10A3 .Không bít ai lập chưa ??

chickchickchicken

chậc chậc, theo lời thầy Mão: " đi đâu cũng phải nhớ mình là học sinh Chu văn an, học sinh CVA mà thế àh? Ăn nói thì bố láo bố toét, mặt thì cứ nhâng nhâng nháo nháo. Trông kìa, anh trông quần áo anh thế kia à, anh có thích thái độ với tôi không ??" Bốp! một tiếng kêu chát chúa vang lên giữa sân trường vắng lặng.......

omas_link_a3

Baby_boo_41 said:
Chắc thế^0^
Ko đến nỖi chO là bậy nhưng mà cách ăn nÓi , nÓi thật nhé : chả khác j` cái bỌn vÔ hỌc .... tÔi nÓi ko phải để gây xích mích , mà nÓi chO biết ....
@3bi_boy : cÓ j` tỚ " kO phải " thì ấy bỎ qua chO tỚ nha ..... nÓi chO ấy biết thÔi ....

omas_link_a3

chickchickchicken said:
:eek: và tèn tén ten... một kết kục chết chóc ( cho những kẻ nói từ vãi lúa mà để thày nghe thấy!!):SS
cOn Ơi , mẹ " xin lỖI " bạn í rồi .... cON đừng " đá " bạn í , kO lại gây mất đOàn kết trOng nỘi bỘ trưỜng là ko hay =))

omas_link_a3

3bi_boy said:
sa0 lạj faj? xjn l0^j~ mj' caj' k0n th0^j? ken` khen hay +)a^y' nh0+` gaj' A3 xa^u' wa' hay sa0 ma` faj? quang? ca0' =))
ma` sa0 c0n zaj A3 +)j +)a^u he^t' ma` +)e^? mj' c0n http://i52.photobucket.com/albums/g18/chaoslove__ti/Girl Xinh/logo_lacoste.png
va0` le^n l0+p' ng` # the^' !!! t0+' la` t0+' h0k cha^p' c0n gaj' nha' :">

hahaha... thật ra tỚ nÓi chO ấy biết thÔi ... Làm j` mà nÓng tính thế ...
TaO nÓi chO mày nhé ... mày baO nhiêu tuỔi mà mày gỌi ngưỜi khác là cOn !? ... Trình đỘ j` !? rỒi nhìn lại cái mặt mày đi ... xem lại mình đi :)) ...Kệ bỌn taO ... chỖ này là của lỚp mày à !? Nhảy vàO chÕ mÕm rỒi lại cÒn tO cÒi ... Chả biết thế nàO đâu ... taO cũng chả cần mày phải xin lỖi .... nÓi chO mày biết cách mà sỐng ... Làm thế á !? Ngu lắm ...........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000