12A2 Forum

kid1412

BlackMask said:
Tao phản đối vì đợi với đứa khác còn được, đợi cùng thằng bird nó ABC..XYZ gượng cái mặt lắm.
Tao nhầm, Ong Vàng chứ không phải Ngô Đồng
Để xem để lúc đấy ai là người phải xấu hổ nhé[-( [-(

vit_beo

BlackMask said:
cach hiệu quả nhât: setup lai may la no hết.
Cách đơn giản nhất:đừng vào net nữa thi khắc không bị.
Ah mà bà con ơi, mấy cái virus kiểu này thấy bảo là chỉ thấy ở những trang.... thôi, vậy mà Hà Vịt bị nhiễm mới lạ chứ
Nếu mà phải cài lại máy thì hỏi mọi người làm gì nữa, có cách nào khác không? để diệt mà ko phải cài lại máy ấy. Còn những trang web này... là sao hả Đức, tôi thấy chúng có gì đâu. Nó còn xuất hiện cả những trang game về mafia, những trang loanoffer nữa.
Có còn cách nào khác nữa ko? Tôi ko muốn phải cài lại máy.

deco_op

OK. Cả lớp phải mặc Đồng Phục nha.
"Em nào ko mặc đúng đồng phục là tôi là tịch thu áo, và phụ huynh phải đến trường để nhận lại" :D

sunflower_2606

Mọi người ơi,dạo này nick của tui bị virus tấn công, chắc là do máy tính ngoài hàng không ra gì, cho nên mọi người phải cẩn thận, đừng có "trót dại "click vao bất kì cái web nào đấy nhá!!!:D

kid1412

sunflower_2606 said:
Mọi người ơi,dạo này nick của tui bị virus tấn công, chắc là do máy tính ngoài hàng không ra gì, cho nên mọi người phải cẩn thận, đừng có "trót dại "click vao bất kì cái web nào đấy nhá!!!:D
Lời cảnh tỉnh qúa muộn, đã có thêm một nạn nhân nữa là tớ bị virus tấn công, bây giờ máy chạy như điên

kid1412

deco_op said:
OK. Cả lớp phải mặc Đồng Phục nha.
"Em nào ko mặc đúng đồng phục là tôi là tịch thu áo, và phụ huynh phải đến trường để nhận lại" :D
Ah thế àh:-?.Câu này sao tao nghe thấy quen quen hình như là của một "người mà ai cũng biết là ai đấy" đúng không?

BlackMask

Quên mất, bà con hô hào chúng nó đem máy ảnh đi nhá không thì lại để con T.Phương có dịp khoe con N72 của nó.Có máy ảnh chụp cho sướng,nhìn cho rõ, tao sẽ chịu trách nhiệm vụ up lên mạng cho bà con xem bét nhè,miễn là ... phải có cái máy số.

kid1412

deco_op said:
Hồi còn học cấp 3 thì chỉ có duy nhất xe 14 qua trường mình thôi.
Hình như đó là tuyến Hoàng Quốc Việt- Hồ Gươm thì phải :)
Nhưng mà bây giờ hình như nó thay đổi tuyến xe buýt đi qua trường mình rồi.

deco_op

Ây dzà, có chụp ảnh đâu mà post.
Hôm đó có 22 người đi, ăn uống và hát hò.
Trường mình ko tổ chức cắm trại ( do Apec) nên ko về trường chơi.
Buổi họp lớp cũng khá vui. Hết.B-)

kid1412

deco_op said:
Ây dzà, có chụp ảnh đâu mà post.
Hôm đó có 22 người đi, ăn uống và hát hò.
Trường mình ko tổ chức cắm trại ( do Apec) nên ko về trường chơi.
Buổi họp lớp cũng khá vui. Hết.B-)
Ngoài mấy đoạn video mà thằng Trí nó quay lúc hát karaoke và những cái mà Thị Phương đã nói ở trên thì đúng là không còn gì nữa cả:) :)

I_can_fly

Merry Christmas

Chúc mừng mọi người một giáng sinh an lanh`. Được dịp giáng sinh, có đồng nát va chị Hoa chủ trì, mọi người đều nhận được tin nhắn vội vàng "8h tối ở nhà Cầm rồi đi chơi giáng sinh " (mà lúc đó vẫn chưa ai biết đi chơi giáng sinh ở đâu :D, cãi nhau tưng bừng rồi mới quyết định ra Bao Oanh). Dù sao, gặp được mọi người, tán dóc tí chút là thấy vui rùi , hi`hi`. Tớ cũng chụp được vài tấm ảnh, pót lên sau nha' :D, giờ cái máy ảnh nhà tớ đang bị ốm :D, ko thèm nhận usb :(
Còn ai giũ thì pót mấy cái video hôm đi chơi hội trường đeeeee.
Chúc mọi người thi nốt những môn còn lại nha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000