể hả????

ngokimkhanh

Tớ rất mừng khi nghe Cường xuăn nói thế, nhưng chẳng lẽ chỉ mời có 1 mình tớ thôi à? À mà hình như cậu quên chưa trả lời vụ karaoke nhỉ? Mình kết hợp đi cả hai luôn 1 ngày hay là chia làm 2 "độ" đây Cường?

ngokimkhanh

Quên nữa, thông báo với các bạn: Bằng cứt xin đăng ký thành viên nhưng không được chấp nhận, lý do: Thằng này có nhân thân quá xấu, nguy cơ phá bĩnh cao. Bạn nào cao tay cứu nó với (nếu không cứu được thì chia sẻ với nó), dù sao cũng là A10. nick của nó: [email protected]

ngokimkhanh

Gửi mấy chuyện cho các bạn giải trí nhé:
Châm ngôn thời hiện đại : 1. Chơi với bạn không tán bồ bạn là thằng khốn nạn , mà chơi với bạn tán bồ bạn là thằng lãng mạn ( khoái nhất câu này ) 2. Con gái có bồ như hoa đã có chủ , con người hiện đại phải biết đánh chủ giựt hoa ( hơi bạo lực nhẫy ) 3. Hãy yêu như chưa bao giờ được yêu vì sau khi yêu rồi sẽ không bao giờ dám yêu lần thứ 2 <---- cao thủ
Lần đầu làm chuyện ấy với bạn gái là dân IT Đặt tay lên ngực nàng, Amèn khẽ hỏi 1 cách tò mò: - Cái gì đây? - Dàn loa 5.1 - Cô nàng khúc khích trả lời. - Cái gì đây? - Nút chỉnh volume - Sao anh vặn max mà không có tiếng? - Dốt ạ, anh phải cắm phích điện vào ổ đã chứ

dzungbi

Bạn Xoăn đã nói thế thì nhờ bạn tham gia và đóng góp luôn vào danh sách lớp nhé, mình vẫn đang thắc mắc là lớp có 2 bạn Vân thì 1 là Lê Thanh Vân, còn lại la gì Vân nữa...:D

ngokimkhanh

Tình hình này chắc bạn Dũng bi sẽ cho ra đời một danh sách lớp rất ư là mới, họ và tên đệm của mọi người trong lớp sẽ được tung hoành từ người này sang người khác mất thôi.
Tốt nhất là Dũng nên hỏi lại từng họ tên cho chắc Dũng ạ. Ví dụ: Tớ là Ngô Thị Kim Khánh- nhớ chưa?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000