9B 9498 !

siskin

Hớ hớ, ban Phương Chim lày duyên dáng Việt Nam gớm.KHi nào mà tức cảnh sinh... người như thế thì báo iem fat, iem còn bố trí lực lượng úp sọt =)) Ai lại nhớ bạn gái ở đấy bao giờ.Nhưng ko sao, muộn còn hơn ko :>> Bác cần ảnh em có ảnh, nhưng nếu có ai làm sao thì bac chịu trách nhiệm đấy :( (địa chỉ yahoo của Phương Chim là gì đê iem tiện đường gửi riêng cho, chứ post lên đây các bác bên an ninh mạng lại túm cổ iem về tội giết người hàng loạt thì chết con em)

Hihi, Thủy à, đúng là Chi nhớn rùi.Lâu lém rồi ko gặp Thủy, ko bít có thay đổi gì ko :> Lớp 9B của mình tinh thần dân tộc rất cao, vừa kêu gọi fat toàn dân đứng lên roài...9A cứ gọi là liệu hồn:D

"Các chị 9B có mấy chị hồi trước rất hay nhé, chị gì con của thầy Hiệp to đùng nè"-->lộn hàng rồi, làm gì có chị nào to đùng con thầy Hiệp học lớp B:))Bà đấy học khóa trên mờ.Nhưng nói chung cứ chị 9B là hay roài:))

David Phương

Khổ, hoàn cảnh trời nó nóng quá, vào toilet xối nước vừa cũng là dịp giải tỏa nổi buồn, trong một cảnh tượng lãng mạn như vậy biết làm gì hơn khi không nhớ đến em Chi. Em cử gửi ảnh cho anh vào [email protected] nhé. Mong tin em!!!

Nhầm chuồng rồi, con thầy Hiệp học lớp A trên bọn sinh năm 83 1 khóa

Grenouille_vert

Moderator
Chết ngượng quá, căn bản lớp B của các chị ý lúc xếp hàng đứng cách lớp em, lại cạnh 9A1 nên nhầm nhọt sang trồng trọt! Nhưng cái chị béo béo đeo kính tóc ngắn thì em nhớ đúng mà, chị ý với chị Linh 7A1 (hình như đi Anh rồi thì phải) đi thi Kính Vạn Hoa còn gì nữa! Các chị ý rất hay, chẳng biết mọi người có ảnh không cho em xem với, nhớ mọi người quá!
À, ông Phương đệm là Việt hay là Vũ đấy? tưởng giống thằng bạn em!

David Phương

Cái hồi đi thi Kính vạn hoa cũng buồn cười, hình như thi với bọn Bế Văn Đàn thì phải, cuối cùng hình như mấy bố giám khảo cóc biết chấm thành ra hòa cả làng, tốn công anh em lớp A đứng trên cổ vũ, chửi bới ẫm ĩ. Mấy em lớp B hình như còn làm cả băng rôn khẩu hiệu hoành tráng vãi đái, căn bản có gà nhà trong đội (hình như là "chị" Hiếu thì phải, ko nhớ chính xác).

siskin

=)) oai dzoi oi,kieu nay cung fai hoc tap bac Phuong Chim nha ta mat thoai.Nhung em thay hinh nhu bac co van de ve duong ruot hay sao ma suot ngay sang tham nha anh William Cuong rua':))Co' can` em tai tro thuoc so^? ko nho?

Cong nhan ngay xua truong minh tham gia nhieu hoat dong ma nhan su da so' la lop A voi B dam ra...hehe...Nhac toi chi Hieu moi nho', hoi chi Hieu dc giai Van toan quoc, khao ca? lop mot bua~ che` co Thuong`(Thuy Khue) nhoe`, gio` nghi lai van con them`.Hom do dua nao lam vo~ coc i nho?..hehe.. da mat tien khao lai con mat tien` den` coc':D

Chi beo beo, xinh xinh, deo kinh la chi Quynh`, lop truong lop D1 , cung co anh? o forum nay chu dau.Nho' hom day' tuc' fat no? dom dom' mat... hehe... gao` ru' am` i~.Ngam~ lai moi thay' tuoi? tre? soi noi? that...Chec chec...

David Phương

Em muốn anh hay nhớ đến em thì cứ nói thẳng, làm gì phải giả vờ là tài trợ anh thuốc sổ ^^ (gian ghê, biết mình cứ vào đó là nhớ đến em Chi)

sisley

Hehe 2 anh chị này mượn 4rum để tán tỉnh nhau đấy à :p .
Họp lớp 9B đê bà con, toàn các sếp lớn đã lên mạng chị Châu, chị Huyền, chị Thuỷ lên tiếng tổ chức đi cho dân đen chúng em có dịp gặp nhau.
Có ai nhớ ngày họp lớp 0??Quyết năm sau họp nhé!!!!
@David Phương có muốn tham dự thì bảo tớ in giấy mời ;-)

David Phương

Thôi cảm ơn bạn sisley tớ có quen biết và quan hệ với ai ở 9B đâu mà đi dự họp lớp của các bạn, vả lại cũng không có nhu cầu.

serenade19

Hehe, Thư ơi, tao cũng chỉ là dân đen thôi mừ :D , mày làm thế nào lôi được sếp Châu với sếp Huyền lên đây đi. Mà hè có về nữa không hả mày? ;-) Hô hào to thế mà đến lúc họp lớp không có mặt thì đừng trách nhé :p. Ah, ngày họp lớp thì tao không nhớ chính xác, chỉ biết là tầm đầu tháng 7 thôi, không biết hè này có ai nhã hứng họp lớp phát nhỉ. <:p <:p

@Chi: Cũng may là tớ không nhớ nhầm, hehe, ah`, cách đây lâu lâu rồi (1 năm thì phải) tớ được xem ảnh của Chi, Dương, Tiên đi Hội An, cả Nha Trang nữa thì phải, trông con gái 9B càng ngày càng xinh :) Hehe, Chi hỏi tớ có khác gì không ấy hả :d, chiều cao vẫn thế, chiều rộng thì tăng ra đáng kể :( :( .

@ bạn Phương: tớ cũng còn chẳng nhớ tại sao lại có cái nick name đấy nữa là, hehe, chắc phải hỏi lại bạn Duy Linh :D

kiddo

Member
He`hè, lâu lắm mới lại có đứa gọi minh` là sếp, yêu con Thủy quá đi :D Họp lớp thi` nhất định phải họp rồi, nhưng năm nay thi` tao chỉ họp mồm đc thoai, hè năm nay vẫn phải ở bên này lao động công ích. :( Ma sao nho ngay họp lớp 9B của mình là thang' 8 thi fải, trong vong 15-18, ko nhớ ro~:p
Mày bây h ở đâu rồi Thủy? bao h thì về? lâu lắm lắm rồi ko thấy mẹt nhau nhỉ, có ảnh ko send cho tao nghía fát :D

sisley

hehe chị trưởng ko nhớ ngày họp lớp thì còn hỏi ai bi h?? :( MÀ Châu ko tham dự thì các bạn nam lớp mình cũng chẳng đi đầy đủ đâu thế thì chán lắm, toàn con gái họp làm gì. Đợi hè năm sau điiiiii....
@thủy hâm ngày xưa có trong danh sách cán bộ lớp đấy chứ, hình như làm quản ca thì phải, chị nhớ chưa?? :)

kiddo

Member
Okie thì hè năm sau, nói chung là lúc nào chả đc, miễn là bà con nhiệt tình thôi. Cấp 2 có nhưng đứa từ khi ra trường đến h chứa gặp lại lần nào, ko biết bây h tròn méo thế nào nhay?:D

chouchou

Member
hehe, mình thì lâu lắm rồi làm dân thường nên lúc các bạn gọi là cán bộ lớp cũng thấy hơi "ngượng ngượng". Khổ, tính mình hay xấu hổ, khổ thế!

cấp 2 từ hồi ra trường tớ chưa gặp bạn Đỗ Mạnh Hoàng, hàng xóm của tớ 3 năm giời, ngày xưa tớ cũng làm nhiều việc "thất đức" như hay "lên lớp" bạn ý nên bây giờ lương tâm hơi cắn rứt một tẹo. có ai biết bây giờ bạn ý học ở đâu không? Mô phật!

Lâu lắm mới nghe tin tức của Thủy đấy. Mọi người ra trường thì nhớ gặp lại nhau nhé, không biết bây giờ các bạn thế nào rồi. Tớ thì vẫn thế. 1 năm trước tớ cũng gặp chị Hiếu. chị ý vẫn thế, hát nhạc Trịnh hay phết! Nghe đồn thổi là đã có người iu. Hihi

David Phương

Hoàng Ngố bây giờ làm nhân viên công ty buôn bán máy tính Vĩnh Trinh, tiền kiếm được hàng núi, giàu kinh khủng khiếp.

sisley

Ko hiểu gặp lại hội cấp 2 sẽ như thế nào nhỉ. Ngồi nghĩ mãi mà ko nhớ ra bạn Đỗ Mạnh Hoàng là ai cả :( , tớ tưởng cấp 2 Huyền với tớ ngồi cạnh bạn Lộc cơ mà nhỉ :-/
Hồi cấp 2 vui nhất là trêu em chouchou :p :cool:

siskin

SN lớp mình 16/8, sát ngày sinh nhật iem mờ...hờ hờ. Trùi ui, Hoàng bây giờ lắm $ ah...hic... Biết thế lập fanclub ban Hoàng từ đầu, hô hào bác Phương mãi mà bác Phương vẫn...hehe...Mà sao ko thấy boy 9B nhảy , có mỗi bạn Đức vừa hiền khô dễ thương lại vừa đẹp trai nhất nhà thôi à???????

Mà sếp ơi, chị Hiếu có ny á???????Mấy lần iem gặp ngoài đường thấy chị y fong độ lắm, nếu ko muốn nói là manly...Checchec, bà con thấy ai cũng khác, nhưng chắc lớp mình vẫn chưa có ai wa sông wa đò nhẩy?????Hay là năm sau chị em công thành danh toại làm fát cưới tập thể đê...hê hê...

serenade19

Ui, đông đủ quá <:p <:p , mới hôm trước hô hào hôm nay ông bô bà bô đã xuất hiện cả. Châu ơi, T thì đang lưu lạc ở xứ nhà quê, đầu tháng 4 vừa rồi được lên thành phố gặp em Thư chicletter :p , chả biết mọi người gặp nó chưa nhưng cứ update 1 fát là trộm vía trông em nó càng ngày càng xinh, hehe. :> Mà mày kiếm đâu cái chức quản ca để gán cho tao đấy hả Thư? :>

Huyền ơi, nhớ Tết năm 1 DH thì phải(hay là lớp 12), lớp mình gặp nhau ở nhà Huyền, hehe, từ hồi đấy đến giờ chưa thấy mặt nhau thêm lần nào :-( , mà em Hiếu nhà tớ có người iu hả, may thế :D , đứa nào nó rước hộ quả bom tấn nhà mình :D

Thôi, hè này Châu không về thì kệ Châu :) , cả lớp họp nhau đi, không năm nay mọi người ra trường hết, đi làm bận rộn là chẳng có lúc nào gặp mặt đông đủ hết (Mà sếp Châu, em hỏi nhỏ chứ sếp không về ở bên đấy không thấy nhớ.... ah ;-) ) Em xin xung phong vào danh sách họp lớp trước, hè này em về 6 tháng, hi'hi', mọi người cho ý kiến nhé.

Thôi, buôn bán tý, em phải chiến đấu nốt mấy môn thi đã, bao giờ cho đến mùng 3/6 đây :-( :-(

hanoiyeudau

thế là 9B Chu Văn An có vẻ đông đủ rồi đấy nhi? lâu lắm rồi không gặp lại không biết các bạn mặt mũi thế nảo? hay là mọi người post ảnh lên đây cái nhi? :) Năm ngoái về gặp chú Hoàng Mộc, hôm đi mua máy tính cho người quen, nó nhìn khác hẳn xưa bà con ah :D. Năm nay tớ vẫn chưa về được, đang cư chú bất hợp pháp, chưa có lệnh ân xá nên chưa hồi hương đươc.Năm sau mà tổ chức 1 bữa ra trò thì vui lắm nhỉ?:)
@Thư: mà tại sao không có Châu nghé tham gia thì các bạn trai không đi nhiều nhi? Châu nghé có nợ nần ân tình anh nào không thế :D?
@serenade19 : ko biết bạn này còn nhớ mình là ai không nhỉ?

kiddo

Member
Nhớ ko nhầm thì Bùi Thủy ngày xưa làm PBi' Thư thi` phải, đúng ko mày? :D
Hmm, cac' bạn quyết định họp lớp đánh lẻ ko chờ tớ thì thôi, tớ ứ cần. hehe đùa tí chứ con Thủy về hô hao` đi, có gi` tụ tập lam` mấy fát ảnh gửi cho bà con xa nhà chiêm ngưỡng với. Tớ chỉ tò mò muốn biết cac' bạn thành người lớn đến đâu rùi :D
Đức ơi kêu gọi mấy baby boi lớp mình lên đi cho vui ;) Ma` Đức học trên các bạn 1 khóa từ bao h thế hử? hay cũng ko biết mình học khóa nào? :cool: :q:

sisley

Đức nói chí phải năm sau tổ chức 1 bữa ra trò, chứ năm nay tớ cũng ko tham gia đc, phải ở lại làm chị lao công đêm đông chổng mông quét rác roài, khổ thế đấy :D
Nhưng hè này Thủy kêu gọi đc mọi người thì cứ tổ chức đi, để rút kinh nghiệm cho năm sau.

@Thủy gọi chị Hiếu vào đây ca mấy bài đi mày.
Thế các bạn đã nghĩ ra địa điểm để tổ chức họp lớp chưa? Em gợi ý hai nơi mà ngày xưa lớp mình rất hay đi nhé Núi nùng ( Bách Thảo) và công viên Thủ Lệ :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000