12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

gaauschos

Thằng Linh mà cao hơn được Hoa tao đi bằng tay!

Tao không tin!

Bạn Linh đừng buồn. Mình phải nói ra sự thực này để mọi người thấy:.......... mình cao hơn bạn. Ha ha ha

Thằng Linh chắc là lùn nhất lớp anh em nhỉ !!

Kiên ơi tin đi.. Hôm nào về VN, để tớ Hôn cái Hoa, xem môi tớ nằm trên, hay môi Hoa nằm dưới là biết ngay mà ...?! heee...

Chết viết thế này, cái Hoa, nó giết ! nhưng ko sao... Sở Lưu Hương chưa từng biết sợ là gì ... đặc biệt là với nữ giới ...hee...

Mà lấn sau về mà gặp Hoa, mà Hoa chưa có gì... ý là chưa có bạn trai, có khi, mình lại "THỊT" ấy chứ ! heeee...

( Hoa ơi, just kidding , nothing serious !?)

Linh về bận quan tâm đến Hoa thì để em ở trong avatar mình chăm sóc hộ cho nha. Mình là mình tốt bụng lắm, tốt với bạn bè và với cả ... của bạn nữa. Hí hí... :D

Lư Nhật Linh

haa.. bótay Trần Dương... haaaa...

Ừ, để lúc đó, chắc tớ phải nhờ Trần Dương chăm sóc hộ.. cái em trong ảnh..
Vì em ấy ..." nghịch" lắm ..haaa

minhevn

còn cái em trong ảnh avar của Linh thì nổi tiếng rồi, bạn Trần Dương mà định đến viếng thăm thì cẩn thận đó, kẻo lúc về ... ko còn giọt nào

"XOA'"

vi` theo ý kiến các bạn chuyện này ko nên nói public!

Nếu ai có muốn hỏi kinh nghiệm, thì tớ tư vấn, theo những gì tớ biết và trải qua !
Hoặc gặp mấy đứa lớp mình, những đứa từng khai phà thế giới quan Mac Lê Nin ấy !

haa.. bótay Trần Dương... haaaa...

Ừ, để lúc đó, chắc tớ phải nhờ Trần Dương chăm sóc hộ.. cái em trong ảnh..
Vì em ấy ..." nghịch" lắm ..haaa
Trẻ con nghịch ngợm thì mua đồ chơi cho nó nghịch... =))

Đùa vui vậy chứ nghe Linh và Quốc Minh khen ngợi em gì gì như thế thì thấy sờ sợ rồi 8-X. Hì hì. :D

Còn cuộc đọ sức của Linh với Hoa có thể tường thuật như sau:

Hoa: Cho tớ xem môi ấy nào!
Linh: Đây. Môi xịn nhá. Đẹp hơn cả môi con gái Hàn Quốc. b-)
Hoa: Ừ. Xem cả môi trên và môi dưới. Đúng rồi. Há miệng ra để nhìn từ thêm nhiều góc độ nào. ;))
Linh: OK. Thế này được chưa? :">
Hoa: Gần được rồi đấy. Thêm tí nữa đi. ;))
Linh: A a a. Được chưa? =P~
Hoa: Răng số 3 và số 6 của bạn Linh bị sâu. Bạn nên chuẩn bị 200K VNĐ ngày mai đến chỗ mình để hàn lại răng. =)) (Hoa học nha khoa mà!)
:p

minhevn

oái, lâu ngày ko gặp, bạn Trần Dương khiến anh em D1 ta phải nhìn bằng con mắt khác rồi. nhưng mà lại hay, cứ thế mà phát huy

rai_cyber

Lâu rồi ko vào 4rum lớp mình , thằng DL bảo vào viết bài mà ngại quá , em sợ em viết linh tinh lại cãi nhau ỏm tỏi rồi té mất hút như đợt trước thì buồn :(
Nhưng mà thấy các chú tưởng thế nào vẫn cái giọng điệu như trước , ai đời lại đem bạn Thiên Hương ra so sánh thế chứ , bạn ấy chỉ hơi quái dị 1 chút về tính cách thôi chứ đâu có quái thai về ngoại hình mà lại mang ra nói vậy.
Nhưng dù sao thì Thiên Hương cũng dễ tính bỏ qua cho chúng mày, chứ bạn Hoa thì .... Đời mày xác định rồi con trai ạ ( xin lỗi ở đây ko nên nói chuyện gia đình nhưng dù sao thì DL vẫn là con trai em :p) Ai chứ Hoa mà đọc được mấy câu linh tinh mày viết thì ko chỉ gọi điện đến nhà chửi như chửi tao đâu mà có khi vượt biên sang tận nơi tìm mày đấy . Tốt nhất là del bài đi trước khi giáp mặt mới phát hiện ra mình vẫn lùn hơn người ta :))
Thôi giả vờ tử tế thế thôi chứ đấy ko phải sở trường của em , mie kip , lâu ko vào 4rum tự dưng thấy cục thịt thừa của lớp Trung Hiệp ko biết từ đâu chui ra . Thế hóa lại hay , thằng này được cái lắm mồm chăm viết bài anh em còn có cái mà soi chứ cái kiểu đếm từng ký tự như chú Khôi chán vãi ... ... Nhưng hay nhất là 4rum cho em biết phong cách mới của Trần Dương , có phải Trần Dương mà em đã biết ngày nào đó sao ??? Ko biết anh Dương có người iu chưa mà sao giờ tiến hóa thế , nói chuyện như người của thế giới xì tin vậy.
Oàiiii thèm thuốc wa' . Thôi em đi ngủ đây muộn rồi, hi vọng mọi người có chuyện gì thì nói với anh em biết nhé , cya !!!
PS: Thằng nào có nick của mình thì dùng ko có thì té , ghét nhất cái loại vay mượn mãi ko thấy trả.

Tao nhịn cười ko được mày ơi ..--> "cái thằng sinh ra từ nơi trời ko bao giờ Tối !"
Tao paste Link cho mày, là biết ngay, giọng văn khả ố, hiện thực trữ tình , châm biếm , phê phiếm, trào phúng, của mày, lại làm anh em được những trận cười cứ gọi là vãi ..! haaaaaa...

Công nhận, mình ghi nhận Trần Dương, đang đổi 1 phong cách mới, rẩt Fresh, rất trẻ trung, rất social ... Điều đó rất hay chứ, phải ko ?. Vì sẽ có những cách nhìn mới về cuộc sống.

Còn Nguyên Khôi : ko dc vào SPAM bài như thế kia...! haaaa..

Dragon

chúng mày đã được thưởng thức Dĩ Vãng Cuộc Tình qua giọng ca của chú Dương chưa? Nghe hơi bị lâm li, quằn quại, mùi mẫn nhá, thật xứng với cái tên "Dương" hehe.
Thằng Khôi muôn đời toàn đi Spam câu bài thoai haha,chấp em nó làm gì

Oài. Giọng em nó thế nào em hát như thế ý. Chứ có quằn quại gì đâu anh Long?! ^_^

Nói đến giọng ca vàng phải nhắc tới chú chấy xanh Chí Thanh với bài "Bản tình ca mùa đông" (Korean music) nhá! :D

minhevn

hichic, em tầm nhìn nông cạn, nên chỉ dám ngồi một chỗ tán phét. em biết bác Linh đi nhiều, biết nhiều, ...tung tóe khắp nơi. nếu bác Linh có thương thì mau truyền đạt kinh nghiệm cho anh em, kẻo mọi người lại đi theo vết xe đổ của bác thì làm các chị em thất vọng lắm.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000