{^.^} WC {^.^}

unni_x

Active Member
chả bù cho Un, 1 buổi phải đi đủ 4 lần : lúc mới đến, hết tiết 2, hết tiết 3, hết tiết 5 =))

=)) Mày bị... ấy rồi =))
Được cái WC ở nhà E sạch sẽ, nên mình vào đấy suốt ngày cũng được:D Ấy chết, hình như mình nói hơi quá:D

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
=)) Mày bị... ấy rồi =))
Được cái WC ở nhà E sạch sẽ, nên mình vào đấy suốt ngày cũng được:D Ấy chết, hình như mình nói hơi quá:D
đùa, cứ khen cái Wc ý nhở, bao giờ phải " quá bộ" đến đấy mới được :>> :D

imagineT_T

Member
dinosaur lover said:
hôm nào tổ chức rình bạn napster trong WC tầng 3 NHÀ E =))
hừm hừm , bạn Thu toàn đứng bên cửa sổ, mà cái cửa sổ ấy gần như nhìn thẳng vào WC :>> , giờ mới bít là rình Dũng nhà ta . oh my gud :9

Napster

Thành viên danh dự
dinosaur lover said:
hôm nào tổ chức rình bạn napster trong WC tầng 3 NHÀ E =))
Ừ. Một mình cậu thôi nhé :>> Tớ hay vào cái phòng trong cùng. Chỗ đấy thoáng, mở cửa cũng không ai nhìn thấy bọn mình đâu :>> May chăng có mấy thằng bơi thuyền thôi, nhưng mà cũng khó nhìn lắm :>> Có gì thì tớ sẽ gọi thằng ở phòng bên cạnh sang tiếp sức :D

imdabomb

Member
ê tao vào cái ở cạnh cái phòng trong cùng roài!\:D/ trong đấy có cái thang lên nóc nhà! =)) =)) =)) =)) muh sao tầng 3 mí phòng í lại rộng rãi thoáng mát thế! =)) tầng 2 toàn mí phòng bé tẹo như cái kẹo í ah.. :>> :>> :>>

friendship4588 said:
=)) Cứ rình đi:D:D:D Toàn con trai vào đấy thoai mà. Hay la bạn Thu mở màn cho các bạn nữ đi=))
ơ hay, thế ấy vào đấy mà không thấy tớ à? chít rồi, chắc là lúc đấy tớ đứng cái chỗ khuất khuất cùng với bạn napster =))

mọi người có công nhận là đứng bên cửa sổ cạnh phòng wc rất là " thơ mộng " không ? :cool: imagineT_T không có cái hứng ấy, hôm nào ra đứng thử cho biết nhé :p

ark

Active Member
Nhà E đểu nhỉ, tầng 2 toàn WC nữ, tầng 3 toàn nam :)
Cái wc tầng 3 nhà E gần lớp D3 hình như vốn là wc nữ, sau lắp thêm cái ... ---> wc nam, cứ như chuyển đổi giới tính :) tuy nhiên vẫn còn cái "rãnh" , chắc là để "hứng" =))=))=)) >:) >:)
Theo lời Napster cái Wc cả nam và nữ đều dùng được vì "nam quay vào trong, nữ quay ra ngoài, nam đứng nữ ngồi liên quan động chạm gì đến nhau đâu mà lo" .

Kết luận : WC lưỡng tính, con gái vào vô tư, nhìn thấy cái gì thì đừng trách =))

smooth

Member
có vào cũng đố nhìn thấy cái gì đấy. có thằng nào trình to tới mức tự định vị được mà ko cần can thiệp = cơ học vào à ?? hay là dùng đũa =)) =)).
nói chung WC nữ thì nam nữ xài được tuốt, nhưng mà WC nam thì nữ hơi khó nhằn, chứ ko hẳn là bó tay :) =))

hum trước học đội tuyển bên nhà A, nhờ các bạn bên nhà B gọi hộ bạn mà các bạn ý cứ đứng... ngắm trời... ngại chết đi được (sao 2 nahf nhìn thấy nhau rõ thế nhi????)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000