9 - Mr.12D9 - Đặng Sơn Tùng

Napster

Thành viên danh dự
Mr. D9

Họ và tên : Đặng Sơn Tùng
Dob: 26 - 01 - 1989
Tel: 04. 8730 770
Sở thik: Thik đi du lịch, đi chi với bạn bè, chơi thể thao <thik cực kỳ>…nghe nhạc và tham gia các hoạt động tập thể….còn nhiều lắm… khó có thể kể hết.^^
Sở ghét: không ghét cái gì vì tớ nghĩ cái gì cũng có mặt tốt của nó..!
Sở trường: Nấu ăn (nhất là đồ “chay”, mẹ tớ bảo thế, hehe… có ai muốn thử ko?), chơi thể thao…đặc biệt là bóng rổ và tennis… hát hò nữa…
Thành tik: Ui, toàn là thành tik về thể thao thui: giải 3 cầu lông năm 2003 quận Tây Hồ nè, giải 3 miền Bắc Tennis năm 2004 và đặc biệt là giải 3 bóng rổ TP khi thi đấu cùng tuyển trường mình đoá…!
Câu nói tâm đắc và iu thik: Luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu ( câu ne` trong quảng cáo Prudential..he he ) nhưng mình thấy rất thik… đơn giản chỉ vì mình nghĩ chúng ta nên biết lắng nghe để hiểu và chia sẻ với mọi người..như vậy cuộc sống sẽ rất đẹp…và tớ lun lun thực hiện theo câu nói tâm đắc đấy của tớ…
àh…còn 1câu nữa tớ ko nhớ rõ của ai nhưng đại khái là tớ cũng rất thik: “con nguời có đôi tai để lắng nghe và trái tim để chia sẻ”…
Nói về bản thân mình : đặc điểm nhận dạng của tớ thì quá dễ rồi… tầm cao 1.85m, nặng 89 kg, chỉ số 3 vòng : 101- 96 – 108 <<< chắc thế…(hỏi có ai ko bít Tùng GL ko??? Hihi) .
Mọi người nhận xét về tớ và tớ tự nhận xét về mình nè : to lớn…( thế nên mới là anh cả của D9 pro^^ ), thông minh, năng động, thân thiện, dễ mến, dễ gần, cởi mở…

Attachments

una-rapina

Moderator
Đừng nhìn vào những tấm poster... đã qua Photoshop! :-B
Đừng nhìn vào những tấm ảnh ... lừa tình! :))
Đừng nhìn vào vẻ bên ngoài :)>-
Đừng bầu chọn theo số đông :-<
và...
Đừng hối hạn khi đã chót bầu sai người :)) :))
:D
Hãy thử khám phá 10 thí sinh một cách công bằng nhất.
Hãy khám phá cả bên trong họ nữa.
Vâng! Họ đẹp giai :)) nhưng chưa đủ...Để trở thành một Mr thực thụ họ còn phải là một người bạn Chân Thành :)>-, Học Tốt :)>-, Mãnh Mẽ :)>-, Phóng Khoáng :)>- , Tự tin :)>- và Tài Năng :)>- **==
Sau khi khám phá xong :)). Các bạn sẽ chỉ còn thấy một ngừoi duy nhất sẽ làm hài lòng bạn . Chờ xem :>

kite_9889

Member
Than`g nay boc^' phet' nha tao phach' vi, may` roi^` may` dc giai?tennis nao che^' hix!!!!Ma` thoi6 ko sao cho bang? than`h tich no' dep. ` ty' la` dc. Anh? dep. phet^' nhi?
:p

angel_lonely

..........Moi nguoi` VOTE cho Tung` GL lop' e di...........!
Anh Tung` oai.... co^' le^n.... !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
D9 Pz0.... ko nhất cũng ko phai? best... he he!!!!!!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000