9a1 Xin mới vào đây !(99-03)

Barcaboy

thằng này câu bài dã man vãi đái, tao nghĩ là chủ nhật tuần sau sẽ thân mời bạn bè gần xa, thân bằng cố hữu đến, mong anh em chuẩn bị quà cáp đầy đủ ngay từ bây giờ, tao sẽ tiết lộ 1 bí mật động trời, ai nghe xong về phải lấy thêm quà luôn :D

nqt_nqt

Mày thấy tao chơi bài đó dã man không biết rùi mà cứ cho là mình chưa biết thế nó mới đau mày hiểu không hả ! Mà mày rủ trên này thì có mỗi tao với con Thảo biết thui còn ai biết nữa đâu hả mày ! Thế này Thảo à tao với mày đến nhà nó chén xong rùi về không cần quà cáp gì cả tình bạn là trên hết ! Có câu quà nhiều thì lòng ít ! Quà ít thì lòng nhiều ! Quà không có thì lòng vô tận !

Barcaboy

mày nói đạo lí với thằng ngu như thằng Quốc Tùng này khác gì nước đổ đầu vịt hả ben, thằng này là cái loại ăn mặn đái khai, thấy ở đâu hở ra cái gì là lại đến bốc vác, cả đời nó chỉ bẩn tính thế thôi :D

Barcaboy

roài, quyết roài, thứ tư tuần sau 24/8. Mọi người có mặt trong khoảng từ 8h đến 14h, thích đến lúc nào thì đến nhé

estrella

Active Member
hôm đấy anh Nghĩa tổ chức sinh nhật, em nào có nhẫ ý thì đến nhớ màng theo quà, ngoài tiếc mục ăn uống, anh ý sẽ giới thiệu 1 số anh cho các em làm wen nếu các em có nhu cầu

estrella

Active Member
tao báo đc cho thằng Mạnh, Vanh, Tanh, Chi, tí nữa sẽ báo cho nốt thằng Phạm với duy tung xem thế nào , mà mày cũng phải báo nữa chứ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000