10S returns >>> chỉ dành cho ai muốn vào kết bạn

ẹ, anh bị cuồng loạn ngôn ngữ tuổi " teen " hay sao mà cố tình viết chệch các từ tùm lum thế kia, chẹp , làm hỏng cả ngôn ngữ tiếng việt B-)
lớp mình hưởng ứng phong trào Free Hugs nhé :X

Fit_perfect_boy

@ Dung :uh, hum đấy anh đến muộn nên ko xem đc vụ đấy ?!...Chả bít hay ho thía nào nhẻy ??? Nghe bạn...Vân lớp em advertise ghê lém ?;))

Fit_perfect_boy

Các pà các cô lớp sử đâu ùi ???? K ai nc vói anh àh ??? Chắc tại mình làm fiền cái topic nài rồi ?!...Thế thui zậy, a chỉ định post bài, ủng hộ tí cho zui thui. Hix....Dù sao cũg chúc nhữg điều tốt đẹp nhất đến girl S nhé ( hơi muộn thì fải):-h

đi thì đi chứ lại còn say goodbye làm gì ;))
thoai, vứt béng cái topic này cho rồi, tiêu điều xác xơ quá, chẹp, ko có tao với thằng Hoàng là hỏng ngay ý mà B-)

E hèm,Thỏ lại chém gió rồi,lạnh quá lạnh quá.Hiz hiz,Nhí nhảnh hội bi giờ thỉnh thoảng cũng phải ghé thăm box lớp tý nhở ko lại bị bảo là quan liêu.Sao lần trước tao nhớ lâu lắm rồi lên đây,box này có 59 trang mà mãi đến bây giờ có mỗi 65 trang,chán quá,thôi,cho cái này out đi,toàn spam...Chán chít,lập cái mới cho ló tử tế...Đẳng cấp lớp Sử chứ nhở

é é...kinh é, có người bảo mình là..."cuồng loạn" ạ =)) ???ọe...ọe... Em ơi, đọ điểm phẩy Văn hem ???
toàn lấy sách ra chép cũng to còi :))

ôi đọc xong mấy bài post của mài trong topic này mà mún ói wa ........chuối thế mà cũng nói đc .........ko hiểu sao mài lại cưa đc nhiều em đến thé = miệng lưỡi kiểu này :))........

Ps : Chắc là con gái thích chuối ........;))........nhỉ =))

Đàn anh D1 làm sao đủ trình mà chăn dắt đàn em S này được,xin lỗi đi,ko chăn được đâu nhá ;)) Chớ coi thường đàn em :)) Hổ phụ sinh hổ tử đấy ^^ Nhở chúng mày nhở
@Vân:Thằng Hoàng mất dạy,hok fai tao :p

Nếu mà thực sự anh đấy là loại người như vậy thì chắc chắn bọn em hok thèm liếc mắt nhìn qua chứ chả nói là có cưa được rồi đá hay ko ;)) Bản lĩnh con gái 10S nhá...Chúng mày nhở :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000