100% "shrewish people",ai đủ trình thì xía nhô (made by 9C2 member)

Status
Không mở trả lời sau này.

haketu

Member
thế mà em cứ tưởng chị là sát thủ j` j` đó
chắc là nhầm
nhưng mà quá nổi tiếng với em
hixxxxxxxxx
nhắc đến tên chị đã sợ ......

haketu

Member
chính xác đấy
không phòng thủ thì cứ đợi đấy
chuyện j` xảy ra đương sự không chịu trách nhiệm nhỉ chị Thảo nhỉ
=)0=))=))
nhơ chị điên lên thấy mặt ngứa mắt quá khực cho 1 cái có mà nằm viện

shrewishgirl_151

hichic nói chuyện gì mà mình chả hiểu cái mô tê gì cả????Cả nhà ui giải thích hộ cái...Sao lại tâng bốc lẫn nhau thế này có chít ko chớ

qua_chanh_chua

thế chị Thảo ơi, trong avtar của chị thì chị đứng bên trái hay bên phải thế ? Em hỏi để con nhìn thấy mặt còn biết đường chào ! :D :D :D

shrewishgirl_151

Trông mặt thì cả 2 chị đều xinh cả...Nhưng mờ chị có nụ cười rất xinh(ở bên trái) có vẻ hiền dịu hơn cái chị đeo kính+ cười mỉm (vì chị đeo kính trông mặt rất găng sì tơ mờ)

shrewishgirl_151

Cụ Nghĩa said:
:D

thằng em anh bảo nó quen em Nhung, hề hề, thế mà mình lại ko quen, đau thế

@em Nhung : anh bửn tính ở chỗ là mọi người (em Hà, em Ngọc) toàn ngộ nhận về anh, thực ra anh rất dốt, hicihc, dạy thằng em anh sign up cũng chả xong, thế nên anh toàn cãi nhau với mấy chị này, hichic.
Nói như cụ (à quên) nói như em cụ thì cả lớp chắt quá thân quen với cả em Nhung rồi nha.Đấy ko gọi là quen mà phải sửa lại là có biết chút ít và có nhìn thấy đôi ba lần gì đó (thì đúng là lớp C2 của chắt ai cũng gọi là bít em Nhung mờ)
Còn cái việc ngộ nhận cụ bửn tính ý, hoàn toàn sai lệch sự thật.Rõ ràng là cụ tính bửn (tự cao tự đại quá xá) lại còn chối ư...hichic bóp méo 1 điều hiển nhiên là ko có chấp nhạn được

tran hoang long

shrewishgirl_151 said:
Trông mặt thì cả 2 chị đều xinh cả...Nhưng mờ chị có nụ cười rất xinh(ở bên trái) có vẻ hiền dịu hơn cái chị đeo kính+ cười mỉm (vì chị đeo kính trông mặt rất găng sì tơ mờ)
cái đứa đeo kính chính là miss.Ben tham ăn.
em nghe giọng phải đoàn đc chứ
cái chị ko đeo kính xinh nhờ em nhờ, thầy dạy nấu ăn của anh đấy

tran hoang long

haketu said:
chính xác đấy
không phòng thủ thì cứ đợi đấy
chuyện j` xảy ra đương sự không chịu trách nhiệm nhỉ chị Thảo nhỉ
=)0=))=))
nhơ chị điên lên thấy mặt ngứa mắt quá khực cho 1 cái có mà nằm viện
thằng bé này bản lĩnh phết nhỉ.mày học buổi chiều nên anh ko biết mày chứ biết thì cho mày làm đệ anh, bật chị Thảo thoải mái

Barcaboy

làm đệ ông Long chả dát như cáy, làm đệ của cụ Nghĩa đây, suốt ngày đi ăn với nó chả sợ nó bắt nạt, bắt nạt cắt suất cơm sáng luôn

tran hoang long

đúng đệ anh cũng chỉ bình thường, làm đệ thằng Nghĩa mày gần bằng phân anh rồi.đúng ko Nghĩa, mày chỉ dc cái đánh thẳng vào dạ dày con Ben là giỏi

shrewishgirl_151

tran hoang long said:
cái đứa đeo kính chính là miss.Ben tham ăn.
em nghe giọng phải đoàn đc chứ
cái chị ko đeo kính xinh nhờ em nhờ, thầy dạy nấu ăn của anh đấy
Anh nói quá chính xác chị bên trái cười cực xinh (chắc chắn cưa được ối anh bởi nụ cười trời cho đấy) hehe mờ em nghi ngờ anh cũng đang trong tình trạng ăn, ngủ, nghỉ + online nghiêng 1 góc 110 độ đấy

vichia

Active Member
Về chị Thảo thì anh có kinh nghiệm lắm. Lời khuyên chân thành đến các em trai là phải tránh thật xa. Nếu phải đến gần thì nói năng lễ phép vào ... 2 tay phải luôn sẵn sàng chiến đấu ( ý anh là phòng vệ ) : một tay luôn để ở cằm, nếu có gì lỡ miệng thì còn kịp đỡ kéo không ăn tát đẹp ; còn tay kia thì phải luôn chống hông, để phòng thủ một số khu vực khác ... :D

P.S. Cái ava của chị Thảo xấu bỏ xừ :p

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000