12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

ForestGump

=)) @Chí Phèo : mày cứ thấy chị em vào là sồn sồn ngay như thế thì còn ai dám vào nữa , để các chị em có đôi lời đi đã rồi hẵng chọc ngoáy, nhể , để nói vài lời rồi mới có cái để trêu chứ ;))

Kiên ơi, đôi khi mày làm những động tác, mà tao vào đọc, tưởng mày mới từ trong viện ra ..haaaaa......

Mà vào đọc topic lớp mình, trừ Ngọc Chi, và Thiên Hương với 1 số nữ gián điệp cấp cao, thì dân D1, nữ hết roài !

Đúng là học chuyên toán, thành ra con gái nghèo nàn quá... đã thế lại còn ít tích cực online , chán như con gián.. Về vn, gặp được Hạnh Trang, Ngọc Chi, Thiên Hương, Thảo béo...

Số còn lại,chắc đã lên chùa làm Ni-cô từ lúc nào ! heeee

Grenouille_vert

Moderator
Con gái có 9 thì 3 đã ở nước ngoài, 1 ở miền Nam, ông gặp được thế là nhiều rồi còn phàn nàn gì :))

Lần nào tôi rủ đi chơi cũng chỉ có Thiên Hương Hạnh Trang là hết, ông gặp được từng đấy là nhiều rồi :))

Lư Nhật Linh

haaaa.... Hóa ra lớp mình đông con gái phết nhỉ ... chiếm đến 10 người cơ à ?haa...

Mà chết rồi,trong khi anh em trong lớp, còn chưa rõ thực hư, thì thằng Quốc Minh, nó đã biết là :"Chị Việt " rồi !

Chắc là nó đã ....! haaaa

Grenouille_vert

Moderator
Thằng Việt cứ câu bài là thế nào? Thằng Linh dùng một nick thôi, dùng lắm nick lại còn dám chửi mình mới máu chứ.

Anh em 30-4 ko đi đâu chơi à, thằng Kiên xù "trưởng phòng Kế hoạch" đâu rồi :D

rai_cyber

Đề nghị các anh viết tên thì viết hẳn ra nếu ko thì thôi chứ cứ *ọi với chả Việt *ọi em nghe cứ như nôn ọe ra tên các anh ý ! ghê người , em là em cứ thích gọi là Nọi cho nó dễ nghe mà lại còn tôn trọng hơn :))
Còn vụ đi chơi các anh thu xếp sớm hơn 1 chút được ko trong khi em còn tự do chứ đến chủ nhật là em đi tù roài :((

minhevn

bây h phong trào đưa ảnh gái làm avar ghê nhỉ, trước là Vũ, bây h là Linh. Chúng mày có cần phải khoe hàng thế không?

kimdungktvn

2 trận vừa rồi kịch tính vãi đ.. ngồi xem mà thót cả tim Nhưng cuối cùng đại gia vẫn là đại gia mà rẻ rách thì lại quay lại thân phận rẻ rách :D
Công nhan Ronaldo kinh thật >>1 con người có khả năng xoay chuyển cục diện trận đấu :X

Đói quá, đi kiếm cái gì ăn phát đã..!

Mà sao, mình có dùng cái nick Lư Nhật Linh lúc này đâu, mà sao , nó cũng đang online với mình nhỉ ?....bótay.

Hy vọng Bạn Khôi nhà ta, hôm nay, làm ăn đắc lộc !

rai_cyber

anh chẳng cần viết cái quái gì chỉ cần viết mỗi câu trong ngoặc của anh cũng đủ 10 ký tự rồi Khôi ạ. Tiếc quá , tao ko được biết thằng QM viết gì mà chú DL đòi sửa :D.
Mà anh Nọi ơi em hỏi cái , tại sao em mới được tính là viết 6 bài và chẳng có bài nào được đánh giá là hay cả :((. Em nhớ là em viết nhiều hơn thế chứ nhỉ, hay bài nào viết xuất sắc bị bọn mod nó del bố nó hết rồi ??? Mẹ cái bọn ghen ăn tức ở , đã thế từ giờ học tập anh Khôi vào spam câu bài lấy thành tích vậy :)

ForestGump

ặc , repeat nhá , tui là tui ko có thèm câu bài lấy thành tích đâu nhá , vẻ vang gì cái thành tích này, tui thích để số bài viết của mình là 0 hơn, như hiện tại ấy ^_^

Hic, dạo này tự dưng thấy mình lạc lõng giữa biển người ... :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000