10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

Nhan_d1

Lại cái lolz gì thế, mày học hành hơn ai mà cũng "Gửi thằng thất học", tao đụng đ** gì mày....tuổi mày thì đái dc ra cái gì mà cũng học đòi....thằng ít chữ .......
bài đã qua sửa chữa thế mà mang đấy tính bạo lực, ghê quá ta, ku lik không cận thận là bị chém thất đấy không phải chém gió đâu
còn em lớp sử hâm mộ thì gặp trức tiếp đi, mệt quá, bây h mà cần quái gì mà phải tế nhị nữa dù sao em cũng nắm trong tay 1 nửa đời trai của nó rồi còn gì =))

Fit_perfect_boy

1 fát hiện đầy thú vị của Lịk :-j như shit
pé ơi, xông vào đê, bảo bao lần ùi, mệt wá !!! Xông vào a e mới có cái chém típ chứ cứ spam thế nài chán wé ^^
Êu, thèng QA đâu ùi, ra hứng gió của e ý nài ;))

chẹp, miệng thì nói " thôi, bọn mày định sang topic lớp sử để làm loạn à " rồi " về lớp mình mà chửi nhau đi, ở đây làm gì vô duyên lắm" rồi bla bla bla
cuối cùng, đâu vẫn vào đó, thậm chí đã có ng` phát ngôn rất chi là 3 chấm :-?
Mà Dung này, muốn làm quen thì cứ đi xem sơ đồ phòng học ấy, xem cái lớp 12D1 này ở đâu rồi xông thẳng vào hello vài phát rồi phi ra, có sao đâu, có gì nhờ "Hứng gió family" ra mà hỗ trợ =))
Ko ngờ cái topic mốc meo này mà cũng có ng` lên, thật lạ -__-
Tự dưng thành đứa đi đá đểu từ bao h ko biết,có lẽ nên phát huy :)) kiểu này xả stress rất tốt =))

Nhan_d1

chẹp, miệng thì nói " thôi, bọn mày định sang topic lớp sử để làm loạn à " rồi " về lớp mình mà chửi nhau đi, ở đây làm gì vô duyên lắm" rồi bla bla bla
cuối cùng, đâu vẫn vào đó, thậm chí đã có ng` phát ngôn rất chi là 3 chấm :-?
Mà Dung này, muốn làm quen thì cứ đi xem sơ đồ phòng học ấy, xem cái lớp 12D1 này ở đâu rồi xông thẳng vào hello vài phát rồi phi ra, có sao đâu, có gì nhờ "Hứng gió family" ra mà hỗ trợ =))
Ko ngờ cái topic mốc meo này mà cũng có ng` lên, thật lạ -__-
Tự dưng thành đứa đi đá đểu từ bao h ko biết,có lẽ nên phát huy :)) kiểu này xả stress rất tốt =))
ghê, thấy em này cạch từ h không RÁM sang bên topic này chơi nữa, trai S đàu gấu, gái S hà đông :-SS

ko đầu gấu ko hà đông để rồi bị bắt nạt à
đời là thế các anh ạ, kẻ nào mạnh mồm kẻ ấy thắng, làm ng` nhu nhược chỉ có nước về vườn sớm thoai >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000