A10 ơi.

Dung_xoan

không phải A10 nhưng pót trộm tí! Hehheh!
Chào Khánh chốc + Dũng bi! Có nhớ Dũng xoăn A6 bạn thằng Bằng k??
Khỏe cả chứ, Khánh ui đc mấy đứa rồi??? DŨNG bi học MĐC (ngành Địa chất thì phải) ra trường đã bỏ nghề chưa thía?

ngokimkhanh

Dũng xuăn hả? Có hoa ra tro tớ cũng nhớ, hehe. Mà nè, vợ con gì chưa? Giờ đang làm ở đâu? Khánh bi giờ đang ở Tp.HCM, có 2 bé cũng hơi nhớn rồi. Chắc phải đến 9, 10 năm chưa gặp lại nhau nhỉ.

Dung_xoan

Hơ hơ, lấy vợ rồi! Cùng lớp A6 nhé, tên là Loan (có bít không?)! Có muốn xem ảnh sang box A6 xem nhé!
Uh, khoảng 9 năm 3 tháng! 2 nhóc rùi cơ á, trông nhỏ nhỏ người mà đẻ nhanh gớm nhẩy!

DaoHongHai

xin chào bà con, hồi học cấp 3, mình chơi với lũ bạn không tốt nên chúng gọi mình là Hải dzớ. trong box này có mỗi Khánh và Dungbi àh? hehe, xin chào Dũng Xoăn nhé! có nhận ra lão không nhể? có con rồi cơ àh? thích nhỉ! bây giờ mình mới chập chững biết iu:D ! chúc bà con 1 ngày vui vẻ nhé

Dung_xoan

Khơ khớ, Hải dớ quên sao đc! Làm Thằng Phú A6 gẫy ngón chân cái nó vẫn thù đấy nhá! Nó đang ở Nhật định mua kiếm Ninja về nàm thịt đấy! Hehe!

Làm ở đâu rồi Hải ơi!

ngokimkhanh

Hải dớ không xin được việc làm ở VN nên sang Đài Loan học cao học cùng Tuấn chân gà. Hehe. Hải ơi, về VN lấy vợ nhanh nhanh đi, 28.9 này tớ ra HN 2 tháng đấy, về chơi luôn đi.

DaoHongHai

hehe, bây h vào học rồi nên càng k về được, chắc tết tớ mới về được!
oh, Dũng Xoăn có nhầm không nhỉ? chắc là ai làm gãy ngón chân cái đó chứ không phải tôi! :D vụ đó thế nào tôi còn không nhớ! bảo nó đừng mua kiếm làm gì cho tốn tiền hehe :

dzungbi

Hehe, bắt đầu xôm rồi,chào Dũng xoăn,tao bây giờ đang học bên Pháp cũng về địa chất nên chưa vợ con gì cả, thế mày đang làm ở đâu rồi,có theo ngành trắc địa ko?

Dung_xoan

Úi xời, vưỡn! Nhưng Trắc địa trong nhà thôi, nhìn hình đoán vật + vẽ ra bản đồ! Thỉnh thoảng ra ngoài trời thôi chứ k hỏng hết làn da Châu Á đen hơn Châu Phi của tao á!

Bi h tao làm ở Cty chuyên bán máy móc đo đạc bản đồ của Bộ TNMT (tài nói + mỏi tay)nhưng mới đc mỏi tay chứ chưa được nói! Kekekekek!

Dung_xoan

DaoHongHai said:
oh, Dũng Xoăn có nhầm không nhỉ? chắc là ai làm gãy ngón chân cái đó chứ không phải tôi! vụ đó thế nào tôi còn không nhớ! bảo nó đừng mua kiếm làm gì cho tốn tiền hehe :
Thông thường nạn nhân nhớ dai hơn thủ phạm :)) :)) =)) =))

ngokimkhanh

Dũng xuăn cưới lâu chưa? Vợ có em bé chưa? Nhìn ảnh chắc mới cưới hả? Ở khu Giảng Võ hay Thành Công mà trông quen thế nhỉ?

Dung_xoan

Cưới đc 1/2 năm rồi, nhà Dũng ở khu Ngọc Khánh nhìn ra hồ Giảng Võ í! Có nhớ không??? Vợ chưa có j cả! Bây giờ có đi làm gì không hay ở nhà trông con??

ngokimkhanh

Ờ biết khu đó mà, nhà chị gái mình ở khu B5. Mình vẫn đi làm bình thường, khi nào đẻ thì ở nhà 4 tháng trông con thôi. Con mình đứa nhỏ cũng đã 2,5 tuổi rồi nên chẳng được ở nhà nữa. Chắc phải đẻ đứa nữa quá, 2 đứa nhà mình toàn đánh nhau, đẻ thêm đứa nữa để làm trọng tài được không các bạn?

VuHuyHoang

DaoHongHai said:
xin chào bà con, hồi học cấp 3, mình chơi với lũ bạn không tốt nên chúng gọi mình là Hải dzớ. trong box này có mỗi Khánh và Dungbi àh? hehe, xin chào Dũng Xoăn nhé! có nhận ra lão không nhể? có con rồi cơ àh? thích nhỉ! bây giờ mình mới chập chững biết iu:D ! chúc bà con 1 ngày vui vẻ nhé
Lũ bạn k tốt?????????????ý cậu là thế nào??????????????????

Dung_xoan

Có phải Hoàng anh họ Ngô Hằng A6 k nhỉ???
Dạo này thấy đi @ đèo vợ ngoài đường gặp bạn mà k nhận ra! Híc!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000