5 - Mr.12A2 - Nguyễn Thành Long

sam_arrest

<):)

:)>-
thành long cũng có xấu zai lắm đâu , chỉ tội hơi đen thôi :-? . thằng lạc thành o được thi nên nói thế hử[-X

chuabietgi

Member
Ảnh mới!!! Một blogger đã rất hứng thú và đã sửa bộ ảnh này cho Thành Long!

cảm ơn anh JJHUY đã giúp SHIN làm bộ ảnh này !!

una-rapina

Moderator
Khổ thân Phương Anh, trời lạnh thế phải mặc váy :-<
HÃY BÌNH CHỌN CHO 2 MS CỦA A2
PHƯƠNG ANH AND TRANG TRẦN
:)>-
@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

meomun

Member
=)) trong cái bài quảng cáo của A2 hình như là có câu: đừng tin vào những bức ảnh lừa tình, đừng tin vào những bức ảnh đã quả xử lí PTS =)) hình như là để nói mấy cái ảnh trên :p ;)) Amen

thì chết chị ạ
đó là điều tất nhiên và dĩ nhiên
>:)
a, sao lại quay sang đá đểu thế này
sozy, em quen thói :">
ủng hộ anh long :>

kite_9889

Member
Cam^' ko dc dung. cham. a` nha tao thik thi` noi' thoi^ nhu*ng ma` cong^ nhan^. than`g nay` ma` ko xau6' thi bao? fi' mie, Mr Kieu^? nay` con` j la` tru*o*ng` chu van an nua*~ chi? dc cai' quang? cao' ram^ ro^. ko ai ban`g:-? Co`n You? tuoi^? j doi binh luan^. ve^ me

này nhá, tôi sang lớp các anh nói thì các anh mắng tôi là chê nọ chê kia rồi ...... Thế mà bây h anh Hành lại sang này nói chả ra gì, bộ mặt CVA á, trời ạ, có lẽ nó hỏng là do anh đấy, ăn với nói, thấy mà sợ >"<

warnbomb

Member
Vỗ tay vỗ tay
Nhìn bộ mặt chu văn an mà viết chữ không dấu toàn văng tục ngán ngẩm < Bao nhiêu tuổi còn phát ngôn như thế >
Anh Long nhà mình đây này
Học hành ăn đứt mấy Mr kia hí hí

tu_ty

Member
Cam^' ko dc dung. cham. a` nha tao thik thi` noi' thoi^ nhu*ng ma` cong^ nhan^. than`g nay` ma` ko xau6' thi bao? fi' mie, Mr Kieu^? nay` con` j la` tru*o*ng` chu van an nua*~ chi? dc cai' quang? cao' ram^ ro^. ko ai ban`g:-? Co`n You? tuoi^? j doi binh luan^. ve^ me
>>>>> mày đừng thế ko mấy em lứop S lại mắng cho bi h có j` bảo em ý vào lớp mình hoặc mày vào lớp em ý mà thương lượng với nhau chứ chỗ này đông người ai lại thế hỏng hết cả MR của lớp người ta

tu_ty

Member
Hãy nhìn vào mặt tốt của mọi vấn đề vì sao các Mr hòa thuận vui vẻ với nhau mà chúng ta lại ở đây để cãi cọ và tranh cãi....!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000