5 - Mr.12A2 - Nguyễn Thành Long

Napster

Thành viên danh dự
Tên: Nguyễn Thành Long
Nơi cư trú : lớp 12A2, phòng2 -tầng 3- nhà B :D
Tự nói về bản thân: Sinh ngày 13-7-89 ( không biết có trúng vào thứ 6 hay không nữa !) , tó có đặc điểm nhận dạng rất "bắt mắt" : Kính không rời mắt, tóc cắt bù xù, thoạt nhìn hơi "nhu", nhưng thực ra thì thông minh phết!
Khá trầm tính, và thần tượng bố - tớ luôn quan niệm sống phải hết mình. Mỗi sáng thức dậy sau câu hỏi "hôm nay là thứ mấy", tớ lại thực hiện 1 công đoạn mà tớ vô cùng yêu thik là "Tắm và Hát trong nhà tắm:"> "
Khi đi thi, tớ tụ nhủ: thôi thì cố qua vòng1, đến h vào vòng2, tớ lại nhủ : thôi thì cố lấy cái giải Mr.Dalink :p
Tớ yêu A2,nơi có nhữngg ng bạn có cái đầu bùng nỏ, và luôn nhiệt tình yêu mếm nhau...Hãy xem..GalyLong tớ thể hiện thế nào nhé ;)

Thank all!!!!!!!!!!!!!!!!!!! VOTE FOR ME

Attachments

una-rapina

Moderator
Mũi thẳng và cao, mắt kính cận, mái tóc xoăn lòa xòa đầy nam tính và lãng tử, Mr.A2 luôn luôn tạo ra cho chúng tôi một cảm giác rất nhẹ nhàng và an tâm khi đứng cạnh cậu ấy. Và cũng không hiểu do vô tình hay hữu ý, tên của cậu trùng với tên một ngôi sao được rất nhiều người yêu thích :
Thành Long​
Thành Long - Ngôi sao Võ Thuật
Các em gái và bạn nữ có thể hoàn toàn yên tâm khi có Long ở bên cạnh. Yêu Võ thuật từ nhỏ, Long có vốn hiểu biết rất sâu rộng về các môn võ thuật : từ Karate, Teawondo đến võ Vĩnh Xuân, Thiếu lâm, hay AIkido. Hiện tại, Long là một thành viên năng nổ của CLB Võ Thuật. CON NHÀ VÕ NHÉ :)>-
Thành Long - Bền Bỉ Trong Học Tập
Nói đến Thành Long không chỉ là nói đến khả năng Võ thuật mà còn phải nói đến thành tích học tập của cậu. Liên tục trong các năm, Long là thành viên của Đội tuyển Vật Lý của A2 tham gia các cuộc thi Học Sinh Giỏi Vật Lý của trường Chu Văn An nói riêng cũng như Kì thi Olympic Vật Lý TP Hà Nội. Không chỉ nắm chắc Lý thuyết, Long là một trong "những cái đầu bùng nổ" của A2 đã chế tạo thành công Tên Lửa tự tạo với tầm phóng cao tới 40m (2006). Năm nay, Long sẽ đại diện cho A2 mang đến sản phẩm Kính Viễn Vọng, và Khinh Khí Cầu tự tạo. Chiếc Kính Viễn Vọng tự tạo của Long cho phép tôi quan sát được rõ mặt núi lửa trên bề mặt của Mặt Trăng,và biết đâu đấy với sự bền bỉ của mình, chúng ta sẽ có một đỉnh núi mang tên "Thành Long" :p.
Các bạn gái có thể tim gặp Long để tận mắt chiêm ngưỡng. HỌC TẬP NHÉ :)>-
Thành Long - ĐÀN ÔNG ĐÍCH THỰC :p
Ngôi sao Võ thuật của chúng ta rất dễ gần. Với khả năng học tập của mình, Long luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi người, đặc biệt là 2 môn Hóa và Lý. Bạn sẽ bị ấn tượng bởi sự bền bỉ và điềm đạm của Long khi trao đổi với cậu ta. Đã nhận là làm! Đối với Long, thành công không phải là làm được điều gì to tát, mà thành công là khi cậu ấy hoàn thành được các công việc của mình một cách tốt nhất. NHIỆT TÌNH NHÉ! :)>-

Chắc các bạn cũng không khỏi tò mò đối với 2 "kiều nữ A2" đứng bên Thành Long. ;;)
VÂNG! Tham gia cuộc thi này cùng Long là 2 bạn gái cũng vô cùng duyên dáng và đáng yêu :)">) : Nguyễn Phương Anh và Trần Trang. ;;)
Phương Anh, cô bạn dễ mến, ít nói và đặc biệt khéo tay. Vẻ nữ tính của PA đã làm không biết bao đứa con trai siêu vẹo. :)) Thật đấy, bạn sẽ phải trầm trồ khi thấy cậu ấy làm bếp. Rất tuyệt vời. <:p
Có đôi chút trái ngược với Phương Anh, đó là vẻ tinh nghịch của Trần Trang. ;;). Trông nhỏ nhắn thế, ít lên tiếng trong lớp thế, (;;)) nhưng Trang cũng chứng tỏ mình là một cái đầu bùng nổ khi đạt giải nhì trong kì thi Học Sinh Giỏi môn Vật lý của trường ta năm học 11. Nhìn xem, cô bạn ăn ảnh đấy chứ :>
Với 2 bạn Phương Anh và Trang Trần, với sự bùng nổ Thông Minh và Đúng Lúc, hi vọng rằng THÀNH LONG sẽ hoàn thành được nhiệm vụ của mình. :> :)>-

una-rapina

Moderator
Này Thì Mr.A2

Đừng nhìn vào những tấm poster... đã qua Photoshop! :-B
Đừng nhìn vào những tấm ảnh ... lừa tình! :))
Đừng nhìn vào vẻ bên ngoài :)>-
Đừng bầu chọn theo số đông :-<
và...
Đừng hối hạn khi đã chót bầu sai người :)) :))
:D
Hãy thử khám phá 10 thí sinh một cách công bằng nhất.
Hãy khám phá cả bên trong họ nữa.
Vâng! Họ đẹp giai :)) nhưng chưa đủ...Để trở thành một Mr thực thụ họ còn phải là một người bạn Chân Thành :)>-, Học Tốt :)>-, Mãnh Mẽ :)>-, Phóng Khoáng :)>- , Tự tin :)>- và Tài Năng :)>- **==
Sau khi khám phá xong :)). Các bạn sẽ chỉ còn thấy một ngừoi duy nhất sẽ làm hài lòng bạn . Đó là :
THÀNH LONG - Mr.A2 - Số báo danh 05 =D>
Thật vãi lều :p

chuabietgi

Member
Những hình ảnh manly và cực hấp dẫn!!! Hãy cầm lấy điện thoại
và soạn tin nhắn

BC[cách]5

và gửi đến 998 để bầu chọn cho Thành Long!!!!!!!!

chuabietgi

Member

Không tiếc gì một cái nhấp chuột cho vẻ nam tính!
Cũng đừng tiếc 1 tin nhắn BC[cách]5 và gửi đến 998 !!
ngay bây giờ ..
Bạn đang lựa chọn đúng!!!!!
hãy tin vào THÀNH LONG!
hãy xem những bất ngờ trong đêm chung kết!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000