12 A2 1998 - 2001 Forever

erwachsene83

Đời trai kiếp sống xa nhà
ba năm phiêu bạt thật là khó khăn
cốc rượu gạt những nhọc nhằn
trở về đất nước muôn phần sướng vui....

Cố gắng lên....

Bro_sky

Thảm nhể. Mà đchi L làm thơ cách mạng à, nghe hoành tráng fết.
Ở đây làm ăn hơi bao cấp tí, bà con nào đăng ký lâu ko thấy trả lời đừng nản nhé.

linhphan

Các bác cho em câu bài tý nhé :D
sao cái 4rum nay buồn thế nhỉ, từ khi lớp mình dọn nhà sang đây càng ngày càng đìu hiu vắng vẻ , buồn wá :-(

fweb

buồn cái luồn tuồn chuồn..... hé hé
bài post lên toàn dăm ba câu nhạt toẹt, ai ma reply lại nổi. mấy đứa to đầu lớp này sao ko nghĩ ra cái j hay ho ma nổ pháo cho anh em di. cứ ngồi đấy mà kêu sao lại "đìu hiu" thế này, sao "buồn mênh mang" thế này.
theo em các anh chị cứ tích cực chửi nhau vào, đảm bảo rum này nóng lên ngay. chứ viết mấy câu tình cảm thăm hỏi ủy mị xem ra khó mà câu khách đươc. nhể?

Sparkling83

HIc, Mọi người ở nhà chắc thi xong hết rồi nhỉ :? Tớ giờ đang thi cử đây:-(
KHổ cái, tuần trước nóng điên người, không chịu nổi 34-35 đô. Cả căn phòng 10m2, có 1 cái quạt bé tí = mà người ta hay để trong màn cho em bé sơ sinh ý =(( Với cả, buổi tối trời nắng đến 10h đêm không có tí gió nào :-( , có 1 cái cửa sổ to lắm, nằm đúng hướng Tây X( :cool: :q: =))

Các bạn bao giờ về thế?

Lớp trưởng hay ai cũng được chuẩn bị tổ chức đi nhas'... biển biếc gì đó cho nó mát......nóng quá!

Ah mà mọi người phải đưa ra các điểm "du lịch " để chưng cầu ý kiến chứ nhi?
Chỗ gần gần thì tớ biết mỗi Cát Bà thôi :>>
Xa hơn 1 tí thì Hạ Long-Tuần Châu - nhưng chắc do được "nước ngoài đầu tư" nên cũng nhiều xiền hơn nhỉ.. chả biết ;-)

fweb

Tuấn à, tao cũng thông cảm cho cái sự hâm mộ của mày thôi. Mày vốn dĩ là thằng đầu đất nên cái j cũng thấy cao xa, cái cao thật thì mày lại nhận xét là nhạt....
Khổ thân... không hay được tiếp xúc với văn minh nhân loại mà.
Nhưng thôi, vậy là mày cũng đã làm cho tao đạt được mục đích rồi (tuy chửi nhau với một thằng nông như mày thì cũng nhạt thậth. Hế hế....
To Ánh béo: Đi biển hả. Chuyện nhỏ. Chỉ cần có câu "tiền là biển đê" thì mọi việc đều ok đê.

canna13

Uh cứ tạm cho trí tuệ mày cao siêu, tao chỉ nông cạn thế thôi. Đành phải đi ăn uống (thịt bò khô cay cay, caramel ngot ngọt, sữa chua bổ dưỡng, kem mát lạnh... ) để tẩm bổ vậy . Không có ai đi cùng cho vui đây, đành đi ăn một mình vậy hichic. Cô đơn khổ thât. hehehe

erwachsene83

Fweb dich ra la Fuck Web, thich chui nhau thi fé sang cho khac , lop tao chi co moi mot Tuan cave thoi , may dinh sang chan hang cua anh em a. Di cho khac choi !

fweb

Ố hóa ra Long ỉn cũng không đến nỗi ngu lắm nhỉ. Cám ơn mày dịch hộ tao cái nick nhé. Mày không nói chắc tao không biết đấy. Hề hề... Khửa khửa.....
Nhưng mà tao học A2 mà có fải dân lớp khác vòm dạt sang đây đâu. Còn thằng Tuấn cave bây h xuống sắc rồi. Có j to tát đâu mà giữ. Cũng thường thôi.... Hố hố ///
To cave: Sao ăn nhiều thứ thế mà không rủ tao. Tao dùng lại đt rồi. Những vụ như thế là fải gọi tao đấy nghe chưa thằng vô lễ.

emerald_anhtu

Chuyển sang bên này à, đang ký nick mất đúng 3 ngày, hay ho gì hơn không anh em. Có ảnh nào mới không cho lên đi, hay đăng ảnh "dâu, rể" lên cũng được không ra đường nhầm hàng thì chí nguy.

emerald_anhtu

hahaha, đọc 4 -5 bài mới biết QA là ẻm nào. Hay thật, thằng Long ỉn nhầm cũng phải tao cứ tưởng con điên nào vào lớp mình gây sự đang định chửi

fweb

Hè hè... thấy chưa? cứ fải có đứa gây sự thì các vị mới có chuyện để mà nói , mà chửi chứ. Ừ thằng em tú down cứ chửi tao điên đi. whatever u say, boy. -->Ko đếm xỉa. =))
To cave: mày ko fải làm choè thế nữa. Mai tao đến tận nhà mày tóm cổ mày bắt cho tao đi ăn.

Sparkling83

Tuấn ơi, tao sắp về rồi , đợi tao vài bữa tao đi ăn cùng mày. Riêng khoản ăn thì tao chả chê bao giờ :>>
Mụ Thư già độ này cũng ghê gớm nhỉ, tao tưởng bao nhiêu năm xa cách , mày cũng dịu dàng điềm đạm hơn, hóa ra còn :q: hơn ngày xưa nữa. Cái vụ hồi đầu lớp 10 tập biểu diễn 90 năm ý, lúc đó còn lạ người, mà mày nói cho cả 3 lớp xúm vào nghe... tao vẫn còn thấy "khâm phục " mày! :-O

Tú ơi, lâu không thấy bóng dáng, mày bận rộn đi kiếm tiền hả Thế chắc giờ buôn sữa được rồi nhi? Còn dư ít tiền nào thì nhớ tới bạn bè với nhé :?

emerald_anhtu

uh thì cũng cố gắng làm ăn cho con thêm chút sữa. hehe còn tiền thì Ánh cứ về đã không có tiền thì 2 ví cộng lại chia đôi, ít ngại lắm

fweb

Ánh ơi thằng tú ở nhà đang tự đào tạo bản thân để làm một nghề mới: NGHỀ TRAI BAO. Há hahas...

Sparkling83

Ôi thế à, mày biết không ở bên này tao vẫn thường nghe thấy mọi người kể nghề đó ở nhà đang mốt lắm đấy. Lại kiếm được nhiều tiền nữa chứ :cool:
Thế này thì cả lớp mình được nhờ mà, sao mày lại cười thế?
Thư ơi, kiểu này tao với mày hợp tác mở công ty môi giới TRABA, có khi lại phát tài phát lộc ! Các cụ nói cấm có sai: Giàu vì bạn, sang vì vợ :D

fweb

Ko dám đâu. Kinh doanh thì cũng fải có chọn lựa chứ. Mày thử về nhìn thằng tú mà xem. "Chảy lắm rồi". Nó chắc chỉ làm ăn được ở Hồ Thuyền Quang thôi. H nó đang fải tự training để được lên hạng "call boy" đấy. Ko biết đến lúc mày về nó đã lên được chưa. Tao lo cho sự nghiệp của nó quá. :9 Ặc ặc.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000