12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Grenouille_vert

Moderator
Giờ mới biết trang này không có bộ lọc =))

Kinh đây kinh đây :-SS Bản lĩnh vô đối. Nhưng có với được tay lên mặt tớ mà tát không ý chứ ;))

trởi, thằng Kiên, nó viết message cho tao, nó tưởng tao viết ! hix hix..

Bọn mày hâm quá, giọng văn của tao như thế nào, mà cũng không nhận ra ! hix hix !

À, anh em post ảnh lên đi, mọi người xem cái ! Kiên , Đình Long, Việt Phương , Khôi... Ngọc Chi nữa...
Post lên, mọi người xem mặt mũi dạo này thế nào nào, có gì khác ko ?

ForestGump

DL bị 1 đứa ném đá giấu tay thôi, chứ ai nhìn giọng văn cũng biết ko phải DL mà, đến chí phèo còn chả dám dùng thứ ngôn ngữ ấy, VP cũng nên edit lại bài đi, đừng châm chọc nhau nữa, người ngoài nhìn vào còn ra sao nữa ...

Grenouille_vert

Moderator
=)) Thì mọi người không thấy là tớ đùa à =)).

Nếu chửi nhau thì đã không thế rồi.

Kể cả có là thằng Linh type thì cũng có sao, bạn bè bao năm rồi còn lạ gì nhau nữa, đâu phải vì mấy câu chửi mà abc xyz đâu :D. Anh em tin nhau là chính :D

Ảnh em này

kimdungktvn

Ặc ặc Trong mặt thằng Vp hãm tài vật Cái kiểu cười cầu tài thế này chưa nhìn thấy ở nó bao giờ Xin thứ lỗi Anh VP ơi em trông cái ảnh này hình dung ra 1 thằng đơ đơ đang ngồi chuẩn bị chụp ảnh để nhập viện =))

Ối dời. sao thằng Việt, lại tả bạn Việt Phương thế? heee...!

Khen bạn 1 câu cho bạn ấy phấn khởi nào : Trông VP vẫn trẻ nhỉ, chẳng khác mấy so với hồi tớ ở VN.

Còn đây là ảnh, cách đây 1 tháng, khi khuôn mặt, bị dị ứng thuốc lắc ! Nên, hơi đỏ đỏ, chứ ko còn trắng trẻo như thường lệ.. Hee. Anyways, cứ post để bạn bè được dịp chiêm ngưỡng.."Đẹp dịu dàng mà không chói lóa !" heee..

gaauschos

Ặc!!
Nhìn mặt thằng *ọi trố thì quá tệ! Trông xu nịnh không chịu được! Nhưng cảnh thì quá đẹp! Ôi ước gì mình được xuất ngoại nhỉ! Giá mà được lên máy bay ngắm cảnh.

Tiên sư cái làng Vũ Đại bé tẹo tèo teo kia! Uống hết chai là đi 5 vòng rồi!
Chỗ bãi cát chú *ọi ngồi đấy chắc người ta hay ra đó giải quyết ... lắm nhẩy? :D
ÔI! Mát phải biết!!!
Mà ... xong là vùi xuống cát ngay! Rất hợp thời trang!

Linh ơi, sao mày điệu thế kia! Nhìn ghét quá cơ!
Trông cái mồm điêu vái linh hồn! Nhìn kìa! Ghét quá! Trông ko có bảo hành gì cả. Họ Sở phải gọi mày bằng cụ!!!

À, làm thế nào mà post ảnh fullscreen thế kia?

ối dời ! thế mày ko biết tao là Sở Lưu Hương à ? heee...

Mày copy cái link của ảnh, trong photobuket, rồi paste vào cái biểu tượng ô vuông kia kìa ...(cái mà nó ghi chèn ảnh).
Post lại ảnh thằng Việt, với thằng Kiên, full screen cho bà con nhìn nhé:

Thằng Việt - Cu tí bán giò lụa ở biển :

Thằng Kiên , trưởng phòng ...gì gì đó.. Vì trông nó, dáng công chức quá..hee

-----> Tình hình là định post ảnh thằng Kiên, mà ảnh của nó nặng quá, up lên ko nổi ! hic hic..

À.. hee. Cái miệng của tao: hee.. thật tình, có tập luyện cả, để đạt đến trình, 10 kiểu ảnh chụp, cả 10 kiểu như nhau ! haaaa... nều ko tin, chúng mày xem với mấy cái ảnh kia mà xem.hee.. Tất cả đều có tập luyện trước ống kính media..heeee...

So sánh thử phát là nhìn thẩy rõ liền...

Chụp với em trai năm ngoái...

Và đây, kiểu cuối, chứng tỏ, 1 phong cách cười duy nhất :

Heee..

Là anh em với nhau, nên Sở Lưu Hương tớ, mới tâm sự thật thế , để các bác biết..

Và cũng cái kiểu cười đó, thật tình, cũng nhiều cô gái khen lắm . Ví dụ :" cười rất duyên.!", cười đẹp.. vân vân và vân vân.. Mỗi lần nghe khen, Nó được cái, lại sướng rên cả người. hì hì ....

Mấy chú còn lại, ko chịu up lên, cho anh em xem mặt phát !

gaauschos

Ảnh trên thấy Việt bán giò!
Ảnh dưới Duy Linh ... ngửi "giò"!
Trông khiếp quá! Cứ ... tướng lên thế kia! Sao mà phì nhiêu quá đi! Bọn con gái đi học nước ngoài ... phong độ ghê!

Grenouille_vert

Moderator
Thằng Linh như kiểu có một cái đầu, cứ cắt đi rồi ghép vào người ở các ảnh khác nhau =))

Kế hoạch hậu tốt nghiệp của anh em thế nào nhể. Nghe nói có bác Trần Dương chuẩn bị đi Singapore học tiến sĩ, anh em nhớ đè nó ra mà khao, đừng để nó chạy mất =))

kimdungktvn

Giò đâu mà giò tao đang cầm xâu cua biển đấy chứ Hôm đó mua 4 con về luộc ăn =P~ Nói thế lại thèm đi biển rồi đấy Không biết bao giờ lớp mình mới lại có 1 chuyến đi chơi với nhau vui và nhiều kỉ niệm như đợt đi Hải Thịnh nhỉ :(

ForestGump

Tình hình chỗ thực tập của em là đây các bác ạ ( ảnh nóng hổi mới chụp cách đây 1-2 tuần )

Còn đây là ảnh cách đây vài tháng, em đến nhà cô dâu , nhưng mà ko phải cô dâu của em :p, hehe , lần bê tráp đầu tiên trong đời, được 30k cơ đấy , khà khà :

gaauschos

Đi bê tráp mà nhếch nhác thế kia à!!!!

Tui đi bê tráp tới 4 bận rồi! Mẹ kiếp! Chả nước mẹ gì! Không lần nào được uống cho đã.
Khổ cái toàn phải đi đầu. Vì giao diện đẹp mà! Dù cho không có ưu thế về chiều lùn như Duy Linh (thông thường thì lùn đi đầu --> cá biệt là những anh ko lùn lắm nhưng giao diện quá đẹp!! :D)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000