10 - Mr.12S - Nguyễn Lê Vương

meodaugau_h

hay vote cho tung gl.hat hay,than thien,hoa dong voi ban be,choi the thao gioi,cao to,dep zai,........that la kool.mot mau nguoi li tuong.hay vote cho tung gl neu ban ko mun de phi 1 nhan tai.

kiwi

Sao các clip của các Mr lại được chiếu hết ở cateen thế nhỉ? T_T Mà xem trc còn j thú vị , phải để đến hôm thi Thời trang chứ

kite_9889

Member
Mang tiếng la` của lớp sử mà ko ai viết bài à!!!Hix nếu có ai lớp sử thi cho tớ hỏi cái này nhé add nick yahoo tớ nha kite_9889 thanks hộ tớ cái nha;))

huytoan

Member
hãy so sánh tài năng của các Mr.
ai có thể giải đc đề hoc sinh giỏi toán thành phố?
ai có thể điều khiển quả bóng đúng theo ý mình,rê bóng qua cả hàng hậu vệ đối phương, sút trúng khung thành ở cự ly 40m?
chẳng ai ngoài Nguyễn Quang Anh 12D1

lebach_d2

Member
đúng là cái lớp Sử nài chả lo wảng cáo j` cả , 0 1 ai thèm vào reply , kỉu nài thua là cái chắc =)) phải như các bạn D9 kia kìa đi đâu cũng quảng cáo :))

Tung` GL bít graff 0 dạy tớ với ;))

đúng là cái lớp Sử nài chả lo wảng cáo j` cả , 0 1 ai thèm vào reply , kỉu nài thua là cái chắc =)) phải như các bạn D9 kia kìa đi đâu cũng quảng cáo :))

Tung` GL bít graff 0 dạy tớ với ;))
TÙng GL biết đủ trò nếu như bạn muốn học cái gì chỉ cần soạn tin nhắn BC [cách] 9 rồi gửi tới 998 là Tùng GL dạy ông ngay !:-B

VnDevil

Member
Mang tiếng la` của lớp sử mà ko ai viết bài à!!!Hix nếu có ai lớp sử thi cho tớ hỏi cái này nhé add nick yahoo tớ nha kite_9889 thanks hộ tớ cái nha;))

Sao sao , có vấn đề gì , lớp Sử ít online lắm , có chuyện gì vào nick Y!M : VnDevil_VietOnline nhé :-"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000