8 - Mr.12A6 - Trần Hiệp Quang

tu_ty

Member
nhan tin BC 8 gui đến 998 nhá. hehe bạn Minh ủng hộ cho bạn Quang đi.
mà hình như bạn cũng tham gia MR chúc bạn may mắn:p

kite_9889

Member
Ban. a` to*' mong ban. niem^ vinh du. cua?> lop' 12a6

Hay~ binh chon. cho Mr Cua? lop' 12a6 [-o< Day^ la niem^ vinh du*. cua? lop' vit. day^'
Quang o*i co^' len^ nha ca? lo*p dang sau lu*ng dong^. vien^may` day^' hay~ vi` ca? lo*p ma` co^' len^<):)

tu_ty

Member
do sơ suất kỹ thuật nên post được ít ảnh quá bây h có lẽ hơi muộn nhưng tớ xin bổ sung thêm mấy cái

>>>>> ảnh nay` là ảnh mới nhất nhé (cái ảnh này mới dán lên mong là đừng bạn nào ác ý hoặc sơ suất vẽ vào ảnh của lớp tớ thêm lần nữa nhé. Xin cảm ơn)

griffin

ai bảo lớp mình online đê, ít đứa quá, khẩu chiến không lại lớp ngoài.huhu. cố lên Quang ơi cho lớp mi`nh mở mày mở mặt

tu_ty

Member
NẾU CHỈ VÌ QUAN HỆ QUEN BIẾT ---- NẾU CHỈ VÌ QUẢNG CÁO BẮT MẮT---- VÌ PHOTOSHOP LUNG LINH MÀ CÁC BẠN BỎ PHIẾU THÌ BÂY H CÒN ĐỢI CHỜ J` NỮA MÀ KO TỰ THAY ĐỔI MÌNH BẰNG CÁCH LỰA CHỌN MỘT KHUÔN MẶT CÁ TÍNH(THỰC SỰ KO CẦN PHOTOSHOP), THÔNG MINH VÀ ĐẦY TỰ TIN CỦA LỚP 12A6.(KO TIN CÓ THỂ KIỂM CHỨNG)
VÀ BÂY H HÃY GÓP MỘT PHIẾU BẦU CỦA BẠN CHO

TRN HIP QUANG-12A6

ĐỂ KO BAO H PHẢI HỐI HẬN VỚI QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH.:X :X
(nếu có bạn nào đã dành đủ phiếu cho người bạn khác mà muốn đưa ra thêm quyết đinh đúng đắn là bạn quang có thể nhắn tin
BC 8 rồi rửi đến 998.
A6 XIN CẢM ƠN CÁC BẠN.HEHE

warnbomb

Member
Cứ học 4 năm ở nước ngoài là MR C được à
Hix
Chẳng lẽ 3 năm học ở CVA học ở Việt Nam hok bằng ư
MR C cần nói tiếng Việt giỏi trước khi nói tiếng Anh

sam_arrest

NẾU CHỈ VÌ QUAN HỆ QUEN BIẾT ---- NẾU CHỈ VÌ QUẢNG CÁO BẮT MẮT---- VÌ PHOTOSHOP LUNG LINH MÀ CÁC BẠN BỎ PHIẾU THÌ BÂY H CÒN ĐỢI CHỜ J` NỮA MÀ KO TỰ THAY ĐỔI MÌNH BẰNG CÁCH LỰA CHỌN MỘT KHUÔN MẶT CÁ TÍNH(THỰC SỰ KO CẦN PHOTOSHOP), THÔNG MINH VÀ ĐẦY TỰ TIN CỦA LỚP 12A6.(KO TIN CÓ THỂ KIỂM CHỨNG)
VÀ BÂY H HÃY GÓP MỘT PHIẾU BẦU CỦA BẠN CHO

TRN HIP QUANG-12A6

ĐỂ KO BAO H PHẢI HỐI HẬN VỚI QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH.:X :X
(nếu có bạn nào đã dành đủ phiếu cho người bạn khác mà muốn đưa ra thêm quyết đinh đúng đắn là bạn quang có thể nhắn tin
BC 8 rồi rửi đến 998.
A6 XIN CẢM ƠN CÁC BẠN.HEHE
cho người ta xin , ko trả lời được thì thôi có ai giết đâu , vậy mà lúc đi lên thì mặt bạn í tí nữa là hôn trần nhà rồi:-? :ph34r:

tu_ty

Member
Cứ học 4 năm ở nước ngoài là MR C được à
Hix
Chẳng lẽ 3 năm học ở CVA học ở Việt Nam hok bằng ư
MR C cần nói tiếng Việt giỏi trước khi nói tiếng Anh
>>>>> bạn nay` nói vô lý nhỉ. thế nào là ko bằng ko lẽ cứ ở nước ngoài 4 năm thì ko được thi MR C còn phải học ở trường CHU 3 năm, phải học ở Việt Nam thì mới được thi ah`.... trước khi thắc mắc cái j thì phải xem cái mình thắc mắc có đúng ko chứ

tu_ty

Member
cho người ta xin , ko trả lời được thì thôi có ai giết đâu , vậy mà lúc đi lên thì mặt bạn í tí nữa là hôn trần nhà rồi:-? :ph34r:
>>>> bạn cứ quá nhời bạn Quang lớp tớ tiền sử nà phải đeo kính chế nên nà nó thành thói quen rùi. Bạn nói thế oan cho bạn Quang lớp tớ lem':-j :-j :-j

warnbomb

Member
Em kém tuổi anh mừ hì hì
Em không bảo không được đi thi
Nhưng em nghe bảo anh Quang nhiều thành tik lắm
Sao chỉ thấy nói gì mà học 4 năm bên USA ---> Chối lắm
Nếu cho nó vào một bảng tổng thể thì không sao
Nhưng nhất nhất nói đi nói lại thế thì ...
Sao không nói thêm về thành tích của anh Quang trong trường ---> Cái thực sự cần của MR C <C = Cva mà>

kite_9889

Member
Hix!!!! Che^ vu*a` vu*a` phai phai? thoi^ du*ng co' wa' da` hok? dc dau^~:> vuot^' mat. phai? ne^? mui~ chu*' no' la` bo^. mat. cua? 12a6 day^' . Ko bo? dc them^ phieu^' nao` thi` thoi^ du*ng co' che^ ong? che^ eo the^':(|) Con` ai ma` that^. su*. wan tam6 thi` hay~ bo? phieu^'Cho Mr Q cung~ chinh' la` bo? phieu^' cho 12a6 :-D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000