100% "shrewish people",ai đủ trình thì xía nhô (made by 9C2 member)

Status
Không mở trả lời sau này.
Dạ! Chị có nghĩ nà iem cần tìm husband ko chị! Chứ tình hình này là mệt mỏi lém! Suốt ngày nhận đc thư làm wen! Đến chết! hie!

shrewishgirl_151

uhm...Chị nghĩ là với tuổi em thì hơi sớm so với bình thường.Nhưng mà no problem,lấy xong khoảng 2 tháng thì bái bai lun cho gọn, nhể (nói trước chỉ nên là vợ chồng hờ thui đó) :)

Ừa! Thì đúng mà! Hie hie! Nhưng mừ tiết lộ cho chị iem có 1 thèng chồng với cả 1 con chồng ( là Vanh Chanh đó) rồi! hie hie!

shrewishgirl_151

Ớ thế hóa ra em là lesbian hả Kẹo? Chết mứt thui,sao Kẹo lại thế được hichic. Ko ổn rùi thế này thì mình phải khuyên can thui, ko thì lại xảy ra chuyện gì...

KO PHẢI THẾ! Chị buồn cười nhẩy? Bọn iem gọi nhau là vợ chông hie hie! Chỉ thía thui! ( CHồng ơi dạo này sao quên mất từ ngữ rồi à mà ko gọi là vợ chồng nữa thía?)

shrewishgirl_151

Ờ anh này rất hay, toàn nhìn nhìn nick bạn của em mình để lân la đến chat...Buồn cười nhờ , lại còn hỏi ảnh của chị nữa...hết chuyện để nói

Barcaboy

ko phải là nhìn nick của bạn em mà là nó sờ sờ trước mặt, chả nhẽ ko add.

hỏi ảnh của em Phượng Hà cũng có gì đâu mà lạ.

em Nhung ui, cái chị Phượng Hà này bửn tính cực

Barcaboy

hê hê, em Nhung hỏi câu này khó quá, bửn tính nó thể hiện ở nhiều mặt của cuộc sống, hê hê, chả hay em muốn hỏi về vấn đề gì cơ

qua_chanh_chua

Ơ! Sao mọi người vào đây đông thía lày mà ko gọi iem à? Khổ thân con pé! Bị mọi người bắt nạt Hix! À mà ko sao! Pác Bờ Vịt đừng del pài cháu nhớ pác! Eo ơi! Pác Bờ Vịt lày kinh lém! Đây cho mọi người tham khảo?
hishibiki2002 (8:58:29 PM): a` ma` anh Bo` Vo` oi
hishibiki2002 (8:58:37 PM): iem co chuyen wan trong muon noi' voi ca anh
duacontheki (8:58:53 PM): ?
duacontheki (8:59:20 PM): thick anh roi` ha ?
duacontheki (8:59:23 PM):
duacontheki (8:59:58 PM):
duacontheki (9:00:03 PM): co' gi thi noi di
hishibiki2002 (9:00:21 PM): ko a
hishibiki2002 (9:00:24 PM): anh nghi~ j` day
hishibiki2002 (9:00:26 PM):
duacontheki (9:00:33 PM):
hishibiki2002 (9:00:36 PM): dun`g del bai` iem nua nha' ong anh iu quy'
hishibiki2002 (9:00:38 PM):
duacontheki (9:00:45 PM): con` tuy`
duacontheki (9:00:56 PM): xem em co' thich anh hay khong
duacontheki (9:01:02 PM):
duacontheki (9:01:08 PM):
Ông cha ta gọi cái lày nà Thô bỉ học! Hix!
Mod nhà ta vui tính ghê ha =)) . ( sụyt, nói xấu thì nói bé thôi nhé , ko " chú ý " ghét mình suốt ngày del bài mình thì chit )

shrewishgirl_151

Barcaboy said:
hê hê, em Nhung hỏi câu này khó quá, bửn tính nó thể hiện ở nhiều mặt của cuộc sống, hê hê, chả hay em muốn hỏi về vấn đề gì cơ
Cái anh này hay chưa, đã nói thì nói hẳn ra còn vòng vo tam quốc mất thì giờ vàng ngọc của người khác...Mà ý anh bảo là em bửn tính ý gì, có lẽ là học từ anh đấy....sư phụ mờ

Barcaboy

anh là cụ em chứ ko phải là sư phụ đâu nhá, em vừa gọi anh là cụ Nghĩa đấy, hêhê, có đứa chắt Phượng Hằng kể cũng sướng, nhóc nhể

shrewishgirl_151

Cụ cho cháu hỏi ai là Phượng "Hằng" ở đây thía sao cháu ko biết nhể????Cháu nghĩ là cụ hơi bị nhìu chắt đấy...Đi đâu cũng nhận xằng như thế sau có khổ thì ráng mà chịu :(

shrewishgirl_151

=)) hay chưa kìa đi nhận chắt nhận chít bừa bãi rùi bây giờ lại đổ tại gõ nhầm, ko thể chấp nhận được (tuổi già sức yếu thì nên ở nhà mà nhai trầu chớ sao lại ...)

@ anh Nghĩa: Iem muốn hỏi về vấn đề mà anh bảo chị hà bửn tính ý! Hay là anh tự nhận xét mình xem mình bửn tính ở chỗ nào cũng đc!
@ Vanh: Ko phải vui tính mà già rồi còn đú ( Anh MOD có định del bài iem vì nói xấu MOD ko vậy?)
@ 2 pà chị C2: Pó tay, vào toàn thấy 2 chị nói chuyện với nháu

shrewishgirl_151

Sorry Nhung nhá bạn cùng lớp ít khi gặp mặt nhau nên nhìu chuyện nó nảy sinh nên đành phải giải quyết tại chỗ hehe...Sau em muốn thì cứ nhảy vào nói cùng thậm chí cãi nhau cùng ko có vấn đề gì hết đâu nhá, chị em mờ O:)

Barcaboy

:D

thằng em anh bảo nó quen em Nhung, hề hề, thế mà mình lại ko quen, đau thế

@em Nhung : anh bửn tính ở chỗ là mọi người (em Hà, em Ngọc) toàn ngộ nhận về anh, thực ra anh rất dốt, hicihc, dạy thằng em anh sign up cũng chả xong, thế nên anh toàn cãi nhau với mấy chị này, hichic.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000