100% "shrewish people",ai đủ trình thì xía nhô (made by 9C2 member)

Status
Không mở trả lời sau này.

Barcaboy

bọn này toàn những đứa ko có kinh nghiệm, như mình đây, có sợ bố con đứa nào đâu, chả sợ cả 2 đứa trong avarta của con ben :D, à mà 1 đứa trong số đó vừa bị cắt điện thoai, ối buồn cười quá

shrewishgirl_151

Cụ Nghĩa said:
bọn này toàn những đứa ko có kinh nghiệm, như mình đây, có sợ bố con đứa nào đâu, chả sợ cả 2 đứa trong avarta của con ben :D, à mà 1 đứa trong số đó vừa bị cắt điện thoai, ối buồn cười quá
Cụ nắm rõ lí lịch của 2 chị (xinh ơi là xinh) ý nhỉ??? Chết chết thế này là ko có được, tại sao một lúc mờ lại...(gì gì đấy khó nói) với cả 2 thế ko bít .Quả này là nhiều người phải cảnh giác cụ mình mới được
@ Mod: anh Bờ Vờ có kinh nghiệm thực tế phết nhể, ko biết khi áp dụng có bị cả gánh dép vào mặt ko (khí ko phải em hỏi thế này để còn biết cách mà...)

Barcaboy

hê hê, tại nó kể chứ cụ có tơ hào gì 2 đứa này đâu, chắt cả nghĩ roài.

Sáng nay đi ăn với con Thảo chả biết may hay xui mà cái quạt nó suýt rơi vào đầu, may là nó chưa rơi, nhưng mà bát bún cá ăn còn chưa hết 1 nửa mà đã phải bỏ lại vì bám đầy bụi, hichic.

Hie hie! Iem cũng ngeh chị Ngọc( hay là chị Hà ý nhẻ?) bảo là iem anh wen Iem! Nhưng iem vẫn chưa xác định đc iwm anh là thèng nào? hie hie!

@ chị Thảo: Iem có nổi tiếng gì đâu! Chỉ hơi nhìu fan thôi :D Iem thấy avatar của chị cả 2 đều xinh nhưng iem lại có cảm giác 2 người ... là 1! Hie! Thế ai là chị hả chị?
@ anh Long: Ben là ai mà mọi người hay nhắc đến thế hả anh?
@ anh Bờ Vờ: Anh ko có avatar giống của chị Thảo nên anh ghen tị chứ gì? Hay là vì..... anh ko xinh đc = chị Thảo nên kém miếng khó chịu thế???? Hie hie!
@ anh Nghĩa: Thèng iem anh là thèng nào thía???

tran hoang long

vichia said:
Về chị Thảo thì anh có kinh nghiệm lắm. Lời khuyên chân thành đến các em trai là phải tránh thật xa. Nếu phải đến gần thì nói năng lễ phép vào ... 2 tay phải luôn sẵn sàng chiến đấu ( ý anh là phòng vệ ) : một tay luôn để ở cằm, nếu có gì lỡ miệng thì còn kịp đỡ kéo không ăn tát đẹp ; còn tay kia thì phải luôn chống hông, để phòng thủ một số khu vực khác ... :D

P.S. Cái ava của chị Thảo xấu bỏ xừ :p
Anh nói quá chính xác chị bên trái cười cực xinh (chắc chắn cưa được ối anh bởi nụ cười trời cho đấy) hehe mờ em nghi ngờ anh cũng đang trong tình trạng ăn, ngủ, nghỉ + online nghiêng 1 góc 110 độ đấy

ý em là thế nào đấy? anh chả đang học phòi mật ra em ơi, sep05 anh thi 5 môn em ạ, giờ đã có chữ khỉ nào đâu.

to Việt: ông nói thế là ý gì đấy, chê thì bảo rõ nửa bên nào xấu nhé, nói thế là dễ làm tôi phải đi thăm d2 lắm đấy

Barcaboy

chị bên trái trồng cây si 1 đứa trong vòng 12 năm bây giờ vẫn đang trồng, đúng là 1 hình mẫu hòn vọng phu cho các em noi theo đấy

estrella

Active Member
em iu, chị là cái chị đeo kính ý em ạ, tiện chị trả lời luôn Ben là chị em ạ. Em vịt nói gì mà kinh thế như là tao sẽ ăn thịt tất cả những đứa nói chuyện với tao ý

Barcaboy

lại chả thế nữa, chẳng qua là vì tao gầy quá, mày ăn thịt tao cũng ko no, để mẹ tao nuôi tao thêm tí nữa cho béo rồi mày ăn thịt tao luôn, mày thâm lắm

tran hoang long

estrella said:
uhm, ko thâm thế thì lấy đâu ra nguời trị bọn con trai bọn mày hả đúng ko các em???
mày trị ai thế Thảo, ko sợ ăn thịt bọn tao gãy răng ah? đã Ben lại Móm thì mày thế nào đây Thảo ơi

shrewishgirl_151

Ủa thía hóa ra Ben (tức chị Thảo) lấy trong cụm từ lang ben hả? Các anh lấy cái tên đấy từ đâu ra mà hay thía...chẳng nhẽ chị Thảo bị... (hichic ko phải thế chớ).Mấy ieng này càng gầy thì càng nên ăn chớ, dạo này gặm xương là mốt mờ

Chị Thảo ơi! Chị ko đeo kính xinh hơn! Thế nhưng mà cái chị cóa đeo kính cũng xinh chị ạ! Nhưng mà có điều này cực kỳ wan trọng nèng! Cái con pé đáng iu trong Avatar của iem là xinh nhất! Các anh chị nhẩy???

shrewishgirl_151

Ui giời mấy cái anh hâm hâm đấy ko có gì cũng cứ suốt ngày vẽ chuyện biệt danh biệt diếc , ko chấp (hâm mờ).
@ em Nhung : cái iem bé bé iu iu trong avatar của em... ặc ặc mới tí tuổi đầu đã iu với chả đương (chẳng nhẽ bố mẹ iem này dễ tính đến nỗi cho iem ý yêu đương linh tinh thía hả? Thế là ko có được)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chị nhắc nhở các em chút nhé:

Topic này sẽ được khóa lại.

Lý do: Topic không có nội dung, lập ra chỉ nhằm mục đích câu bài.
Còn nhiều topics khác nữa, chị mới lấy topic này làm ví dụ điển hình.

Các em viết bài trên forum để ghi lại những kỷ niêm của mình với trường, những cảm xúc của mình với các bạn, chứ không để nói chuyện tào lao như thế này. Nếu nói chuyện thế này thì các em vào YIM, ICQ,... chat hay buôn ĐT với nhau cũng được mà... :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000