A1 - Une Amitié Comme Ca ...

phuongle

Troi oi , sao it nguoi qua vay bon may, ru them may dua lop minh cho dong vui de.
May tinh cua tao ko type tieng viet dc, nen thong cam nha.
Duc oi, tao quen mat chua scan anh cho may rui, co gi thi gui sau nhe.Thay bon lop khac dong vui thia ma lop minh buon thiu ah. Chan that

SkelballCVA

Member
hehe lớp mình thực ra có mù internet đâu nhỉ , đến Lê nhà quê còn biết chơi chat mà sao chẳng có ma nào vào đây thế này ! căn bản cái forum này khó reg nick quá , lằnh nhằng vãi !
To Lê Cong : có scan ngay cho tao không thì bảo ! :-w :-w !

lanhansinh

phuongle said:
Troi oi , sao it nguoi qua vay bon may, ru them may dua lop minh cho dong vui de.
May tinh cua tao ko type tieng viet dc, nen thong cam nha.
Duc oi, tao quen mat chua scan anh cho may rui, co gi thi gui sau nhe.Thay bon lop khac dong vui thia ma lop minh buon thiu ah. Chan that

Sao Le Cong lai ghi la`hoc lop' Ly' ? May` khinh A1 ah`?hah?hah?

hanhbeo

Le oi,thang may ve?He nay ve di an choi thac loan deee!!
Duc be dong dong ngu si oi,post may cai anh lop minh len di.Thinh thoang vao nghia cho do nho'.

hanhbeo

Lam the nao de de duoc cai anh o duoi ten,ca chu ki nua,chi de!Minte oi con giu chu hanhbelle dot truoc ko de tui lam chu ki??

lanhansinh

4rum nayf nó không cho mình post ảnh làm chữ kí đâu! Mà avatar cũng bé xíu ah`, quản lí nghiêm chỉnh chứ không như 4rum "vườn" nhà mình đâu.

phuongle

Duc oi, may cung phai tu tu chu, hien gio may scan cua tao no grève nen tao diu scan cho may dc, nhung sap sua xong roi cho nen may cu yen tam, roi tao se scan cho may, dc chua nao. Chua gi da het loan ca len rui

lanhansinh

phuongle said:
E bon may oi, doi cai lop Ly nhu the nao bay gio , tao diu bit doi nhu nao ca, hichic lam sao bay gio :((

Mày ....
Đừng đùa chứ, tuy tao bít IQ của mày hơi khiêm tốn, dưng mà ....
Nhưng thôi, thông cảm!
Thế này nhé : đang nhập vào rum xong thì phía trên cùng của page có 1 dòng menu cá nhân gồm : Hồ sơ - Mở sổ bạn bè -Nội quy ..... đó thấy chưa? Vào "Hồ sơ" lúc này sẽ hiện ra page khác, bên phải page này có 1 ô gồm : thay đổi avatar - thay dổi chữ kí .... - thay đổi lý lịch <-------- vào "thay đổi lý lịch" mà sửa cái lớp Lý ngớ ngẩn thành A1 nhá !
Đến mệt !

dananhchi86

viva a1

>:D< anh em a1 đâu!! tao dợi mãi cái thư kick hoạt déo thấy nênchâm chễ...anh em chị em thông cảm vậy!mà dã thây ma nào đâu? thía là mình vẫn còn nhanh chán !:))
me cái bọn lóp lý toàn là bọn do hoi.sao con lê lại thich vào cái lóp ngớ ngẩn đấy nhỉ!lê ơi có chọn thì phải chọn lớp nào ngon ngon tí,a1 là ngon chán rồi;) ,mày dốt lám,con trai a1 vua thông minh ,vừadẹp trai nhất làng thì déo muốn >:)

lanhansinh

dananhchi86 said:
>:D< anh em a1 đâu!! tao dợi mãi cái thư kick hoạt déo thấy nênchâm chễ...anh em chị em thông cảm vậy!mà dã thây ma nào đâu? thía là mình vẫn còn nhanh chán !:))
me cái bọn lóp lý toàn là bọn do hoi.sao con lê lại thich vào cái lóp ngớ ngẩn đấy nhỉ!lê ơi có chọn thì phải chọn lớp nào ngon ngon tí,a1 là ngon chán rồi;) ,mày dốt lám,con trai a1 vua thông minh ,vừadẹp trai nhất làng thì déo muốn >:)

Mày thông cảm ! Nó nhận ra sự " lầm lạc" của nó rùi!Nhở Cong nhở ?=))

hanhbeo

Chong iu oi A1 co moi minh chong dep trrai hao hoa fong nha thoi,cho bon kia an theo lam gieeee!!! Chong giong kieu thang chot lam vua xu mu y ma,cho bon kia an theo lam gi,heheh!!Nho thang chong qua dee!!Di ha long cam den may cho te nan de hu hi day nhe

lanhansinh

hanhbeo said:
Chong iu oi A1 co moi minh chong dep trrai hao hoa fong nha thoi,cho bon kia an theo lam gieeee!!! Chong giong kieu thang chot lam vua xu mu y ma,cho bon kia an theo lam gi,heheh!!Nho thang chong qua dee!!Di ha long cam den may cho te nan de hu hi day nhe

Thật đúng là "Hữu nhãn vô châu" ! Mang tiếng "Tây học" !

phuongle

Bon may thong cam , do su nham lan ko dang co cua tao nen no nhu the. Chu tao co muon sang bon lop Ly dau, me bon may chang thong cam gi ca, hixhix. ac' diu chiu dc. Ma nay, tao diu hieu sao tao ko type dc bang tieng viet, mac du tao da cai vietkey roi, uc che that.
Hanh beo oi, khi noa thi xong vay, thi xong co tinh ve Vn luon ko hay la o lai, co gi thi len Paris choi de, nghe chi Van noi la thang 7 thang THuy len Paris o voi chi Van, dung khong vay, neu vay thi Hanh cung len Paris choi de.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000