10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

noi' tom' lại la` hum thứ 2 , tao là hs tiêu biểu lên báo cáo sĩ số va` đồng phục ma` tim tao muốn rụng quá Hoàng a. Hok hỉu cô Mai Anh sẽ nghĩ j` khi tao báo cáo tâng lên la` đủ đồng phục va` đủ khi huy hiệu đoàn , trong khi thật sự la` thiếu 5 cái va` 2 đứa ko mặc đồng phục nhi?

Fit_perfect_boy

=)) thằng Lịk nói linh tinh ...QA bao nà...e hèm..." cái kon pé lớp Sử hum tr'c hỏi thăm tao tên là j` ý nhỉ "..=)). Nó còn hỏi mấy thứ nữa nhưg bảo a ko đc nói cho ai hít ^^hôhô..quả nài pé ko xông lên hơi phí ...

nam1991

Kính thưa anh Nam/Anh thì gặp ai chả nói là ''đái bắn'' ạ/0 khéo sau cái bài viết này của em thì anh rep lại ngay là em cũng ''đái bắn'' ấy chứ/=))
Lại cái lolz gì thế, mày học hành hơn ai mà cũng "Gửi thằng thất học", tao đụng đ** gì mày....tuổi mày thì đái dc ra cái gì mà cũng học đòi....thằng ít chữ .......

xyz_91_xyz

Member
vãi lolz rồi. mày học hành hơn ai mà cũng "Gửi thằng thất học", tao đụng đ** gì mày....tuổi mày thì đái dc ra cái gì mà cũng học đòi....thằng ít chữ .......
Vâng ạ/Anh dạy chí phải /Em từ xưa đến nay ngu dại /Còn anh , anh bỏ ngay cái từ đái ''bắn đi'' nghe thất học lắm/:D
No post nữa nhé/
Rep luôn này :=)) Nick anh em *éo thèm add vào cho mất ''mỹ quan'' của nick em ra :p

nam1991

Vâng ạ/Anh dạy chí phải /Em từ xưa đến nay ngu dại /Còn anh , anh bỏ ngay cái từ đái ''bắn đi'' nghe thất học lắm/:D
Lại bảo chửi nhau bên lớp Sử đi, đúng là thằng mặt trơ ko biết ngượng, thik thì mày đi mà add nik tao để tao chửi cho nghe, ko thì thôi.

Sau bài này đừng có mà phản hồi lại, cho nó mất mĩ quan 2pic lớp người ta ra

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000