0508-Một góc trường xưa

trungvb

Moderator
tớ mở topic này để mọi người ôn lại với nhau những kỉ niệm trong 3 năm học...
chỉ còn lại mấy Tuần nữa là mỗi người bước đi trên con đường riêng của mình..Mấy tuần để ôn lại những kỉ niệm đẹp nhất của cấp 3..để đóng lại kỉ niệm và mở ra cánh cổng đại học,mở ra cánh cổng của tương lai @-)

hang`1:Trung do*,Long ga`,Trungvb,tRUONG ` (Cun shock),Tien' (Hoa. Mi),Nguyen Lam (admin-KTS tin hoc),Giang Shadows.
Hang 2:Linh ART,Hieu' (thang nay di an ke' ... hem lien quan),SoN Lin` (ams-thang nay ban than trungvb tu lop 2
thang cho' bo van nho may di tam dao fang ca hon gach vao lung tao vo~ lam doi..
),Duong

anh Linh art-khoa 97-2000 nam nay cung la doanh nghiep...kien truc su(

anh duoi...
Du*c.:Tu' x9,Long chicken,Giang Shadow,Duong F2,Minh Anh D7(04-07)
Cai':Cha^u nghe' o.,Trang keo. tinh` yeu^,Phanh 0609(gio` e cung o UK roai).

~~> nho canh? nay ko?

Em trang Keo.

longva0412k

Member
trung ơi , tình hình tháng 6 ông về tôi lại ko về đựoc rồi:(( , ko off đựoc ròi , hay về tháng 7 đi , đợi tụi nó thi xong , rồi lại làm buổi lửa trại ngòai sông tiếp :D

gipypy_9x

Member
cha^u day nay` :X . ca? trung va` long bay h deu` o? xa mat roi` :(( neu k chau muon chay. den' om 2 ng` that chat co(*:)
Nho' lam i' nhug ngay` tat ca? nhu 1 gia ding `

longva0412k

Member
@ Châu : thật ko ;))

:X ,hồi đó vui nhờ , h thì mỗi đứa 1 nơi rồi ...:( nhiều nguời hiên tại tớ còn chả biết là đang ở đâu nữa :( .
Tớ nhớ nhất là có 1 tuần , mà lúc đó gần thi rồi chứ , ngày nào cả hội cũgn tụ tập kéo nhau đi chơi , xe không đủ nên ai cũgn phải cân 3 , cân 4, chỉ sợ công an bắt :)) ,nhiều hôm trời thì sắp mưa ,vẫn keó nhau ra sông , đi về , xe và giày dép đứa nào cũgn bẩn như kiểu vừa đi cày về ý :)) .Nhiều lân` ra cũgn chả làm dựoc j , xong lại quay về ngay ,nhưng vẫn cứ đi ,như kiểu thiếu sông hồng là ko chịu dựoc ý nhỉ:))

Vùi nhờ :X

longva0412k

Member
hihi , the hinh nhu la con vai tam nua , luc nao ve nha post sau , dang o truong :p .ma unlock lai topic Offline di , bi nham cai roi do , cai co tham do y :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000