7 - Mr12F - Đặng Trần Quân

warnbomb

Member
Vừa cởi trói laị bị trói tay rồi ----> Pó tay với anh này
Pro kiểu này thì cứ làm ếch ngồi đáy giếng thôi
Mất công bao nhiêu "em nhỏ chăm ngoan" cướp phiếu bầu cho anh Quân
Để bạn ông ấy thế này đây
Nhìn cái bảng xếp hạng kìa hu hu hu

úi xời ơi, lịch sự chưa kìa ;))
trẻ con đóa, chẹp, dù sao cũng có chứng minh thư nhân dân rồi mà B-) mình bị coi thường, bị áp bức cà dzốt ơi :(( tốt nhất là nên ủng hộ ngầm, ko lỡ có gì, mất mạng như chơi >:)
lối nói siêu hình made in thập Diện mai phục :))
sao chán thế này, 4rum chán quá 8-> qua nghịch điện thoại vậy :)| ko lên đây chơi nữa, lại về vườn thôi,hẹn ngày tái ngộ ;)

letonkin

Member
vào đề đi các bạn . 1 mình bạn Quỳnh đen dành 24 phiếu để bầu cho anh Quân, bảo sao ko nhiều phiếu nhất ^__^ !!

meodaugau_h

hay vote cho tung gl.hat hay,than thien,hoa dong voi ban be,choi the thao gioi,cao(1m86),dep zai,........that la kool.mot mau nguoi li tuong.hay vote cho tung gl neu ban ko mun de phi 1 nhan tai.

doan này, kém thía, hớ hớ
ko phải 24 mà là hơn 30 mày ạ, còn của mày ;)) và mấy cái phiếu lúc sau nữa :))
anh hiếu này :"> em là fan của a long cơ, còn a quân chỉ là xí xớn lấn sân 1 chút thôi ;))
ơ, chết rồi
ơ, vừa bảo đi xong lại quay lại post bài :"> ngại quá, hớ hớ :"> chú tâm học hành thôi nào B-)

f_l_o_r_a

Member
ôi dời ơi, cái topic thành ao câu vui vẻ rồi, thương thế, nội dung topic thấy chả liên quan j đến thằng Trần Quân hết,

kite_9889

Member
Hiếu ơi!!!!Mày định vùi za^p. tất cả các topics à!!!Chỉ phá nốt cái này thôi đấy nhé con mấy cái kia thì đặt bom thôi mình đơ phải ra tay hiểu chứ>:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000