9B 9498 !

hanoiyeudau

@Nghe: cai forum này củ chuối lắm, hôm register bạn lỡ tay ấn nhầm, thế mà nó không có option cho mình sửa lại, nên đành phải học sớm hơm mọi người 1 khóa:D
Năm sau anh chị em nào đã tốt nghiệp rồi và đi làm thì đề nghị chủ chi, còn ai mà chưa tốt nghiệp thì chủ trì, tớ đề nghị tổ chức ở Deawoo đê! cho nó hoành tráng :d: , chứ còn bây giờ Bách Thảo với lại Thủ Lệ thì nhà quê quá :D

serenade19

Ặc ặc, em đến chết với các chị, hết chị Thư bảo em là quản ca giờ đến chị Châu bảo em làm PBT, em cũng chả nhớ em làm gì nữa, chắc ngày xưa làm chân lăng quăng nên cứ bị ghép vào hết chức này đến chức khác :d. Hehe, mà đề nghị sếp Châu gương mẫu gửi ảnh lên trước, lâu lắm rồi không nhìn thấy mặt mi đó :p

@đức: tất nhiên là nhớ bạn Đức chứ(hồi đầu mới vào lớp nhá, toàn bị nhầm Đức Anh với Anh Đức, mà 2 bạn này chả có gì giống nhau cả, thế mới củ chuối chứ, chắc tại 2 cái tên làm tớ bị nhầm nhọt sang trồng trọt :D) , tớ nhớ đầy đủ hội Chữ thập đỏ ngày xưa của lớp mình :p, có cả cụ Mạnh Trung nữa chứ, chả hiểu bây giờ cụ lưu lạc phương nào :?

siskin

Oái, ai nói xấu gì em trai tôi thía???????Thằng MTrung mới(cũng đc hơn năm roài, hì) có quả em ny hơi bị xinh.Mấy bạn nam lớp mình cứ gọi là học tập đê...hehe... Hôm nọ lên thư viện, gặp nó, nhìn đắm đuối , đến lúc ra lấy xe mới nghĩ ra hình như là thằng em mình.Rõ khổ. Chắc bây giờ nó bận vợ bận con chẳng biết có vụ này ma tham gia đâu các anh các chị ah.

Mà Anh Thư nhớ nhung kiểu gì , ngày xưa quản ca lớp mình là chị Hiếu, Thủy_PBT là đúng roài , iem đc sếp Châu fong làm mầm non tổ 6...:))2 cái tổ cuối thì chuyên gia fá đám lớp, rúc rích như chuột suốt ngày. Hội con trai thích MLTR , hội con gái lại kết BSB, thế là hôm nào 2 fe cũng cãi nhau, khổ thân mỗi bé Trung (mì chính cánh của tổ 6 ) vì bảo vệ anh em mà bị chị em trong tổ tẩy chay... hihi...

NHớ lại hồi đấy buồn cười thật. Thế nên nếu có họp lớp thì fải làm cho ra trò các bác nhở???????? Còn tổ chức ở đâu mà chẳng đc , vụ Daewoo thì chờ Anh Đức về chủ chi :D

Maika

hanoiyeudau said:
tớ đề nghị tổ chức ở Deawoo đê! cho nó hoành tráng :d: , chứ còn bây giờ Bách Thảo với lại Thủ Lệ thì nhà quê quá :D
Iem 21 tuổi đầu mà chưa biết cái nhà tên Tây Tây trên này ló như thế lào, với iem Bách Thảo có chim muông, cây cối là thích rồi, ở quê em ló không có cái công viên to như thế, bác ợ .
Khỉ, ghét nhất cái bọn hai chục tuổi đầu ( đi Tây đi Tàu cũng có ) mở miệng ra là '' nhà quê , nhà quê ''
( xin lỗi, tớ chen ngang tí )

sisley

hanoiyeudau said:
:) cụ Mạnh Trung nhà ấy vào trại dưỡng lão lâu lắm rồi!!!!! =))
Đức ơi thế có biết tình hình của cụ Vĩnh bây h như thế nào ko? MÀ hồi xưa khổ thân cụ ý, bị các bạn gán ghép với em :( , mỗi lần như thế cụ lại lấy thước kẻ gõ vào hộp bút tụng kinh, làm em sợ vãi linh hồn :D
Hì hì chắc vụ Daewoo bạn Đức chỉ muốn cường điệu hóa, nhân xưng hóa 1 tý cho xứng với tầm quan trọng của việc họp lớp nhiệm kì 8 năm /1 lần thui, chắc ko có ý gì đâu :d:

siskin

:))Oi dzòi ơi, cụ Vĩnh ơi là cụ Vĩnh ơi,tu dưng lại nhớ đến cụ mà em ko khỏi bồi hồi. Cụ đúng là một nhân vật sáng chói trong lịch sử hào hùng của lớp B chúng ta... Iem cứ nhớ hình ảnh cụ liêu xiêu trên con ngựa sắt đỏ , mái tóc bồng bềnh trong mây gió, giọng nói thì thánh thót như chim... chim gi thi iem cung chưa rõ :D Chec chec, nhớ cụ wa cơ. Ko bit có ai có tin tức gì của cụ ko nhở?????hihi

Ko hiểu sao em Thu lại cứ bênh Anh Đức thế nhở????? Tự dưng nhớ mọi người wa, biết bao giờ mới gặp lại đây :(

chouchou

Member
Tớ thì nhớ bạn Vĩnh thỉnh thoảng được mọi người gọi hát, sau một hồi ngượng nghịu thì bạn ý cũng hát, nhưng nhớ nhất là bạn ý hát bài Mùa xuân nho nhỏ, sai nhạc tí, nhưng mọi người hưởng ứng nhiệt tình.

Tớ với Thư chỉ có diễm phúc được ngồi cạnh thần tượng Đặng Ngọc Lộc năm lớp 9 thôi, còn 3 năm trước tớ ngồi cạnh bạn Hoàng, hôm nào phải tìm số điện thoại hỏi thăm xem còn nhớ mình là ai không, nếu "sung túc" như Phương nói thì có thể bạn ý sẽ biến giấc mơ họp lớp tại Daewoo của Đức thành sự thực ý chứ

Đức ơi, gọi mấy chiến hữu của ấy lên diễn đàn đi, có gái có trai thì mới xôm tụ chứ... hehe

zero-mel

he he chào các bạn, lâu quá không gặp rồi nhị Đăng ký từ sáng nay cơ nhưng đến tận 12 tiếng sau mới post được, điên hết cả tiệt Đọc bài của mọi người thấy vui ghê, trẻ lại mấy chục tuội Trời ạ chắc mình già cả lượt rồi, nên ai nấy đều gặm nhấm lại kỷ niệm cũ nhị Vui lắm hic hic

zero-mel

chắc các bạn quên thằng này rồi đúng không, chẳng hiểu đâu lại mọc ra một chú, à quên không chào Châu, Chi, Huyên, tổ trưởng Vân nữa chứ, Đề nghị là họp lớp đi nhé, tớ ủng hộ nhiệt liêt, phải làm một bữa quậy phá ra trò mới được, mà tổ 4 của mình đâu hết ý nhỉ, chỉ có mình mình thối sao, tổ trưởgn ơi gọi Mai ly, Đạt, Tuấn Linh, Thanh, Vĩnh, Hồng Trang vào đây chọc ngoáy nhau đi, khì khì :))

hanoiyeudau

bà con lâu ngày không gặp lại thấy thay đổi nhiều quá, em mới đưa ý kiến họp lớp ở Deawoo là có người phản bác ngay :D, sau này các bác có chức có quyền không khéo em mời đi ăn sáng cũng đòi vào khách sạn không chịu ăn ngoài vỉa hè ấy chứ:D Nói vui vậy thôi chứ tổ chức ở đâu cũng được cái chính là đông vui và đấy đủ mọi người mới có ý nghĩa chứ !
@bạn Lan nào đó lớp D: tớ nói nhà quê là nói vui vì quen miệng thôi, có ý gì đâu mà bạn có vẻ bức xúc thê? :-/ ai cũng có lúc quen miệng nói 1 câu như vậy :|

Maika

tớ có bức xúc gì đâu , chẳng qua ghét cái bọn bây giờ hay nói kiểu đó, ai chẳng biết ấy chỉ là đùa , không có ý gì , chỉ tiếc là cái từ đó lại thành từ cửa miệng hay quen miệng của một số người :(
( sorry chen ngang topic của bọn ấy )

siskin

Ô, chào Thiệp::D.Đọc đến cái tên là nhớ mặt liền à.Mà Thiệp bây giờ học ở trường nào thía???Wả đầu của Thiệp sau vụ mộng du rớt từ trên tầng 2 rớt xuống bz ok chứ :D.Chẳng hiểu sao cứ nghĩ đến bạn Thiệp là nhớ ngay tới vụ đó...hihi. Không ngờ mọi người lại hô hào đc đông đảo bà con như thế này.Zui wa, zui wa :p

blue eyes

Moderator
hô hô hôhoo.... iem hoc sinh lớp 9g1 THCS CVA khóa 00-05 đây nè, còn mấy tháng nữa thôi cũng thành cựu học sinh cấp 2 roairoaif...
các bác giỏi thật , vẫn nhỡ đc những cái đấy, em đang học trong trường mà con chẳng nhớ nổi...
trường bây giò chuyển sang chỗ mới rừi ( cái này em cũng căm trương cấp 3 lắm vì đã chiếm trường deop của bọn em )
có bác nào cần biết thông tin gì về trường không?
THầy Hưng vẫn là hiệu phó nè, vẫn hát hay nè, trường có thêm mấy ông bà tổng phụ trách mới trẻ măng mà hăng phải biêt ..hihiihhi...........
Có ai học văn thầy THọ của em ko? chán phải biêtt...ehehehhe
À, thời các bác có bác tổng phụ trách ĐInh Tuệ LÂm không? hắc chả kém bác Mão bên Chu 3 là mấy....hì

hanoiyeudau

ái chà chà, không ngờ là Thư có ngững cái anh này cơ đấy, nhìn ảnh mới thấy con gái 9B đông thật mình nhớ cái ảnh toàn con trai xếp chưa được 2 hàng :D mà các bạn nữ đứng 3 hàng chật kín, có ai còn giữ liên lạc với các bạn đang ở Việt Nam hoặc đang du hoc thì nhớ rủ mọi người vào đây nhé!:)

sisley

Nhìn ảnh lớp mình hồi đấy đứa nào trông cũng nai cả. Thay mặt lớp ghi công em Chi nhé, cho vào trang vàng mầm non 9B.

@Chi: Chi ơi hàng ngày bạn ăn gì mà trí nhớ tốt thế, còn nhớ cả vụ nhảy lầu của Thiệp nữa thì phục quá.

@HN dấu yêu T up ảnh lên hộ Chi đấy chứ. Đ gọi Phương Dương với cả thần tượng Ngọc Lộc vào đây đê :>>

serenade19

Oa, nhìn mấy cái ảnh này nhớ hồi cấp 2 quá :x:x, ngày xưa trông đứa nào cũng ngây thơ nhỉ, chẳng bù bây giờ cứ như cáo già hết cả :D. Mà để ý ảnh nào mình cũng ngồi cạnh Minh Hiền, bây giờ MH học ở đâu nhỉ, có ai biết không?

Con trai lớp mình hồi đấy cũng bé :D, bây giờ mà gặp chắc toàn cao hơn mình mấy cái đầu, hehe, sao chiều cao của mình nó lại hạn chế thế :-( Hix, công nhận ảnh đẹp, ngắm đi ngắm lại thấy con gái 9B xinh quá :x:x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000