Vào đây đầu tiên nhá bà con, giới thiệu cho mọi người biết mình là ai đã chứ!

KaIgEnN

Member
Hì... Bà con khóa 99 - 02 vô đây giới thiệu về bản thân chút nhỉ? Ra trường cũng khá lâu rùi, chắc cũng khó nhớ được ai lại ai (tất nhiên trừ những người nổi như... tớ :> :p =)) ... j/k) ----> giới thiệu chút về mình cho mọi người biết với.

Bà con điền vào form này dùm nhá: (Hà... Copy tạm của ark, nhóc chuyển nhượng tự do bản quyền cho bro nhá, ngại nghĩ form mới quá!)! Cái nào ko điền được thì cứ thoải mái leave it blank, okie?

Username : ( bao gồm cả nick ảo )
Tên thật :
Nick :
Ngày tháng năm sinh :
Lớp :
Trường :
Địa chỉ :
Sở thích : + Nhạc nhẽo :
+ Sách báo :
+ Môn học :
+ Ăn mặc + chơi bời :
+ Động vật :
+ Món ăn, chỗ ăn :
+ Game gú :
+ .....
YM :
Mail :
Website, forum thường xuyên lui tới :
Ghét >_< :
Châm ngôn ưa thích :
Tiêu chuẩn bạn trai/bạn gái/vợ /chồng :
Girlfriend/Boyfriend hiện nay:

Thời gian trung bình / kỷ lục ngồi trong WC :
Thời gian trung bình tắm rửa , kỷ lục lần lâu nhất ko tắm/gội :
Bạn có nghĩ mình là người thông minh ko :
Tự nhận xét về ngoại hình và tính cách của bạn :

Điều tra :

Bạn có ý kiến đóng góp gì cho box 99-02 nói riêng và forum CVA.org nói chung ;)

È.... và nếu có thêm pix thì mọi người sẽ nhớ ra bạn lìn á! :D

(Edit: Hì...Ban nãy copy nguyên xi, "bạn có ý kiến đóng góp gì cho box 03-06...", =)) :>> )

eu_te_amo

có cần phải rập khuôn 1 cách cứng nhắc cái form của em ark ko bạn??? Mà mấy nhân lớp A4 mình chả bít ai cả, hic, hồi cấp 3 chỉ toàn chơi trong lớp

Tienkhom

:9 Đi tìm bạn cũ, có ai biết Hùng gà gô, Hòan thần đất, Hiển cà chua hay Quang Trung A B khong nhi? Sinh năm 79 gi do. Thanks

KaIgEnN

Member
eu_te_amo said:
có cần phải rập khuôn 1 cách cứng nhắc cái form của em ark ko bạn??? Mà mấy nhân lớp A4 mình chả bít ai cả, hic, hồi cấp 3 chỉ toàn chơi trong lớp
Hì... Tại tớ thấy cái form ấy cũng hay, mà lại lười nghĩ form mới nữa. Hay là bạn gợi ý nội dung 1 cái form mới đi xem sao! Hì... Mấy nhân lớp F tớ cũng chả bít ai cả, hic...

HARRORDS

Ồ cứ nhử là hồ sơ dự thi hoa hậu ấy nhỉ hehehe, sao không thấy nhắc đến cân nặng với lại chiều cao nhỉ, để xem lứa 84 thể chất phát triển thế nào

khoanhkhac

Kể này xưa mà cũng có cái fố fùm như thế này có phải là anh em biết nhau hết không , trước lớp nào chỉ biết lớp đấy, giỏi lắm biết mấy thằng hàng xóm.

khoanhkhac

Vợ con đến nhơi rồi mà ăn với chả lói thế lày đây. Chú là Vũ hay là Phương đấy, cứ đội lốt nhau thế này, chả biết đằng nào mà lần.

Grenouille_vert

Moderator
:D Ôi xin lỗi ông, tôi vẫn quen cái thói đấy :)) Tôi là Phương, mà ông đang ở Úc hay Vn thế? Nếu ở Úc thì quản lý thằng Linh lớp tôi hộ phát, thằng đấy dạo này điên quá :D

khoanhkhac

Phương à, tôi đang bên Úc, cùng chỗ với thằng ku Linh lớp ông đây, tôi chịu thôi, y học bó tay rồi, tôi làm sao mà quản lý được hehe. Tình hình vợ con, sự nghiệp thế nào rồi hả đồng chí :D

khoanhkhac

Uh gì chứ chuyện ấy thì đơn giản :D, còn nếu sau này ông làm đầu (thủ) tuớng thì nhớ để tôi cái ghế bọ trưởng :D

botiensu

Tienkhom said:
:9 Đi tìm bạn cũ, có ai biết Hùng gà gô, Hòan thần đất, Hiển cà chua hay Quang Trung A B khong nhi? Sinh năm 79 gi do. Thanks
Có phải Hiển nhà ở Nguyễn Bỉêu ko nhỉ?:-/

Trailangthang

khoanhkhac said:
Uh gì chứ chuyện ấy thì đơn giản :D, còn nếu sau này ông làm đầu (thủ) tuớng thì nhớ để tôi cái ghế bọ trưởng :D
he he, tớ chỉ xin chân lái xe cho thủ tướng thôi, xơ múi tí ti nhưng tội vạ đâu các bác chịu hết :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000