10D7

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> mình đâu có lừa bạn.đừng đa nghi thế chứ :( đối với mình thời gian trôi qua vèo vèo ấy mừ [/b][/quote]
đấy là đối với bạn .........còn mình thì.......................

G

Guest

Guest
sao anh lại không đi được??? :huh: có vấn đề jia à?em có thể giúp được cái gì không ???tiền công rẻ lắm,yên tâm :p

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 30 2004, 08:54 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 30 2004, 08:54 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> nhớ thìa gọi điện đê :p [/b][/quote]
ui rùi ui .........gọi điện làm rè .....đến tận nhà rủu đi chơi có phải hơn ko...

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-nguyễn trung kiên+Jul 1 2004, 07:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyễn trung kiên @ Jul 1 2004, 07:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :eek: ơ kìa chuyện của tui sao mấy bạn lại xen vào làm cái giề
vô duyên quá
chẳng nhẽ dân cva lại vô duyên đến mức đấy hả
hahhahha [/b][/quote]
hơ tui tơngbanj cần rúp ..............bực cả minh .........ngồi gõ mỏi tay

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Jul 1 2004, 05:16 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Jul 1 2004, 05:16 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> trời ơi
quên amtd rồi hả :( :( :( :( :(
mọi người wa đáng wa à [/b][/quote]
ạc ạc ạc tế mà cũn keu gào.....bạn nay mit ướt wá......thuui nims đi tí tớ mua kẹo mút cho.............loại 500 ấy .......tớ hết $ rùi.hè...hè.....hè

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Jul 4 2004, 11:06 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Jul 4 2004, 11:06 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> mua cho pt y
tui ko can
haha
hehe [/b][/quote]
phan trng có phần rùi còn ạn tui mua rieng mà......lạ bỏ ban chê keo đê..........

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Jul 6 2004, 10:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Jul 6 2004, 10:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> chỉ cần hôm nào khao cả làng lên quán cay là đuợc [/b][/quote]
ạc...ạc...ạc....tiềm đâu mà khao....mua máy cái kẹo mút concòng được chứ lên wan cay thì chịu............................

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Jul 6 2004, 05:10 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Jul 6 2004, 05:10 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> huhuh
tức wa
cứ tưởng vụ này có người khao [/b][/quote]
rùi tơ sẽ chủ trì còn bạn chủ chi nha....chia dề was còn rì nữa..he...eh...he..he.he

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000