10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

Fit_perfect_boy

X( cái heck j` đag xảy ra ở đây vậy ?.... Thằng Lịk nhá, mài chém lưng tao nhá...May mà hum nay rỗi hơi vào topic này chơi 1 tí, mới biết bản chất của bạn Lịk_1 trong số nhg th`g bạn thân của mình. Ặc ặc....ko dám nói j` nữa, mặc mọi ng` nghĩ thế nào thì nghĩ................có thế thôiX(

Fit_perfect_boy

To Lịk : ờ, lần này tao tha, lần sau còn thế nữa thì.... ;))
Kinh, tưởng mấy e lớp Sử hay ho, ngoan ngoãn....hóa ra kinh fết ^^. ko đỡ đc :)). Mà Lịk ơi, mấy e ý có "bản" đấy :)) bản lĩnh lắm...keke

Fit_perfect_boy

Ơ mà hình như các em ý tưởng mài nói thật Lịk ạ ?!>!....Ghê á, đọc mà thấy ghê hết cả ng`. THời buổi nài hàg khủng ko thik "hổ" với "sư tử" đâu các e ạ ;))

heretic

Đàn anh D1 làm sao đủ trình mà chăn dắt đàn em S này được,xin lỗi đi,ko chăn được đâu nhá ;)) Chớ coi thường đàn em :)) Hổ phụ sinh hổ tử đấy ^^ Nhở chúng mày nhở
@Vân:Thằng Hoàng mất dạy,hok fai tao :p
xấu thế ai thèm |-)! @ boy 12:Mấy thằng vớ vẩn này toàn sang ao nhà ngừoi ta nói nhảm ! về đi mà học ! ^:)^

:)) ko thik thì thôi, ai cần nhỉ :-? làm như của báu ấy =)) mà con gái bi h ko ai hiền đâu, hiền rồi bị lừa thì có mừ ngu >:)
khổ thân mày Dương ạ, có ng` nói xấu mày kìa ;)) có cần gọi thỏ với nhí nhảnh ra ko B-) gì chứ lớp mình lực lượng kinh lắm >:)

Nhan_d1

ngưu tầm ngưu mã tầm mã mà thôi các bác à, em đ** ham mấy cái vụ tán tỉnh này, lớp 10 đã phát triển đ** đâu, nhìn đau mắt

Nhan_d1

bọn vô công rỗi nghề D1 định sang đây spam lên 100 trang tiếp đấy à về đê ông sử cho 1 điểm tội kưa gái lớp ông ấy h

oài, toàn 12D1 nhỉ :-?
mà nếu thầy Sử lớp các anh là Mr.Dũng thì đừng lo bị 1 vì tội cưa gái lớp thầy vì thầy Dũng chỉ ...... ( có lẽ nên dừng ở đây, thầy mà đọc đc chắc chết :-SS )
anh thiện dạo này ngoan nhỉ ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000