10A3 .Không bít ai lập chưa ??

omas_link_a3

trỜi .... phải kéO lỚp lên thÔi ........
đang nghe beep vui quá .................
bài này nhảy cũng hay .......................
sẽ hỌC ................................................
a3 cỐ lên .................................................
ngày mai kiểm tra tOán đấy ............................
@ các cOn yêu with các cháu yêu : Gia đình mình phải cỐ !!! Xin hứa ! xin hứa ! xin hứa ... nghe điêu quá =))

omas_link_a3

thÔi .... mámì đi hỌC đây ........... yes ..... cả nhà cỐ lên ........ cả lớp cố lên ..... cả nước cố lên ...........:"> Hình như mình bị ấm đầu .,.... thấy hơi nóng nóng ... chắc sốt ... ( vì mắc bệnh trầm cảm mà ) :?

omas_link_a3

Mệt quá .... sâu mỘt ngày hỌc hành căng thẳng ... bây h` đc thư dãn nghe nhạc , cÒn j` = ... hahaha ... ngày mai cÒn bài kiểm tra tOán nữa , kO lO , Ôn rỒi ...............
Ơ .... các cOn đâu hết rỒi .... HưƠng ... kO Onl à !?

omas_link_a3 said:
Mệt quá .... sâu mỘt ngày hỌc hành căng thẳng ... bây h` đc thư dãn nghe nhạc , cÒn j` = ... hahaha ... ngày mai cÒn bài kiểm tra tOán nữa , kO lO , Ôn rỒi ...............
Ơ .... các cOn đâu hết rỒi .... HưƠng ... kO Onl à !?

omas ham that roai`:> ... ho*li`....Xu` lIn`....Duy...Phuong "hien" len xem ne` me dang dien tao that tu nay den gio me toan doc tau 1 minh`... chac phon:p omas tha cho kon...:((

omas_link_a3

baney_kawaii_iuA3 said:
omas ham that roai`:> ... ho*li`....Xu` lIn`....Duy...Phuong "hien" len xem ne` me dang dien tao that tu nay den gio me toan doc tau 1 minh`... chac phon:p omas tha cho kon...:((
chúng mày kO lên nên mẹ phải đỘc tấu để kéO lỚp mình lên mà :(

omas_link_a3

mệt quá ....chúng mày kO lên làm má sOlO ... vẫn phải spam bài để lỚp mình đc bOn chen lên ... hic hic ... cÓ ai thưƠng tÔi đâu .... 1 mình nuÔi cả lũ cOn thƠ bé dại ..... :?
mệt dã man ... hỌc ... hỌc... hỌc. nữa hỌc mãi .......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000