9B 9498 !

Tinkerbell

Member
Lẩu cốt để gặp, mà gặp thì đúng dịp mà bạn Huyền bận rộn đầu tháng sau rồi cũng gặp vậy nên để luôn đến ngày đấy rồi thì dốc bầu, dốc túi một thể. Nói chung, kiểu gì cũng gặp, vấn đề là bao nhiêu lần thôi.

Chúc các bạn năm mới trẻ khỏe vui vẻ!!!

Assassin

Đầu năm lớp họp mặt nhé, ai đồng ý thì thảo luận luôn
Tầm 2 tháng 1 ok ?
Chắc rủ được Vân, Tiên, Dương, Tuấn Linh, không tính hội con trai hay chơi với nhau ^^

chouchou

Member
Phi vụ họp lớp này Lộc chủ trì nhé.

Có gì offline trên này, tớ thường xuyên vào nên biết thông tin ngay. Nếu đi được thì tớ sẽ đi. :D

Thế nhá

chouchou

Member
Đang chat với em Châu thì tự nhiên mạng điên, ko thể log in vào YM được nữa... chắclà vẫn dư âm của quả động đất ở Đài Loan... Thôi vào đây bye bye em Châu vậy, tớ đã xong paper rồi, kết quả chắc rất stupid nhưng dù sao đã xong... Bây giờ chuẩn bị đi làm đây...

Cuối năm hình như ai cũng vùi đầu vào công việc...

:D

sisley

Happi New YEarrrr cac ban yeu quiiii :X

Nam moi thang loi moiiii tren toan bo chien tuyen cua cuoc song hehehe ^^^^

Chi con may hours nua la se sang nam 2007, nam heo hi vong se mang lai nhieu may man cho toan the anh em chung ta, va cung chi con vai ngay nua thoi chep. chep. co ke? the cho^ng` bo cuoc choiiii:p b-) . Hi vong du j thi eH van co gang vao day gop vui voi anh em nha'.

Than tuong DNL tiec chua hoi he da bao la fai cham chi di qua Kim Ma Thuong tap the duc chay bo di ko chiu nghe co* :D bi h tha ho ma tiec nhe' hehe. Hop lop di rui post anh len day nhe' :x

:* :* :*

kiddo

Member
Em Thư ơi cái 4r này lên bổng xuống trầm nhiều thế, giữa đường rơi rụng mấy bài viết thì cũng chả có gì là là :D Thử click cái AA button xem có viết đc tiếng Việt ko?

Chúc các bạn năm mới thắng lợi mới nhá, nhất là em Xu Xu, lần này phải hit the jackpot đấy ;) :x

Tình hình họp lớp, lẩu dê lẩu gà của các bác đến đâu rồi? Cứ hô hào ầm ĩ trên này là chỉ có những đứa như em với em Thư đi đc thôi đấy :p :))

Assassin

-.- Tình hình là chủ nhật tuần này lớp mình họp mặt. Đã thống nhất trong tiệc cưới em Huyền -.-
Cô dâu siêu máu mê cn này sẽ đi cùng với lớp chứ không có tuần trăng ngọt nào cả.

Dự tính là đi ăn trưa rồi chiều cafe + Kara ( có liveshow của Hiếu ) ^.^

Mọi người thấy sao nhỉ.

To : D A T thần tượng D N L vẫn chờ em =.= chứ giờ này đi qua KMT làm rì cho nó mỏi chân ^o^

chouchou

Member
Chúc các bạn năm mới bách chiến bách thắng. Thật chứ máu thì máu đi họp lớp thật , nhưng cũng ko biết là thiên có thời, địa có lợi, nhân có hoà ko...

Hôm nay chạm trán nảy lửa Phương Loan Hoàng Linh... gam da cam và gam đen... kinh thật!

sisley

Chẳng quá ủng hộ 2 chân 2 tay ý chứ, thế thôi thần tượng cứ ngồi đấy tĩnh dưỡng nhé rồi đợi tớ và Châu về hê hê bi h loại đc bớt 1 kẻ thù là em H thì lại có thêm e Châu hihi ^^ nhưng no fear nớ :D

MA post ảnh cưới H lên đi cho tớ xem và học tập với máu lắm rồi :)

Assassin

Á ... á á
D A T dạo này máu wá nhờ -.- thế thì phải chờ thôi ;))
Cần gì phải học tập hả em Thư năm sau về cưới hoành tráng hơn ^.^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000