20F3 ( 10f1 + 10f2 ) tập trung tập trung !!!!!!!

alexknight

Member
hích , cái topic kia thành cái hồ câu zòi mà bà Huyền ko del hộ đi cái !!!!! lớp F thì vào đây nhớ !!!!! hì hì , tớ sẽ chăm chỉ vào fozum hơn , xin thứ lỗi !!!!!!=))

babytomato

uầy triiiiiii ơi triiiiiii, lại bắt chước dark , F1 với F2 , vứt D5 đi đâu . :-w X( . Vào blog của Dark chưa , đổi tên thành gia đình 10 fap Chu òi đấy :x . Học tập die . A` mí cả tớ là ngoại lệ , tâm hồn vẫn để bên lớp F mà .
To KFC : Anh tiến oai F1 có bạn châu hâm mộ anh nhém , tiếc là anh đã có người iu ( cái bạn hum trước đòi chụp ảnh mí anh ý)

KFC_HANOI

Member
babytomato said:
uầy triiiiiii ơi triiiiiii, lại bắt chước dark , F1 với F2 , vứt D5 đi đâu . :-w X( . Vào blog của Dark chưa , đổi tên thành gia đình 10 fap Chu òi đấy :x . Học tập die . A` mí cả tớ là ngoại lệ , tâm hồn vẫn để bên lớp F mà .
To KFC : Anh tiến oai F1 có bạn châu hâm mộ anh nhém , tiếc là anh đã có người iu ( cái bạn hum trước đòi chụp ảnh mí anh ý)
Tình hình là anh đòi chụp ảnh với bạn í , và anh cũng hâm mộ bạn í lắm em à (Ăn gì mà trắng thế) ^^

Red Devil

Member
Mộng du bước hụt vào cõi này...........Hóa ra là hồ câu của lũ đàn em. Bonjour mes frères, mes soeurs!!!!!!!!!!!!!!!! (ý viết có đúng kô nhỉ....). Em Linh học cả chiều nay cơ mà, vẫn đủ thời gian on à..........Tranh thủ ghê nhỉ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000