12 A2 1998 - 2001 Forever

fweb

Đấy đấy. Lại dở nghề ra ngay được. Chào hàng luôn với cả bạn bè. Trơ trẽn.
Tú à. Tao gợi ý cho mày một đối tượng khách hàng rất tiềm năng nhé. Con Ánh đó. Đợi vài hôm nữa nó về mày tha hồ mà kiếm chác. Nhớ chia cho tao 20% lợi nhuận nhé. :D
Tuấn cave ơi, có đứa đụng hàng mày rồi. Phải cạnh tranh thôi. =))

fweb

bản chất cave bắt đầu trỗi dậy. Tú ơi xem ra kiếm sống ko fải dễ.
2 anh fải đưa ra các hình thức kinh doanh bắt khách thôi chứ nhỉ.
Mại zô. Mại zô....

Sparkling83

Ôi giời, tao không ngờ, ngoài đứa trơ trẽn "chào hàng ngay cả với bạn bè" lại có cả đứa nhẫn tâm "đẩy bạn bè vào con đường tan vỡ hạnh phúc gia đình" và kinh doanh trên sự bất hạnh của người khác :q: Chẹp ! Cuộc đời đúng là không thể lường trước được =((

emerald_anhtu

thôi thôi không tranh cãi chuyện này nữa ngượng bỏ mie.
Đứa nào thích thì đi đá lẻ thôi
không có đứ a nào lạ vào đọc trang này lại tưởng Thư làm má mì
Tôi chẳng sợ cạnh tranh không có hàng trong lớp mình thì có hàng ở chỗ khác thôi
1m77, đẹp trai , lạnh lùng,....buồn sợ ddeechs gì đứa nạo Thôi hè có đứa nào về thì đi uống rượu về nhanh lên anh em.

fweb

Thằng điêu dân. 2 lần đo ở cân điện tử một lần được 1,76m , một lần được 1,755 m có lần nào được 1m77 đâu. Ừ nhưng mà thôi cứ tạm xếp mày vào loại hàng kinh doanh ko bị lỗ (vốn tự có mà). :) =))

linhphan

fweb là đứa nào đấy anh em, lớp mình lâu rồi ko gặp nhau, Tú đâu rủ anh em đi chiến bi a đê , hè ở nhà nhiều buồn wá

Sparkling83

Chết cười! =))
Không ngờ bạn Tú - thần tượng một thời dạo này lại chảy thế =))
Tú ơi, tao thấy cái Hương bảo mày đòi tổ chức đi đâu chơi ha? Thế mày có định làm ko đấy? :-/

emerald_anhtu

chảy là chảy thế nào. Anh vẫn thế mạnh mẽ về cả tinh thần lẫn thể chất. Cứ về đi đã chưa gì đã loạn lên cứ về rồi đi chơi sau. Còn thằng linh thics đi chơi bia thì đi cứ gọi cho tao

fweb

thằng tuấn dạo này đang đi làm phẫu thuật chuyển đổi giới tính. Nó tâm đắc với nghề quá nên muốn refresh lại body để được sống với nghề cho nó trọn vẹn. :)) =))

fweb

Oạch. Vừa nhảy thử vào rum of bọn A3 xem thấy chúng nó post được tới trang 48 rồi. --->Kinh dị. Bọn này nó sinh ra chỉ để đi post bài lên rum thôi hay sao ấy. :D

erwachsene83

ko phai la Rum ma la Fò rum, lop mình cũng có 2 fò rum vói 2 má mì rồi còn giề nữa , khi nào tuấn cave với cả tú đi khách hết thì má mì bấn quá cung đi khách thôi nhảy . Chi sợ lúc đấy nó chê má mì hàng già chảy quá ko đi thôi haha

fweb

Long ỉn về đây chắc vào đội săn bắt khách được đấy . Hế hế. Mà mày yên tâm. Với đội hình tài năng đầy tiềm ẩn (tài cave) như chúng mày bao nhiêu khách cũng cân được hết. Đâu đến lượt người khác. :))

canna13

Thư nghiện đến thế cơ à, mở mồm ra là cave, nhà mày ở Gia Lâm quả không sai.
To Ánh: tao là con người đàng hòang, đứng đắn, ai cũng biết, hehe. Mày đừng tin lời đòn nhảm của con Thư, nó lẽo đẽo theo tao nhưng bị hắt hủi nên đâm ra thù hằn tao đấy. Mà mày chưa về VN mà đã nhặng lên đi chơi, con H sắp biến đi P với giai rồi. Tao thì chắc chắn ko phải dạng người như Thư lởm nói rồi, vì tao có một "Big Love". haha còn con Thư thì chẳng ai mê nổi nên lên cơn điên đi cắn lung tung, ai bị nó cắn thì đau lắm, thương lắm thay...

fweb

Tuấn cave ơi mày nói tao như thế liệu có quá lắm không. Cave là bon lớp này đặt cho mày đấy chứ đâu fải tao tự biên tự diễn ra. Nhưng thôi tao hoan nghênh cái sự cà khịa of mày, có thế cái rum này mới tăng trang nổi. Hè....
Còn cái gọi là Big love of mày xem ra là đang mơ về nơi xa lắm nhỉ? Làm mẹ j có con nào. (Ặc ặc.... em xin lỗi vì đã lỡ mồm văng ra một từ f) :)

Sparkling83

Ặc đề nghị chấm dứt đề tài chuối này ở đây nhá.
Tuấn ơi, tao hỏi mày mà chả thấy trả lời gì cả?
:-(
Thư ơi, thôi chăm chỉ đi làm đi bà, ngồi đấy mà tám..... :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000