8 - Mr.12A6 - Trần Hiệp Quang

ncduc1990

haha,dc roi` ,anh huy da co mat o day thi chung mai` chet roi`,eh cac ban oi ,nha ban wag co dieu kien cho di hoc 4 nam day,cac ban dug` ghen ghet' nhe,chug minh nha` ngheo ma` ,cac ban joi that day cai nghe^` pr la j` cug bit ,hic hic.chac cac ban se lam nghe day sau nay hay sao ma nghien cuu kinh the ,haha,lam nghe day cug thoat khoi cai ngheo day,co len,haha

U.F.O

Active Member
haha,dc roi` ,anh huy da co mat o day thi chung mai` chet roi`,eh cac ban oi ,nha ban wag co dieu kien cho di hoc 4 nam day,cac ban dug` ghen ghet' nhe,chug minh nha` ngheo ma` ,cac ban joi that day cai nghe^` pr la j` cug bit ,hic hic.chac cac ban se lam nghe day sau nay hay sao ma nghien cuu kinh the ,haha,lam nghe day cug thoat khoi cai ngheo day,co len,haha

Thế này
Tớ nghĩ mọi người nên dừng chủ đề PR là cái gì ở đây. Nên thôi :D
chả hiểu thế nào gọi là phí 4 năm học ở Mỹ vậy? mọi người nói đi bạn ý ko bít PR là j` vậy có chắc rằng tất cả mọi người(đặc biệt là mọi người có mặt hum đấy) bít Pr là cái j` ko? Nếu là Mr lớp khác có chắc trả lời được câu này ko?
(trích từ bạn Thanh Tú)

Không phải tất cả đều být và cũng 0 phải MR nào cũng být nhưng câu trên bạn Hiếu nói là ăn theo thôi. Mọi người bấm bài hay không có nghĩa là ủng hộ ý nghĩa câu đó mà có thể vì thấy..hay mà bấm thôi. Tớ đọc reply đó thấy bùn cười nên cũng bấm bài hay. Còn chuyện PR là cái gì thì theo tớ những ai nếu muốn đứng trước đám đông thì cần být PR là cái gì.

ai bảo lớp mình online đê, ít đứa quá, khẩu chiến không lại lớp ngoài.huhu. cố lên Quang ơi cho lớp mi`nh mở mày mở mặt
Ui thi vui mà ấy :D . Nói thật chứ người ngoài nhìn vào thấy lớp ấy đoàn kết như thế thì lớp ấy đã mở cả người rồi ý chứ đừng nói là mở mặt :D
(hum gì tớ gặp 3 bạn nữ A 6 chụp ở ảnh ý , thấy A 6 hay mà :D )

NẾU CHỈ VÌ QUAN HỆ QUEN BIẾT ---- NẾU CHỈ VÌ QUẢNG CÁO BẮT MẮT---- VÌ PHOTOSHOP LUNG LINH MÀ CÁC BẠN BỎ PHIẾU THÌ BÂY H CÒN ĐỢI CHỜ J` NỮA MÀ KO TỰ THAY ĐỔI MÌNH BẰNG CÁCH LỰA CHỌN MỘT KHUÔN MẶT CÁ TÍNH(THỰC SỰ KO CẦN PHOTOSHOP), THÔNG MINH VÀ ĐẦY TỰ TIN CỦA LỚP 12A6.(KO TIN CÓ THỂ KIỂM CHỨNG)
VÀ BÂY H HÃY GÓP MỘT PHIẾU BẦU CỦA BẠN CHO

TRẦN HIỆP QUANG-12A6
Uhmm... nói thật quảng cáo pro hơn bên A... :D Nhưng mờ ló do photoshop thì chưa thuyết phục nhắm vì theo tớ để ý thì...các mr có mấy ai dùng PTS đâu hả ấy. Hơn nữa dùng PTS đâu phải có gì xấu hổ. Chỉ cần nhìn vào và být đây là mr đúng như ở ngoài là okie rồi. Cái gì thuộc về bản chất thì có PTS đến mấy thì cũng 0 che lấp đc sự thật :D Mà yên tâm đê. Mí cái ảnh post lên ổn phết đấy :"> (cái sau làm đẹp hơn cái trước . Cái trước trông..ba bờ by qué 8-} )
Cứ học 4 năm ở nước ngoài là MR C được à
Hix
Chẳng lẽ 3 năm học ở CVA học ở Việt Nam hok bằng ư
MR C cần nói tiếng Việt giỏi trước khi nói tiếng Anh
(trích từ Quần Đinh)

Không phải vấn đề chuyện học ở đâu đâu :D . Tại vì chị Lê giang A 6 có quảng cáo thế nhưng mọi người thấy tương phản với câu trả lời của anh Quang quá thôi. Hơn nữa lí do học 4 năm bên USA cũng rất thuyết phục để bầu mà . Có điều tại Quang nhỡ... rồi nên 0 nên lấy nó để quảng cáo :D

Hix!!!! Che^ vu*a` vu*a` phai phai? thoi^ du*ng co' wa' da` hok? dc dau^ vuot^' mat. phai? ne^? mui~ chu*' no' la` bo^. mat. cua? 12a6 day^' . Ko bo? dc them^ phieu^' nao` thi` thoi^ du*ng co' che^ ong? che^ eo the^' Con` ai ma` that^. su*. wan tam6 thi` hay~ bo? phieu^'Cho Mr Q cung~ chinh' la` bo? phieu^' cho 12a6
hehee chú Thành đen . Mọi người chê đâu . góp ý mà. Funny một tí. Nói thật trong topiz này tui thấy mọi người khá vui vẻ đấy. Chỉ có mí em lớp 10 Sử hơi... 0 biết đang nói với ai thôi :D (nhưng cũng từ mục đích vui vẻ + spam ra mà :D)

Chốt hạ chuyện Pr. Không biết PR là gì không phải là một tội. Hơn nữa nếu viết hẳn từ PR ra thì có lẽ chú Quang sẽ být reply vì có thể Giám khảo phát âm sai ( hớ hớ hình như đọc là Pi O chứ đâu phải Pi AA :"> - thông cảm 0 học Engl nên 0 být :"> ). Vấn đề có lẽ chỉ nằm ở chỗ bạn Lê Giang quảng cáo 4 năm USA >< sự thật -> bàn luận.
Hé hé hơn nữa qua 1 câu nói mà đánh giá tổng thể thì hơi mát công bằng. Để tìm xem có thế mạnh gì để còn ...PR týp đê.

VÌ đây 0 phải bài spam
Vì đây giúp cho topiz A 6 dài ra
-> Đừng ngần ngại bấm Thank :">

kite_9889

Member
Anh Huy nào? Đứa nào chết? mà giọng nghe mỉa thía. Có điều mỉa nhưng mà đọc lại vẫn chưa hiểu..đang nói nhằm vào cái gì.Sozzy ông em nhé ;)

Thế này
Tớ nghĩ mọi người nên dừng chủ đề PR là cái gì ở đây. Nên thôi :D
(trích từ bạn Thanh Tú)

Không phải tất cả đều být và cũng 0 phải MR nào cũng být nhưng câu trên bạn Hiếu nói là ăn theo thôi. Mọi người bấm bài hay không có nghĩa là ủng hộ ý nghĩa câu đó mà có thể vì thấy..hay mà bấm thôi. Tớ đọc reply đó thấy bùn cười nên cũng bấm bài hay. Còn chuyện PR là cái gì thì theo tớ những ai nếu muốn đứng trước đám đông thì cần být PR là cái gì.

Ông viết bài này dc đấy cảm ơn ông đã thanh minh cho lớp tôi nha:)>-
Ui thi vui mà ấy :D . Nói thật chứ người ngoài nhìn vào thấy lớp ấy đoàn kết như thế thì lớp ấy đã mở cả người rồi ý chứ đừng nói là mở mặt :D
(hum gì tớ gặp 3 bạn nữ A 6 chụp ở ảnh ý , thấy A 6 hay mà :D )

Uhmm... nói thật quảng cáo pro hơn bên A... :D Nhưng mờ ló do photoshop thì chưa thuyết phục nhắm vì theo tớ để ý thì...các mr có mấy ai dùng PTS đâu hả ấy. Hơn nữa dùng PTS đâu phải có gì xấu hổ. Chỉ cần nhìn vào và být đây là mr đúng như ở ngoài là okie rồi. Cái gì thuộc về bản chất thì có PTS đến mấy thì cũng 0 che lấp đc sự thật :D Mà yên tâm đê. Mí cái ảnh post lên ổn phết đấy :"> (cái sau làm đẹp hơn cái trước . Cái trước trông..ba bờ by qué 8-} )

(trích từ Quần Đinh)

Không phải vấn đề chuyện học ở đâu đâu :D . Tại vì chị Lê giang A 6 có quảng cáo thế nhưng mọi người thấy tương phản với câu trả lời của anh Quang quá thôi. Hơn nữa lí do học 4 năm bên USA cũng rất thuyết phục để bầu mà . Có điều tại Quang nhỡ... rồi nên 0 nên lấy nó để quảng cáo :D

hehee chú Thành đen . Mọi người chê đâu . góp ý mà. Funny một tí. Nói thật trong topiz này tui thấy mọi người khá vui vẻ đấy. Chỉ có mí em lớp 10 Sử hơi... 0 biết đang nói với ai thôi :D (nhưng cũng từ mục đích vui vẻ + spam ra mà :D)

Chốt hạ chuyện Pr. Không biết PR là gì không phải là một tội. Hơn nữa nếu viết hẳn từ PR ra thì có lẽ chú Quang sẽ být reply vì có thể Giám khảo phát âm sai ( hớ hớ hình như đọc là Pi O chứ đâu phải Pi AA :"> - thông cảm 0 học Engl nên 0 být :"> ). Vấn đề có lẽ chỉ nằm ở chỗ bạn Lê Giang quảng cáo 4 năm USA >< sự thật -> bàn luận.
Hé hé hơn nữa qua 1 câu nói mà đánh giá tổng thể thì hơi mát công bằng. Để tìm xem có thế mạnh gì để còn ...PR týp đê.

VÌ đây 0 phải bài spam
Vì đây giúp cho topiz A 6 dài ra
-> Đừng ngần ngại bấm Thank :">
Cảm ơn ông đã thanh minh cho lớp tôi nhé!!:)>-

U.F.O

Active Member
Cảm ơn ông đã thanh minh cho lớp tôi nhé!!
Nút Thank (Bài hay) ở dưới tui thấy cũng ...to mà :">

Đùa tí chứ ông trước bên Trưng Vương hả
Mịe hùi ý puma thế mà sao giờ hiền lành hòa đồng thế :D

kite_9889

Member
Nút Thank (Bài hay) ở dưới tui thấy cũng ...to mà :">

Mịe hùi ý puma thế mà sao giờ hiền lành hòa đồng thế :D
Uh!!!!Chắc ngày xưa cùng trường ngày xưa khác bây h khác nhớn roài mà ko nên như thế nữa người ta cười cho bây h hiền lành mọi người mói quý<):)

?????????????????
Nguyễn Quang Thiện said:
Mịe hùi ý puma thế mà sao giờ hiền lành hòa đồng thế
Nó giả vờ đấy

kite_9889

Member
O:) Mai là ngày cuối cùng roài cố lên nha MR a6 hey!!!!Làm hết minh vì bọn tao nhé mày hãy làm cho mọi người biết rằng 12a6 có rất nhiều nhân tài đấy:^o

chocomog_257

Moderator
vẫn là nơi xờ pam nhiều nhất box B-)
Đùa chứ tớ ko nghĩ hôm đấy BGK phát âm nhầm đâu :-j Rõ ràng tớ nghe thấy 'Pi A' mà :"> Chắc là do tâm lí trên sân khấu, 1 phút xẹt điện thôi :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000