9B 9498 !

kiddo

Member
Ối giời ơi hình như có ai nhắc đến tên em ;))
Hô hô, tình hình là bạn Lộc có tin đứa nào lớp mình cưới xin nữa ko nhỉ, hay là em Huyền mở hàng trc đấy? :D Là em Huyền thì chắc hên lắm đây, năm sau có khi tớ với em Thư lại phải cạnh tranh ý chứ :">

À lâu ngày gặp bạn Lộc mới nhớ... bạn còn nhớ vụ thủ tiêu ảnh họp lớp của tớ ko ý nhỉ? Gì chứ cái này tớ sẽ đòi cho đến khi bạn lấy vợ đấy ---> ko trả sẽ trừ vào quà cưới :))

Assassin

Sáng chủ nhật ngày 7-1-2007 10h30 tập trung tại cổng trường Chu Văn An cấp 3.
Chúng ta sẽ đi ăn trưa sau đó là Karaoke có sự góp mặt của Hiếu ^^
Nhờ bạn nào báo dùm Hiếu hộ tớ, hôm nọ quên không xin số dd của bé ý

chouchou

Member
Ôi ôi chuyện gì thế này, bạn Lộc với bạn Thư dạo này mấu phết nhỉ, gì chứ chuyện ủng hộ các bạn thì đương nhiên là Huyền ủng hộ rồi. Thư và Lộc mà thành một đôi mà năm sau pháo nổ đì đùng thì Huyền nguyện làm một chân bưng bê bát đũa cực kì nhiệt tình luôn... hê hê hê... :D

Tớ có số điện thoại di động của bé Hiếu, nhưng hiện nay máy điện thoại đang sạc pin nên không để ở đây nên không trả lời bạn Lộc được... có gì bạn Lộc gọi điện hỏi bạn Quỳnh xinh tươi xem sao... Quỳnh xinh tươi vẫn đang nhiệt tình tán tỉnh bạn Hiếu thân yêu của chúng ta...

Sẽ cố gắng tham gia phi vụ offline của bạn Lộc làm chủ trì... hy vọng là đi được... !!!

sisley

Khá khen cho em Huyền, lấy chồng mà vẫn lên hóng hớt với các chị hihi. Tình hình họp lớp ntnao rồi nhỉ???!!! Vớ vỉn sau buổi họp này lại có thêm nhiều thông tin lấy chồng lấy vợ của các bẹn thì saoooo.....:D :D :D ôi ôi ôi ôi tôi sốt ruột quá :)) :))

Assassin

Thật tình là ... các bạn post dùm tớ số điện thoại Hiếu và Quỳnh lên đây cái :|
Em Ly đã đồng ý tham dự roài :)
Các bạn còn lại chưa thấy ai PM từ chối cho đến lúc này nên tớ khác là an tâm. Hẹn gặp lại tại trường mình he he.
Bé Thư cố gắng nốt mấy tháng, khi nào bé về bọn mình tổ chức họp riêng vậy ;))

kiddo

Member
Bọn lớp mình hiểm lắm, chưa biết à? Chúng nó chả PM từ chối đâu, nhưng đến ngày đến giờ là ... ngoài vùng phủ sóng :)) (ví dụ như bé Xu Xu, thể nào chông cũng ko cho đi đâu đây :p)

Sao các bạn hết tranh nhau thần tượng DNL rồi lại đến bé Hiếu Hiếu thế? Zai nhà ta dạo này đắt hàng ghê ;;) Thôi các bạn liều liệu mà đi họp lớp để, xong về post ảnh lên đây cho tớ với em Thư ngắm nghía cho đỡ thèm nào :">

À mà bạn Đức thân iu dạo này đâu rồi nhỉ? Tớ mới nghe nhiều điều tiếng về bạn lắm đấy nhá ;):))

sisley

Tình hình họp lớp thế nào rồi, thần tượng đâu post ảnh đê xem mặt anh em ta dạo này sắp sửa vào chuồng ntn hihi ^^

Mà buồn cười lắm tớ có con bạn cấp 3 nó đang serious với bạn HLinh lớp mình tự nhiên hôm nọ vào hỏi mình profile chứ, ai có nick HLinh ko để tớ cho bạn tớ với :D

Tinkerbell

Member
Thư ơi, tớ còn xếp cuối 1 hàng rất dài đây, Thư bảo bạn Thư vào xếp chung với tớ cho vui ^_^

Bạn Đặng Ngọc Lộc là thần tượng của cả Anh Thư và Hồng Châu, bảo sao mà Noan béo như tớ lại không biết.

Kể thành tích với các bạn, hôm nay tớ và em Huyền xinh tươi đi mua sắm điên cuồng, vui khó tả. Huyền ơi, yêu mình lắm ý!!!!

kiddo

Member
Môi trường cạnh tranh cao thế thì có khi em Loan chuyển sang nằm vùng bên tt DNL thoai :D (AT với HC chỉ dám đứng ngoài nhìn, ko dám bon chen đâu :)))

@Đức: Hoho, điều tiếng lớn nhất là bạn... phát tướng trước tuổi, dấu hiệu cần lấy vợ :p :))

hoangdm

ôi ôi! cac ban hom hanh vui the ma to ko bit tiec qua a!So dien thoai cua to day khi nao lai hom hanh cho to tham gia voi nha!0913588777 online 24/24 va 7ngay trong tuan luon nhe
Cac ban hom hanh thi post anh cho anh em xem voi nao!=D> =D> =D> =D>

kiddo

Member
Hơ hơ, avatar của Mạnh Hoàng trông xinh dã man :D bao h cưới thế bạn?
Thế vụ họp hành của các bạn đến đâu rồi? Im im thế này thì có vẻ ko đc khả quan lắm nhỉ? Chán các bạn ghê b-(

hoangdm

Cảm ơn lời khen tặng của bạn VũChau nhe!Hoàng cũng ko tin hôi bé minh lại xinh thế đâu!Bấy giờ xấu trai quá mà!hihihi:-B :-B :-B
Còn việc đám cưới á sợ lắm cũng phải mấy năm nữa mới nghĩ tới!~X( ~X( ~X(

kiddo

Member
Hik cả mấy tháng nay mới lại vào đây, dạo này bận quá bà con ạ. Tình hình chung là cũng ảm đạm nhỉ :( Thôi rồi đợi 2 tháng nữa làm vụ họp lớp hoành tráng lấy lại tinh thần nhé mọi người :D

Be' Mót thỉnh thoảng vào câu kéo hộ cho cái topic này khỏi chìm xuồng nhá ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000