6 - Mr.12D7 - Phan Anh Minh

Handball

Member
hi vong moi ng ko ba`n them gi` ve to'^^ okie..day la 1 sa^n choi vui ve? va` thang thua ko wan trong
Anh nì làm em tò mò quá, em hỏi khí ko phải chứ, dù thắng thua ko wan trọng nhưng thực sự anh có muốn là người chiến thắng ko :p ? Ko phải là em muốn móc máy mỉa mai gì đâu, nhưng cái cách anh đi ủng hộ cho từng người tham dự cuộc thi này làm em hơi thắc mắc.:-?

kite_9889

Member
Toi^ thay^' cung~ wuy' ong^ nay` nen^ cung~ bau^` ong^ nay`!!!! VI` hay di danh' bi a cung toi^ vui tinh' nu*a~hi~hi~:p Mong ong^dc. giai? nha de^? con` khao toi^ bi_a nu*a~:-j

babyrainy89

cuộc thi này ko cần cạnh khóe nhau đâu ông Lâm ạ..việc ông có thể làm là giúp cho lớp ông chứ ko phải đi chọc gậy bánh xe các thí sinh khác nhé

meomun

Member
Oh no no.... tôi ko có ý cạnh khóe j` đâu... chỉ là đang chém gió vớ vẩn với thằng Hiếu thôi :D... dù sao thỳ cũng sorry ông :) :D Amen

kite_9889

Member
Than`g hieu^' kia hay di xo? xien^ vai~ a.!!!! May` chu*a bi. tao cat'.... dau^.Ong^ oi thang' cai' nay` di roi^` toi^ voi' ong^ lam` tran6. bi_a xem ai thang' thua nha.Thang' thua bi_a ho*n cai" Mr nay` nhieu^` heheheh.Dang? cap^' dc the^? hien^. ma`:)>-

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000