12D8 Pro Style :))

cloud1812

Member
huhu. Đã thua lại còn để chúng nó vào nói.Nhục quá :((.Chơi bao h nhục thế này :((.Đá lại làm j hả Hải.Mày thik nhảy xuống Hồ Tây à.Hôm nọ tao muốn nhảy xuống đấy lắm rồi đấy.
ĐM mấy ông D5 chơi server j nhỉ. Hôm nào anh em làm trận giao hữu. ;)

tit25889

@ MInh mụn : Bọn tôi Sv Cửu Giang có trùng SV thì hay quá . Lúc đấy giao hữu là tất nhiên . Nhưng tài hèn sức mọn mong các bạn nhẹ tay!

cloud1812

Member
chà. Cửu giang thì ko trùng rồi. Cửu Giang có D9 đấy. D9 khủng lắm. Toàn dân Pro. Cái hàng game 11 trước cửa trường mình có Hunglaogiagia đấy.Ko bít bây h cái ông đấy còn chơi ở Cửu Giang ko :-S. Tôi chơi ở ThanhGiang. CB rồng 129 :). Lớp tôi có thằng nữa cũng chơi Thanh Giang. ĐM 128 BVLH, đồ nó ngon lắm.Còn 1 thằng thì ông già nó chơi ở Trường Giang, ND 14x, tôi ko nhớ chính xác lv nhưng mà toàn đồ HK mà thôi :-S

tit25889

cũng khá ổn đấy . tôi chơi cùng mấy ông anh họ . Có 1acc 14x DM mã 3 đường + 1 acc TVB max VLMT + TTK 14x là đáng kể nhất . Ở SV tôi Hunglaogiagia cày trâu vật . Lv 156 đứng thứ 2 trong top Cửu Giang nhưng đồ thì có lẽ ko ngon - thằng A-DI-DA-PHAT đứng đầu top Cửu Giang vì nó đầu tư acc = VND .

cloud1812

Member
hì anh em chỉ thế thôi.Học sinh làm j có tiền cả time.Tôi bỏ chơi từ tháng 10.Bi h tết có time đag định cày event.Mặc cả bộ AB KTC 16 từ trước đến h.:-S.Tụt hạng cứ gọi là thê thảm:(

kin_0027

huhu. Đã thua lại còn để chúng nó vào nói.Nhục quá :((.Chơi bao h nhục thế này :((.Đá lại làm j hả Hải.Mày thik nhảy xuống Hồ Tây à.Hôm nọ tao muốn nhảy xuống đấy lắm rồi đấy.
Co' ca^n` fai? ca)ng tha)ng? the^' ko????

Kid08

Member
cả năm éo đá thua 2 là còn may, muốn bít sao thua thì hỏi thằng CT :)), nhục đ** gì nữa :)), chưa đá tao đã biết là thua :-j

cloud1812

Member
trường mình có bơi bướm à? ;);). D5 chơi cửu giang bang j thế.Đang muốn chuyển sv, thanh giang chán quá,săn boss ko có pt :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000