10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

huytoan

Member
xấu thế ai thèm |-)! @ boy 12:Mấy thằng vớ vẩn này toàn sang ao nhà ngừoi ta nói nhảm ! về đi mà học ! ^:)^
đồng ý với chú QA ạ
anh em D1 rút quân đi
những lời nói thiếu suy nghĩ làm tình cảm anh em sứt mẻ - làm đàn em coi thường
học hành đi - 3 tháng nữa thi rồi - đừng fí thời gian bằng cách này

Mấy anh D1 cho em hỏi kái anh bí thư ma` thi Mr, lớp anh i' . Em chả có i' j` đâu , luc' đầu nhin` anh i' cũng bt . Nhưng mấ`u 1 chuyện xảy ra em có ấn tượng hơi bị sâu đậm . Tinh` hinh` la` , có 1 lân` , vao` buổi chiều chủ nhật thi` phải , lớp D1 các anh đang đá bóng giải trường , em ra sân br chơi . Đang đi cùng kon bạn vào cái nha` WC ( rách như mái nha` tranh gặp bão ) , thi` vừa bước vao` thấy anh í......đang....thay quần áo........va` chính xác la` đang kéo........quần lên............Em thề la` em chạy ra luôn , kô để í chính xác j` hơn. Cho nên mọi người đừng có trêu em la` dê già , đây chỉ là kái chuyện vui vui thôi , chả có i' j` đâu . Em chỉ nhó là anh í thấy thế cũng chỉ cười xòa thui , nói chung la` mọi chuyện vẫn diễn ra rất bt . Về sau, em để i, thì thấy anh i' cũng được , thik cái kỉu giản di kủa anh í , chú kô phô trương qua' nhu mấy Mr các, có j` , mấy anh cho em gửi lời hỏi thăm đến anh i' nha , thanks kiu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000